Thông báo Tạm bỏ phần thưởng 80.000 Bạc CTC tháng 12

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 25/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tháng 11: LM chiến thắng là SoNoob. Đây là tháng thứ 2 liên tiếp LM dành được thành. Hiện phần thưởng 80.000 bạc đã được add vào tài khoản của chủ thành
    Tháng 12: Sẽ tạm bỏ phần thưởng bạc ! Phần thưởng sẽ trở lại khi CTC trở nên cạnh tranh hấp dẫn hơn
    Cám ơn bạn đã đọc thông báo này !

2. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

80k bạc không phải con số nhỏ đâu :-ss

hoancon89 thích bài này.
  3. hay GT trích 1 ít từ quỹ đó làm giải khuyến khích cho các G tham gia dù k thắng nhưng có lẽ sẽ có nhiều G tham gia hơn đó

ChetGiaVo thích bài này.
  4. alexnguyen

alexnguyen Trung Gian Vương Quyền

Vậy ko có phần thưởng nào thay thế sao @GangterMU ? Vậy thì CTC tháng tới càng chán hơn đấy! Đề nghị thay thế bằng đồ event có hạn sử dụng chẳng hạn!

KeyLCee thích bài này.
  5. toàn guil mạnh ăn phần thưởng? thường dân như tôi đứng ngoài nhìn

6. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Đúng như mình dự đoán ( các bác cứ nói em chém nữa đi )

7. alexnguyen

alexnguyen Trung Gian Vương Quyền

Trong dự tính mà :)) Chỉ là vấn đề sớm muộn thôi, hiện tại đã có kết quả :))

Gia Cát Lượng thích bài này.
  8. Gia Cát Lượng

Các bác bá thế chơi sao nổi, quân thì đông đồ thì ngon. DW cầm PA mà còn thấy chết thì công cái gì
    p/s : Em nghỉ lâu rồi các bác cao quá với không tới, em chơi Game nạp 1-200k rồi săn bắn PK nó mới thú. Chứ chơi theo kiểu cá bác đập đồ cả trăm chai xong đứng 1 mình, em là em tủi thân lắm.

pyongseng thích bài này.
  9. Gia Cát Lượng

Cách chơi của các bác đã biến sever thành 1 sever cày tiền phục vụ nhu cầu của các bác. Còn thực sự Admin chỉ được vét máng 1 tý thôi chứ ăn thua gì.
    Các bác nạp thẻ rồi mua đồ của member, chúng nó lại đổi ra tiền => Admin nhặt được 1 tý. Đến nhà nhà cày tiền, người người đào ngọc,đến lúc các bác mặc ấm cả rồi thì sever sẽ chỉ còn là 1 cái xác không hồn.
    Nhớ ngày xưa 4-5năm trước chơi 1 MU nạp 1-200k 1-2tr rồi săn bắn vui biết bao. Các bác đóng vào mấy trăm chai thif cái loại như chúng em đóng vào 1-2 chục chai liệu có nên ?

10. bac nói quá chuẩn, sv mới ra mà thấy mấy bác đã có SW rồi đồ 15 nhiều nhìn cũng nản hết cả động lực , chơi không thấy thú nữa @@

pyongseng thích bài này.
  11. Đây gọi là chơi 1 mình đấy anh Đức :)) khỏe quá không ai yêu đâu :))

pyongsengKhachPhongTran đã thích.
  12. Vãi lúa sv này đồ đạc chả đâu vào đâu cũng bỏ vài trăm chai . Vãi hết lọ

pyongseng thích bài này.
  13. ăn thành truyền kiếp :)) CTC nhạt quá rồi @@ đại gia quy tụ hết 1 chỗ , thì PA cái gì

DatSmilepyongseng đã thích.
  14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chưa có lực lượng thay thế hay tương đồng, hay nói đúng hơn là 1vs1 chứ thế kiềng 3 chân như Tam Quốc thì hay :)).

15. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cần thêm 1 luồng gió mới, các bác này giờ đã thành siêu nhân cả rồi.
    GT đã cố gắng thêm Spin cánh VIP vào thứ 7 để CTC cân bằng hơn, nhưng chẳng ăn thua. Nhân tài tập trung về 1 chỗ !

16. a đức ơi đổi tên G thành IS đi :))))

17. cả nhóm đông thế nhưng thực tế 1 G CTC chỉ có khoảng 10 người biết CTC từ PA tới cướp ấn
    khi đã biết thì đồ khủng nó PA ăn điểm , ai cướp được

DatSmile thích bài này.
  18. Chỉ cần 1 con dw đồ +11 gia cường là đủ chấp 4 con ef quây vào bắn rồi! Hãy tự trách mình ko có một chút tinh thần đối với game, ko đầu tư nổi tối thiểu 1 set dw 11, để 1 con dw đồ đen xì ôm pa, vậy thì chẳng bao giờ win dc đâu! Đến đồ +11, chỉ cần +11 thôi, ko cần quá mức cao xa 15 gì gì đó cũng ko đầu tưnôir thì mong đợi gì ở ôm pa!

Thêm một câu cuối, sv này vẫn đông người chơi lắm, cần gì phải đứng 1 mình, quá nhiều anh em!

19. hay rồi đấy

20. Gia Cát Lượng

Cái thú là pk ko hẳn là ctc, bác nói đúng là em ko có động lực. Đơn giản là các bác qua bá em ko theo kịp. Các bác ctc 1 mình pk với nhau rồi cắm MT cho vui.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi