Su Thanh Toan cuoi nam giua Police113 & NgTinhNo9

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi andyzheng, 12/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

Anh em BA vuong than mem , da qua 1 thoi gian dai tim kiem NgTinhNo9 de tim lai va doi set RD WS ma Police113 da win trong 1 tran solo . ma moi lan tim den No9 la lai duoc nghe No9 noi la ko phai chu acc choi , co nhieu lan hoi No9 thi No9 lai bao set do ko nam trong acc no9, va chuyen nay minh cung da hoi qua GameEnter va da co cau tra loi la sau lan fix thi set do day van nam trong acc No9 , nhung ko hieu sao No9 lai noi la ko va con noi la ko phai chu acc choi . vay la co y gi day ? la co tinh hay vo y ?

2. Đơn giản thôi , đã bảo không có là không có mà :)) . Cả sv đều quay lại thời gian như admin nói , ngoại trừ sét rồng đỏ của cậu , không quay về với chủ cũ mà thôi :))

3. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

neu vay thi hieu roi , danh chap nhan thoi . chan qua chi vi 1 set do thoi ma lai nhu the, tha cu noi 1 loi la anh Police oi cho em xin di , minh cung cho ngay .

4. Mà No9 nó bẻm với mrteo rs thấp hơn còn ko nổi làm sao nó dám bẻm nhau với cậu :-? Cậu nói thế chứ sao cho dễ dàng thế được ? Sét đó tính ra cũng hơn 200B hiện tại , giá B admin bán chắc cũng 400K chứ ít ah :)) .

5. oạch , con Trang cầm MrTeo đấy , he he

6. kon trang cầm đố ăn đc No9 tèo có vũ khí bí mật mà =))

7. thật àk ;)) ;)) , chưa thấy Tèo đánh nhau =))
    oạch , quên mất câu vũ khí bí mất , 30k agi mà chưa đc 700 speed trong khi Tèo 65k , hehe chuẩn chưa , đâm gió vô đối hahahaha

8. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

anh em noi vay thi 113 cung danh ngam ngui va im lang thoi, ng ta da co tinh ko muon tra thi co noi sao cung vay thoi , cam on anh em da chia se.

9. AllYoU

AllYoU Hiệp Sĩ

ko có dấu chả biết sự việc dì?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi