[ Tố cáo ] Văn hóa Game .

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ging, 30/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thân gửi anh Gangster !
    Nhằm góp phần làm trong sạch Văn Hóa trong lục địa MU Bá Vương mong anh thẳng tay quét sạch những " con sâu làm rầu nồi canh " . Nói thật , lúc chơi Game mà thấy những người khác văng tục dù không phải chửi mình cũng rất bức xúc và ức chế . Ngày 30/4 khoảng thời gian từ 4h00 a.m đến 4h15 a.m , nhân vật WowBaBe chửi văng tục trên kênh Thế giới . Mong anh xem xét và bài trừ nạn văng tục trong Game này .
    ...
    Bằng chứng đây :

...
    Thiết nghĩ , quản lý Game tốt không chỉ đảm bảo không Hack , Bug mà còn phải đảm bảo một nền văn hóa lành mạnh và trong sạch trong Game . Mong anh Gangter ghé thăm và xử vụ này thật nghiêm minh .

Thân !!

apolo18Thanh Tuyền đã thích.
  2. Cái này thì anh GT cứ thẳng tay mà xét xử! Những người như vậy ko đáng có mặt trong Game! Để anh em chơi Game 1 cách lành mạnh trong sạch thì những vụ việc như trên cần phải có những biện pháp hợp lý! Để cho anh em chơi Game được thoải mái và một phần là giúp cho Game hay và hấp đẫn hơn!

Thanks

3. Anh cũng ghét những người văng tục chửi bậy trong game.Kính mong anh GT giải quyết vấn đề này để mọi người có 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích

4. kòn rất nhiều và nhiều những thành phần như vậy nhưng nghĩ mới chơi lên thôi không muốn đưa lên

5. Đã sử lý, Close topic

Thanh TuyềnGing đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi