Thắc mắc Tố cáo Sparrows và DL Boss autopk

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bjladen, 13/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Video Sparrows :

Video Boss :

Mình chưa tải video lên diễn đàn lần nào ko biết có đúng ko, ae thông cảm nhé!
    Tks All

khoitv thích bài này.
  2. thanh1979

thanh1979 Cư Dân

Lại khoá pk 1 tháng rồi

3. Trươc khi post thì lên tìm hiểu thêm về pk soul chết để lại bóng như thế thì chả chết :)) chắc k biết=))

ca ve chúa thích bài này.
  4. =)) Angel cũng từng tố madara như thế và kết quả k khóa đc

5. Lấy dl mà quay bạn ơi, dw quay nhảy nhót hoa hết cả mắt, để lại bóng ném cho què chân thì lại bảo auto

6. Ae có nhìn thấy vừa dame quái vừa pk ko

7. : )) bạn chết rồi thì bạn nhìn như vậy nhưng người ta nhìn lại khác đấy xem video rồi hẵng nhận định : ))

Uy Vũ thích bài này.
  8. đây là cả 1 video cho bạn xem bóng của mình chứ k riêng gì bóng phut 37 b quay =))

9. Bạn dùng phần mềm gì mà tele 10 phát để lại bóng 9 cái phần mềm bạn hơi lỗi thì phải : ))

zViTieuBao thích bài này.
  10. dùng autu tele 10 phát để lại 9=)) chính thằng suol mới autu. đừng có nói là giết suolv ẫn dame quái bọn nso kẹp end vẫn pk vs đánh quái dc=))

zViTieuBao thích bài này.
  11. nhìn đây dragon mới autu nè=))

Hoanglong11 thích bài này.
  12. Bạn này tele vãi lol lắm. Mình ném hắc phượng khoảng cách 7 mà còn chưa kịp nhìn thấy bạn ấy đã chết rồi. Kinh lắm kinh lắm, sợ quá đi

zViTieuBaoNoDayRoi đã thích.
  13. Video này quay cùng giờ vs bạn quay video 1phut đấy bạn đã thấy câi bóng của mình chưa :))

NoDayRoi, Hoanglong11Uy Vũ đã thích.
  14. tấm chiếu mới :D

15. có thấy Boss đang dame quái chạy ra pk rồi quay lại dame ko như ko chuyện gì sảy ra ko bạn? với khoảng cách đó có thể nhìn thấy bằng mắt thường ko hay phần mềm tự chạy

16. Để ý chuột của bạn soul nhé, chưa pk thì di chuyển nhanh lắm nhưng khi vào vung pk chuột nó giật giật, chả biết ai auto đi tố cáo :), mà bạn này tele kinh lắm luôn, có lúc chưa thấy người đã nằm rồi

17. Đấy là vừa ăn cắp vừa la làng đấy cậu :)

18. Video này khẳng định luôn nv mình tố cáo autoPK rõ ràng

19. cậu phải tên Tuấn ko

20. Chắc lên bị ăn hành nhiều nên hơi cay cú tí thôi :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi