SV sao lại nhiều B thế nhỉ ???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Toc_Bac991, 18/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. phải chăng BV nhiều đại gia đến thế thằng nào cũng vài nghìn B ???? kô biết có khúc mắc gì kô mong anh GT kiểm tra nghe nó trả giá set Da 250b mà mình hết hồn chim én :(

2. ko biết chúng dupe dc B ko, hay tại CS mở, ADM bảo trì xem thử anh

3. mẹ set Da 10% 5% 4% HP mà nó trả 250b kô chớp mắt sợ thật >.<

4. áo ISIS có đứa trả 400b này, lần đầu kêu 270>>300>350>>400b, nghe khủng hoảng, 400b ko dám lấy chứ 700k VND là cho đi ngay, đang cần chi phí làm cái w3 DK

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

Hôm nay tớ bán đồ cũng gặp 2 đại gia 1 câu xúc liền... các đại gia xuất hiện ngày càng nhiều... còn vấn đề dup ngọc có hay không thì chắc chắn là không ss4 chẳng ẽ nhiều lỗi đến thế sao? Bình tĩnh đi anh em....

6. theo tôi tốt nhất đến lúc anh GT xác minh anh em kô lên gd đồ ra B lẫn B ra đồ kô đến lúc đùng 1 cái thì lại khổ :((

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

^^ để tớ vào sever tuần tra xem thực hư ra sao............

Last edited by a moderator: 18/12/09
  8. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chêt rồi Acc của tôi đang có người sử dụng Bị hack đồ sao chết rồi

9. thật hay đùa thế ???

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

hóa ra bà xã ngồi ở công ty chơi... một phen hú vía

11. toàn đòn gió anh em ;))

12. Toàn các đại gia tụ tập ở đây .... Sv tự nhien xuất hiện quá nhiều các nhân vật với số lượng bles trong người khoảng vài nghìn bles ... Quá choáng váng
    Mua bán đồ ko cần mặc cả ....

Liệu có tình trạng chuyển SJC từ bản MU 10 qua sv bá Vương ko ???? Vì Sjc bên Mu 1.0 rất rẻ nếu mua = VND ..... Đề nghị GM kiểm tra rõ vụ này ....

GIÁ TRỊ HÀNG HÓA CỦA sv Bá Vương đang bị thay đổi hoàn toàn ....

13. Game_Enter

Game_Enter Guest

Mình kêu w3 dw 3000b nó kêu 2500B xuc liền ...hay là chém gió nhỉ

14. Chém gió mà nó năn nỉ mua áo ISIS 400b ak

15. chém gió thì cũng chỉ 1 thằng đây là cả chợ nhộn nhịp mà toàn bọn trẻ con hôm qua nhìn cùi cùi mà hom nay mặc đồ ngon đã thế còn hỏi mình set mình đang mặc nữa chứ :|

16. [​IMG]

17. kiểm tra nhiệt tình đi , àk quên ké tí , ai mua áo ANB ko bán rẻ 500B xúc pm nhá :))

Last edited: 18/12/09
  18. QuyBocPro01

QuyBocPro01 Hiệp Sĩ

chac' chan' la` co' dupe do` roi` GM oi ......gjai? quet' nhanh hok la mat' khach
    em thj em ghet nhat' hack ...gap. thang nao la phanh thay no' ngay tap' lu.....

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi