8 về game tố cáo TG vodanh lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LanDgai, 24/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em chủ ac zDaiDzai tối hôm qua ngày 23/7 đã có cuộc nc vs tg vodanh . tại cầu maxket . em có hỏi mua ac dw thì tg vodanh bảo có ac đw bán vs giá 200b và tg bảo ac dw thằng em dang chơi mai xẽ chuyển đổi ac và em chuyển b trước . vì là tg nên đã tin tưởng đưa 200b cho tg vodanh. đến tối nay 24/7 có hỏi lại thì anh đã lật mặt và nói cần bức ảnh làm bằng chứng . do chủ quan nên em đã ko chụp lại ảnh. mong mọi ng dúp em lấy công bằng mời @GangterMU sử lí vụ này này ạ em ko nghĩ một chức vụ TG do a đặt ra để . ng ta lừa đảo như vậy mong anh xem xét

2. nhỡ đâu lại giao dịch vs thang VoDannh thì hỏng :) có ảnh thì up lên.

3. Vụ Xuanthuy chua xăng lại thêm vụ này ko có ảnh thì có ma nó hỏi đến trunggian thật hay giả thì cung mất thôi

4. GT dò nhật ký giao dịch là ra hết mà. Cũng có khi là giao dịch nhầm cho acc chuyên lừa đảo rồi

5. nhìn chên đầu còn có biểu tượng trung gian thì nhầm sao đc anh lại kòn nc khá lâu với lại em chủ quan là tg k chụp lại ảnh

6. Có ảnh lên mới biết thật giả thế nào, chứ nói bừa thế này ai chả nói được

7. họ nộp 39m cho GT để làm trung gian rồi đi lừa của bạn 200b =))
    Trung gian là người có đầu óc tính toán, họ đâu có điên =))
    Xem kỹ lại giao dịch đi, chắc chắn là lúc gd có 1 vài thanh niên đứng cạnh và lúc nói chuyện là thanh niên VooDanh (rs: 0)

8. Ngu thi` chê't :)):)):))

9. chúc bạn ko bi GD nhầm người :))

10. Lại bị lừa đảo rồi.chứ t.g họ bỏ 39m ra để dc làm t.g.họ lừa của bạn làm gì 200b cho mất tiếng

11. GT đã nói tham thì dáng chịu
    Trữ TrungGian To Lù lù ko ai thèm nhìn
    chưa nói tớ đang top nhé mắt cứ hếch lên :))
    anh @GangterMU giải quyết giúp em với ạ

12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Lỗi này thuộc về phía bạn bất cẩn, chứ đâu phải do Trung Gian lừa đảo. Vậy mà bạn lại vác đơn đi kiện.
    Thật vô lý.

13. ai bảo nó bất cần
    nó kiên trung gian rõ ràng nó khảng định là tên ác như thế
    giờ lấy gì làm bằng chứng mà bảo vô lý
    chờ Gt đưa ra phán quyết thỳ mới biết được :))

14. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Như mọi người đều biết, hiện có rất nhiều acc được đặt tên gần giống các acc của Trung Gian. Nếu muốn chứng minh đúng là VoDanh lừa đảo, hãy up ảnh lúc giao dịch lên là rõ mười mươi có phải đích thị VoDanh lừa đảo hay không thôi.

Quy luật bất biến khi đi kiện, là phải có bằng chứng. Nếu không có bằng chứng để chứng minh, vạch mặt kẻ lừa đảo (trong trường hợp này chủ topic kiện là VoDanh), thì "toà án" khó mà giải quyết triệt để.

15. Chia buồn cùnh gia quyến

16. chủ top nên suy sét cẩn thận và chuẩn xác vào .vì đầu tư 1 TG hok đơn giản đâu mà ng ta đi lừa bạn

17. Tớ đã phải đứng ra cầu cho rộng rễ nhìn mà còn ko thèm nhìn :))
    Các bạn có nhìn thấy gì ko :))nó hay đứng ẩn vào 1 nhân vật khác
    như SjeullGa Hay HungStyle các bạn cứ nhìn kỹ là biết GameThuVN(07_11-17_48-0002).jpg GameThuVN(07_11-17_57-0003).jpg

Các file đính kèm:

18. trên tòa nếu là tóa án họ sẽ diều tra về quản lý game để lấy nhật ký GD vì bên kia bất cẩn ko chụp ảnh làm chứng nhưng điều tra sâu thỳ các chuyên gia game như GT có đầy đủ bằng chứng để chứng minh ai vô tội
    chứ ko như em nói là đi kiên thật vô lý
    bên kiên ko phải ko có lý của người ta. người ta đang nhờ cơ quan có thầm quyền cao nhất giải quyết và họ cũng nói là ko tin là vodanh đã lừa đảo mà
    nguời ta chỉ có lỗi bất cẩn thôi nhé chứ ko phải vô lý và như em nói ko phải do trung gian ( cái này a tin ko phải ) nhưng cần bằng chứng có phải hay ko phải đợi GT phán quyết mới chuẩn được . chứ em lai phán 1 câu là ko phải. công tác viên nói 1 nghĩa khác còn các men ber nói nó khác

19. theo anh thấy em là công tác viên em ko lên vào cm khẳng định là ko phải do trung gian làm
    cái này chỉ có GT mới có thể khẳng định được thôi

LanDgai thích bài này.
  20. chả hiểu sao suốt ngày bị lừa bởi 1 chiêu đơn giản như thế này ? trong khi thằng TG thật thì mặc đồ sáng chói có chữ VoDanh với Trung gian trên đầu như thế kia thì ko gd =)) trong khi đó lại gd cho cái thằng TG giả tân thủ thế kia :)) # cạn lời

Last edited: 25/7/16
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi