Thông báo Tạm bỏ phần thưởng 80.000 Bạc CTC tháng 12

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 25/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @fantasymc GT ơi đừng tự hủy đi những gì gọi là quy luật. Ai mạnh người đó ăn mà hãy nâng giải thưởng lên gấp 3 gấp 4... Khi đó động đến lòng tham của gamer. Còn thực sự 80k o sv VQ thì thấm vào đâu. Đây là a e nhường nhau đâm ra nhạt. Hãy chạm tới lòng tham của con người hãy nâng phí trong game thu thuế tăng giải to lên bằng vnđ. Tôi đảm bảo sự hấp dẫn trở lại. Hãy thật sáng suốt trước khi ra quyết định. 80k của GT có đủ 1 bữa rượu mời a e. Gt hãy học Võ lâm đó bang hội cũng như tế bào tạo nên cái thế giới MU này.Hãy tăng sức nóng đừng dội những gáo nước lạnh vào a e!

2. giờ có 2 lm là lương sơn àm soonod, anh em lương sơn nhiệt huyết và chién thuạt +vơi kinh nghiệm lâu ănm nhưng bên các anh sn thj sức trẻ,sức khỏe và tuyệt chiêu việt nam thần trưởng thj k tầi nào lm nào đo dc,hỏi tìm đâu ra luồng gió mới :D

3. Dl 1chuy đấy phải ko. cậu viết có dấu là đc, ko dấu thì ko up đc đâu

4. Dw cùi bắp tên ReivenX

5. 100.JPG

Sau đó

Nếu cần viết gì thì ghi vào rồi chèn ảnh cũng đc

6. bạn cứ chụp ảnh rồi ctrl+v là được nhé

7. tôi chơi dw vs sum mà có 1 ních zzzzVlzzzz là con ef thôi

8. Góp ý chân thành với GT là nếu muốn CTC hấp dẫn hơn thì xoá cái liên minh G đi. G nào biết G đấy. K đc LM. Map vua chi đc 1 G vào ;)) thế là đánh nhau toét toè loe ngay ;)

9. thế cũng bt thôi mà đi ct cũng cần nhiều quá đâu

10. chả có thế lực nào có thể lật đổ được sô nốp đâu =))
    GT bỏ đi không hợp lí nhưng tại sao lại ko tặng thêm Bạc cho các LM tham gia CTC mà thất bại nhỉ
    BỎ đi thì càng NHẠT :))

11. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

- Mình chơi game nhưng cũng ủng hộ cách làm của LM SN thôi. Game thì phải có lên đồ chứ :D Người có tiền luôn có quyền
    - Tháng vừa rồi cầm Dw ôm PA2 mà ko chịu đc 2 Elf dame + QB dame (3 con đều có STT) thì đồ + 13 gc rồi cũng chết thôi huống hồ đồ shop +0
    - Tháng 1 mình ôm PA hết giờ đc cho dù đồ cùi hơn là vì sao, vì point it và chưa có STT
    ==> Chơi game mà ko chịu lên đồ bằng người thì cũng vẫn thua thôi

Tháng trước có 2 LM thì cũng 60-40 thôi nhưng cũng chả ham hố
    @tocbacvjp 2 LM mà không Ôm đc PA thì mẹo cũng xịt thôi
    @KhenhDZ: chú có cần Gato vậy ko em ? Ông Tuấn có z4 đi thì kệ ông ấy thôi
    Người VN có 1 cái rất hay. Nếu ko bằng nguời ta thì họ sẽ vượt lên bằng cách dìm hàng người khác. Sao ko cố gắng đi lên để hơn người ta ?
    Còn khi nào việc người ta làm nó ảnh trực tiếp đến mình thì hay nói, đằng này ông Tuấn khoe Z4 cũng chú nói đc thì a đang không hiểu chú nghĩ gì :)
    Chú còn đi học thì lên học cách nhìn và nghe nhiều hơn. Còn game cũng chỉ là vui vẻ giải trí thôi.
    A chả phải thích nhận xét gì đâu mà đây là anh em góp ý thẳng thắn nhất có thể thôi. Còn nếu chú ko thích thì lần sau ko bao giờ a nói 1 câu

P/s: Nói thêm 1 xíu về CTC nhé
    - Muốn thắng thì phải sống đc đã, sống còn chả sống đc thì win cái gì :D
    - Tháng trước bên Phục Hưng tôi cũng ôm PA hơn 40p cho hết giờ đấy. Muốn thể hiện gì hơn thì tháng sau lại đăng kí tiếp tục nhé.
    - Tháng đầu bên VQ tôi cũng ôm hết giờ đấy. Cần thể hiện tháng sau lại quẩy
    - NGÀY XƯA MÌNH ĐI HỌC CŨNG LẮM MỒM VÀ THÍCH LÀM MẼ LẮM NHƯNG GIỜ cảm thấy ko phải việc của mình thì ko quan tâm
    Khi chưa động chạm đến quyền lợi trực tiếp của mình thì các bạn muốn làm gì thì làm
    - Nghĩ nhiều và chõ mõm vào nhiều chỗ thì mệt óc và mệt xác

==> Thực tế chút sống lại thoải mái hơn là sống ảo quá nhiều
    Game là ảo, cuộc sống vẫn phải diễn ra. Trong thời gian các bạn anh hùng bàn phím bình thiên hạ thì mình đi làm và cày cuốc để cuộc sống tốt hơn thôi. Về rảnh mới vào game giải trí :)

MasterPie thích bài này.
  12. Cô Đơn Mình Anh

Xin lỗi cu chứ a ko rảnh vậy đâu :)

13. Cô Đơn Mình Anh

Khi nào cuộc sống nó đè lên vài thì thần hay bố thần cũng bỏ đam mê hết
    Thiếu tiền mới không sống đc chứ thiếu game này ta chơi game khác

RAIKON thích bài này.
  14. h chỉ cần 64 lập 1 liên minh mới Lương sơn liên kết với SN chẳng hạn ... CTC tháng tới sẽ hấp dẫn đấy :))

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thế bằng này tuổi chả nhẽ ko đè lên vai thì đè lên đâu ? Hay là đè lên con gái ng ta nhỉ :-" .

16. Cô Đơn Mình Anh

Thôi cưng cứ tự sướng với game đi :) Giờ ta ko rảnh lắm :)

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

:)). Game cũng chỉ là giải trí cũng chả nuôi ta dc bữa nào. Đam mê giờ cũng theo dĩ vãng rồi. Rảnh thì chém gió chơi chơi thôi .

18. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chuẩn đấy. QUy luật tất yếu của tự nhiên là mạnh được yếu thua. Cớ sao các bác lại đè SN đến vậy, lại còn bỏ giải thưởng CTC. Nếu bỏ giải thưởng CTC thì còn mấy ai có đủ động lực CTC tiếp? Sao không ai suy nghĩ vì sao mà SN mới được như vậy? Ở Việt Nam rất là lạ. Cứ thấy ai hơn mình là tìm mọi cách để kéo người ta xuống. Tại sao không nhìn người ta để bản thân có động lực phấn đấu?
    Game nhập vai phải có cạnh tranh, và cạnh tranh trong lành mạnh. Đừng nên thấy người ta quá mạnh mà tìm cách dìm xuống. Hãy phấn đấu cho bằng người ta đi.

19. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

z4 không đập hộp và mua bên đức thì chắc = sh việt nam quá =)).
    Mà ai gato đâu,chỉ là 1 ví dụ cho việc chạy theo đại gia thôi.Đã theo đóm ăn tàn mà còn cứ thích làm màu làm mè :)).
    Nói chung đúng là ng VN vì đang sống ở HN thủ đô của VN luôn,chả nhẽ lại là ng nước campuchia.Thế nhưng cá nhân tôi thì có sao dùng vậy,k fai nịnh nọt k phải xin xỏ gì ai,mà ai cho cái gì cũng chưa chắc đã lấy.Thế nên chẳng có cái éo gì fai gato ở đây hết.Cảm thấy thích chụp ảnh oto thì hôm nào up cho quả ảnh ngồi trên bentley mận chín cho xem.Chả có cái vị éo gì và cũng chẳng cần phải khoe khoang gì.1 cái tấm ảnh cũng chẳng đáng để phải nói.chỉ có 1 số cái thành phần có lớn *** có khôn nghĩ "tôi đã có z4 để đi" cứ như kiểu hoành tráng lắm,mang lên diễn đàn dìm hàng ng khác.Nghĩ thế là mình kinh lắm sao,chỉ nhận dc lại cái KHINH thôi chứ *** ai kinh đâu.

20. Tuỳ thời thế mà thôi. Cái hồi mình còn chơi THần long chủ thành là huynhde . Chật vật sang severVip k3 có lần được ông shin alexNguyen lúc ấy còn là LM death tưởng ngon ai ngờ đêm xuống bị pk lên pk xuống . Lúc ấy mình nhớ cả lionking vs huynhde tientuu gạ death ctc suốt mà ông shin ông ấy còn chả dám. Bây giờ đến thời người ta rồi. Ng ta kiên trì vs đầu tư và mặt dày ở thần long từ đầu đến giờ thig bây giờ người ta bá đạo là chuyện bt. . Chả lẽ ng ta mạnh quá thig bắt phải yếu đi à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi