8 về game Tốc Độ Chóng mặt !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi trangtit, 22/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cứ ko giới hạn rs thế này thì chóng mặt lắm

2. Gioi han rs va do dac phai cuc ky hiem moi dc

3. tốc độ quá nhanh... chắc em bỏ công việc bỏ đi nhậu vs bbe .. để theo top thôi

4. có time cày hộ a vs a đi làm ngày online được có mấy tiếng,ngày rs được có 1 lần:D

5. Bây giờ MT cao rồi, RS còn nhanh đuổi kịp TOP chứ MT khó đuổi lắm nhất là đa phần ae ko bãi train ổn định. Vậy nên đua top chỉ tính top thôi đừng tính vào RS nưã, lợi bất cập hại thôi.

mgchien97 thích bài này.
  6. doan6114

doan6114 Cư Dân

giờ k cần fake ip tải về là chơi dc

7. MG thi don gian thoi bạn

8. vvvvvvv
    Theo em thấy nó có những vấn đề như này Admin xem sao nhé :
    - rs quá nhanh anh em rs cao + MT khỏe từ đó săn đồ dễ dàng lúc đó đồ đạc lạm phát ... bên TL bất cứ đồ gì luc 4-5 đều có giá > 2k5 sjc time đầu
    còn bên VQ Admin xem mới dc có > 2 tháng mà đồ luck 4-5 nhiều bạn bán 1k vs 1k5 rẻ bèo
    - rs nhanh , MT cao kéo theo giá các nhân vật giảm mạnh ....
    - Tháng nào cũng đua top + vào rs ( MT lớn gấp đôi ) anh em có time cầy thì ko nói còn anh em ko có time cầy như mình thì lại chổng mông nên cầy đuổi tóp , muốn đi pk nghịch mà cũng ko có time , kế đó với các bạn chơi 1 -2 acc vs soul mg dễ train ko nói với dk , rf mà train thì bao giờ rs kịp top bao giờ max MT được .....

đó là những í kiến của riêng mình thôi !!!!

9. [​IMG]
    em thấy ổnddijjnh mà @@ team em cắm từ sáng tới giờ có ai ks hay pk gì đâu :))

_Hope999_ thích bài này.
  10. cac bac cắm map vua thì bao h chậm rs :D bao giờ chậm MT :D cắm 24/24 ko sợ ks mà càng ko sợ PK :D

11. anh rs Online gà quá :)), hôm nay em rs 10 lần thì 8 lần là rs Online :))

12. thật giờ nghĩ k có map vua chắc khổ nhục vl nhỉ :( đánh chả biết bao giờ mới đủ lv lên k2 k4 :(

13. PT Me Plz :)

TaoBiDienHihi thích bài này.
  14. Tuần nào cũng có mấy topic như thế này , rồi than vãn nghỉ game :))

15. đuổi tóp thôi :D

16. Nhanh cũng kêu chậm cũng kêu. Khó chiều :))

17. map vua :D

18. Nhanh Quá Cũng K VUi , Đua top thì mình Thấy đua tính điểm như các SV # lạ hay

19. đúng vậy cứ như thế này khối thằng nghỉ game vi TG chơi còn phải đi làm mà tut tốp quá nhiều thì sẽ chán

20. van dua rs nhung k nen tinh vao rs thuc te

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi