Tạm Biệt BV+ HCM city

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 11/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. -hnay là 28 rồi, vì mãi chơi game nên chưa muốn về quê, tối nay tớ sẽ rời xa HCM xinh đẹp về lại TP Đà Lạt thơ mộng, :)), AE nào nào su lịch Đà Lạt alo 1000Dong làm HDV miễn phí nhé, rất hân hạnh 0907322099
    -Chúc toàn thể AE BV ăn tết vui vẻ, đừng ăn chơi wa' mà ốm nhé-
    - CHúc BQT Mu ăn tết vui vẻ, và có time nghỉ ngơi để lấy sức phục vụ mem 1 cách tốt nhất, ( nhớ chuyển nhà cung cấp mạng nhé A, mạng dạo này hơi lag)
    p/s:( gửi G AngeL) ko biết mấy em ở G có đọc dc ko, Anh Duy chúc các em mạnh khỏe, ăn tết zui ze, nhớ giữ gìn SK lên cày kéo với Anh nha. Chào Thuận, Long Tèo Thái, Vũ, Duy tạm vắng Bv vài ngày
    :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

2. Chúc mừng năm mới

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Không chào Game hả:-h:-h

4. Ơ , hay thật , chả nhắn nhủ gì cho anh em +_+ . Cho mình gửi lời chúc tết và chúc sức khỏe tới gia đình nhé Duy . Mà này , sang năm mới đổi mới chút nhé , thân thiết bấy lâu , lần này online mà còn ..mày ...tao , anh chém chết ... nghe chưa ku :)) . Chúc năm mới mạnh khỏe , vạn sự như ý ^^.

5. G_E nhjn nè, sao thiếu dc

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Vậy à chú được lém nha

7. về tới rồi, chạy xe 300Km mệt cả người, đã thế biếu mấy chú CSGT 250k làm quà tết, hjc, trong thành phố chạy 56km, thế là đi toi nửa cái w3

8. thang nay HU wua wuen ca anh may ha hicc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi