8 về game STT CC hơn SƠ CẤP nhiều k các bro

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi jamestung, 11/1/16.

?

jdfsodfi

Poll closed 21/1/16.
  1. ádwsdaasd

0 vote(s)
    0.0%
  2. âsdasdw

100.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. f
    Vừa mua , thấy thủ chả lên tí gì , quái k4 1 hit đánh em vẫn 350 máu , công thì cũng thế , đánh quái 1 phát thêm đc 1k dmg , trong khi dmg em 100k rồi , nản vc . Chả có tác dụng gì

2. Ơ thế em không biết. Chứ dame em đc 13x nhưng tt chi được 2k4

3. Thì thêm đc cái dame tím bé tý mà

4. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Gửi các bạn xem tham khảo ;).

5. Công nhận k có tác dụng mấy khi train quái , để mua wing hay đập đồ còn ngon hơn . PK với ng k có STT thì là 150% sát thương , k biết chuẩn k nhỉ . Với cả đánh qua SD nữa , ai xác nhận cái

Ù Té Quyền thích bài này.
  6. stt này lạ thế

7. Sách chỉ dùng đi săn là hợp lý. Hoặc đi pk thì khảm vào nhé. Chưa khảm thì coi như chưa có tính năng. Stt 5 khe k nói vì giá trị nó qua cao nhưng sách khe 1-3 là công vs thủ. Nên tìm sách 2 khe đấy.

8. Traint quái bt thì stt chả cần thiết. Nhưng săn bos thuộc tính hoặc quái acheron ko có stt thì cũng vật đấy. Pk mà có stt là ngon nhưng đặc biệt f khảm các khe. Suol dùng sách nước. Dk dùng gió. Qb dl dùng sách lửa. Sách sc và cc ko khác nhau là mấy về dame đâu. Ae ai thấy hợp lý xin phát like thôi ;)

9. DL mình mua Khuôn anh hùng , thuộc tính bóng tối có sao k bro . Khảm thì khảm cái gì vào nhỉ , mình k biết khảm cái này , có như khảm đồ sk không

10. nếu nhiều khe hơn thì sc hơn cc và ngược lại.:D

11. MasterPie

Tộc nào xài sách thuộc tính gì cũng được. Không nhất thiết phải xài 1 thuộc tính. Cái quan trọng là khi pk xem đối phương thuộc tính gì để mình khắc chế tùy theo mức damge 50~150%.

12. Cứ mua 5 loại. Pk với ai ta sem sách lôi ra mà dùng\:D/

13. sách ngon thế sao ko nâng hạng Enter đi bác ko đủ nguyên liệu à?

14. MasterPie

Nâng hạng là cả một vấn đề nan giải đấy bạn ạ :).

15. Ko nâng hạng đc thì cũng chỉ bằng cuốn cao cấp ,phí qúa

16. MasterPie

Sao lại bằng được. Bạn xem chỉ số công và thủ ở sách này và sách cao cấp đi. Nó chênh nhau 1 khoản lớn đấy.

17. Chỉ số là một chuyện nhưng dame thực tế lại là chuyện khác ,bên này ko có sách víp như bên đấy chỉ lấy đc cuốn sơ cấp so với cái khiên loren chỉ số gấp đôi mà dame quái vẫn thế,

18. Hàng xịn vậy. Bác àffk chỗ nào rơi ra thế. Chỉ ae afk với

19. th..irt

th..irt Hiệp Sĩ

cái bỏ phiếu kiểu gì thế kia

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi