TẠM BIỆT BÁ VƯƠNG và ANH EM :)) :))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi taodidaybb, 18/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sau rất nhiều cố găng của bản thân và anh em quen biết cũng như sự cố găng của anh GangTerMU...
    đến giờ phút này mình đành phải nói lời chia tay với MUBV (thật sự mình rất thích MU BV)
    nguyên nhân ra đi :D : vì máy của mình là Windows vista (hình như không tương thích với MU) nên mình không thể đăng nhập vào được ( chỉ có thể vào được MU khi có 1 máy khác vào máy của mình qua đường Teamviewer)
    chiêu nay mình lại 1 lần nữa đi cài lại Windows nhưng mà đắt quá ( 186 euro =gần 5 triệu VND)
    mình đã thử mọi cách có thể .....Detele tất cả các chương trình chống Virus
    má vẫn không mang lại kết quả...:)
    nên đến giờ phút này mình đành phải nói lời chia tay
    mình Yêu MU mình Yêu các bạn
    OKeChiaTay

2. thế sao bạn không mua windows ở VN rồi chuyển sang đó mà dùng thì đỡ tốn kém hơn ko chơi lâu rùi mà bỏ thì tiếc lắm

3. ra đi mát mẻ , có cần acc nữa ko,ko thì cho tớ làm sum buff dw =)) =))

4. empty9x

empty9x Guest

ra đi thanh thản hehehehehehe :D

5. ngu thế ko biết ( xin lỗi đã chửi thẳng )
    Có máy tính mà ko biết cách phòng
    Thế thì có máy tính để làm gì
    Win thì nhất thiết phải mua ko
    Lên google search rồi burn ra đĩa mà cài
    Bó tay

6. Tây và Ta khác nhau
    Nếu ông ở các nước phương Tây dùng đồ lậu tôi đảm bảo ông rất dễ ăn đòn vì pháp luật
    VN mình luật pháp về bản quyền còn hạn chế ! chứ anh Tuấn đang ở nứoc ngoài sài hàng lậu là ăn đòn còn gấp mấy chục lần dùng đồ xịn :|

7. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

đúng đấy...1 phiếu cho cậu này.Bên này cứ từ lậu là đi tù hết...:-ss.Luật nó nghiêm **

8. DUCNHAT à anh cho em acc của anh đây em nhắn tin vào Yahoo cho anh nhá
    anh còn nợ thằng BiaMo ( giờ chơi DL oOXauGaiOo Trước trong AnhEmHN ) 20B em gưi hộ anh nhé. còn tất cả ACC cho em sử lý ( trong đó co gậy Chiêm Tinh +13 luck 4 SK)anh rất thích gậy này :D ( nhớ Gửi BiaMo 20B giùm anh anh ko muôn ra đi mà thiếu nợ người ta ):D chúc mọi ngươi chơi vui vẻ
    Hẹn ngày tái ngộ

ngu thế ko biết ( xin lỗi đã chửi thẳng )
    Có máy tính mà ko biết cách phòng
    Thế thì có máy tính để làm gì
    Win thì nhất thiết phải mua ko
    Lên google search rồi burn ra đĩa mà cài
    Bó tay

máy tính mình mua họ có bản quyền và tự đông updeta Windosw khi bị lỗi ( không như ở VN lỗi Win phải mang cài lại ) có doaw Win trên Google về cài đặt vào máy thì máy lại bị lỗi ( VD như : ThienMaCam :D hỏng card màn hình vì Sài Win lậu )
    bên này mà sài hàng lậu hạu quả thật khó lường ( tôi không muôn ngồi tù hay phải nộp phạt tơi hàng ngàn euro ) :D:D:D:D

Last edited: 18/2/10
  9. Last edited: 19/2/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi