Thắc mắc Tăng cường phòng thủ RF

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kieuoanhh, 12/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đúng chính xác kg biết thì pahir hỏi mún giỏi thì phải học :P

2. Mới choi dc hơn 1 tháng thì chả phải hỏi. tự lần mò đến bao giờ mới ra. có nhiều người đọc đc, tích góp kinh nghiệm mà. t chả biết hiệp sỹ là gì cả. những bài t đăng chủ yếu là tôi hỏi ý kiến mọi người về những vấn đề t chưa hiểu trong game thôi ban. đâu có như bạn chỉ vô bình luận linh tinh, nhiều câu vô nghia

Danhbacnothing1505 đã thích.
  3. đó chỉ là câu ví von. Sao các bạn ko đi xin luôn đồ đi cho khỏe. Nta cũng bỏ tiền ra nta tets các kiểu. Tốn lắm chứ có phải bỏ ra 1 ,2 30k vnd đâu.

nothing1505 thích bài này.
  4. muốn ăn thì phải làm. Đơn giản là nv. ko ai cho ai ăn sẵn .

5. cái tốt chả bjo nta nói cho mình. Khác đếch nào đi học nghề. Chả có thầy nào nói cho mình hiết kỹ năng . Tôi chắc chắn sẽ thông minh hơn bạn .

6. tôi chỉ tham gia nói với bạn 1 vài lời. Chứ ko vô nghĩ đâu. Tôi bán acc RF với F cho bạn đó. ở cổng BK đó. bạn nói bạn có con RF hơn 200 hay 300 mt mà. Tính từ hôm bán cho bạn nó phải hơn tháng. Tự suy nghĩ. Mua zen về tets đê.

7. Chả biết thông minh thế nào nhiwng cái khiêm tốn là ko cos rồi =))

sarahg thích bài này.
  8. mày nói NGU vãi
    dm mất câu nói mà biết đc thứ mình cần thì là KHÔN đấy
    còn mày mất tiền NGU mới biết đc thì quả thật quá NGU :))
    Nói như mày mấy cuốn sách +dữ liệu người ta chắc viết ra để tự đọc xong rồi đem cất đi thì phải :))=))

cuunon, nothing1505Danhbac đã thích.
  9. nói như mày lại ngu hơn tao. Nta viết cống hiến nó khác. đây tự dưng đi hỏi. VD: Bố mày nện mẹ mày ntn để ra cái ml mày. Mày sao o hỏi đi . ẳng câu thấy ngu vkl

10. là ai cũng thế thôi. bạn bảo mình sao ko chiu bỏ chất xám, thế mình lên đây hỏi thì ko mất ji chắc. kais ji ko bjeet thi hỏi, người biết rồi họ nói thì mình đỡ công test+ tiền co phai hơn ko, bạn mất tiền đi học để làm ji. sao ko ở nhà tự học đi.

11. Ai mà chả biết là : Ko biết thì hỏi . Nhưng hỏi như bạn chả có ai nta cho bạn, sao bạn ko tag ngay mấy ông ADM vào nta bảo cho còn khủng hơn vạn lần ae ở đây. Còn bạn lên đây bạn hỏi nta bạn chả mất gì. Bạn chỉ bị tổn thương những ngón tay của bạn khi bạn cào bàn phím ntn thôi. Còn vấn đề đỡ tiền + tiền đi học + ở nhà học. Cái này bạn phải tự hiểu chứ. nta cũng học + bỏ tiền ==> suy ra nta có đc chất xám , nhưng ko ai cho không bạn chất xám đâu. Nghĩ kỹ trc khi phản bác nhé.

12. Ko Biết mmọ người thế nào, chứ đây là lầ
    ko ai cho:-)). nhiều người vào tranh luận, họ nói đấy, có cả hình ảnh đấy, bạn ko đọc à. Bạn ko giúp mình xin đừng vào topic mình để nói linh tinh đi bạn.

Danhbac thích bài này.
  13. mình theo thử vô một số topic bạn vào CMT:)) nhàm, chả đec mấy bài gọi là đóng góp, da phầm CMT như kiểu spam, xàm. bạn xem lại mình đi rồi nói người khác cào bàn phím, it nhất cũng đc ng ta tranh luận, có ý kiến. còn bạn thì sao>

14. vẫn chưa có cái kết cho bạn ah. Buồn nhỉ. Game chơi toàn mất tiền. Tiền nó làm cho bạn mạnh hơn đc đó, chứ ko phải ngồi đấy thi thoảng onl để xem có ai cmt cho MT hay gì gì đó. Xưa nay có câu : Há Mồm chờ sung : Qủa ko sai tý nào. Ngày nay cũng nv .:v

15. cơ bản là # 12 #13 cậu ấy đã dk tl :P còn mấy cm sau toàn thấy chém nhau ><

kieuoanhh thích bài này.
  16. DiềuHâu

DiềuHâu Hiệp Sĩ

Thanh niên này thuộc cỡ rảnh quá hóa xàm, chỗ người ta đang nc tự nhiên nhảy vào kêu tự tìm hiểu =)) Ai cần hỏi đến m chưa mà nhảy vô ? Ko thích next chỗ khác, vào đây oai cái gì vậy ? Chắc cũng éo biết gì vào nguy hiểm tí cho ng ta sợ =)))

nothing1505, kieuoanhhDanhbac đã thích.
  17. tốt nhất bạn đừng cmt vào nữa:)). chủ đề của tôi đã có kết quả. bạn vào làm lạc đề rồi đấy. có ai nói hay, ủng hộ cho bạn đâu mà bạn cứ cho mình là đúng vậy. tui đua cchur đề lên để mọi người tìm hiểu+ trbàn luận chứ ko phải để bạn vô xỉa xói này nọ nhé. dù sao mình cũng đã tìm đc câu trả lời.
    close topic

18. DiềuHâu

DiềuHâu Hiệp Sĩ

Đúng roỳ, kết thúc tại đây thôi các bác, trong game đã có mấy thằng max xàm rồi ra ngoài diễn đàn nó còn hoành hành ko tha nữa =)) Mà cái thằng này tôi thấy giống cái thằng chuyên đi cắn trộm mấy acc AFK xong /all chém gió tưng bừng khoe thành tích, ko biết phải nó ko =)) Max rảnh.

19. tao mà phải đi cắn trộm ah. mày thích cho tao cái đ/c sv nào mày train. tao chơi với mày những lúc mày ngồi máy. 24/24 luôn cũng đc

20. lại 1 thằng ngồi chờ sung lên tiếng.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi