Teen 16 tuổi cực kì xinh xắn đáng yêu quỳ gối ăn xyn

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Kevjn_kyoone, 19/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bh thì mình đã hiểu ^_^

2. Sabotage

Sabotage Guest

Hiểu ji? .

3. hiểu là tại sao ko hiểu gì =))

4. Thay vì tìm hiểu nguyên nhân các bạn nên dành thời gian vào Lauxanh.us( mục ăn chơi miền bắc ấy ) mà tìm hiểu có lẽ hay hơn ;))

5. Sabotage

Sabotage Guest

songvedem quả Là không còn gì để nói ...hé hé..Edit lại đi không bạn sẻ được quy vào Tội danh Tuyên truyền Y_____Y!

6. toan người suy nghĩ lung tung. bên TQ co nhiều người rất nghèo. cả gia đình sống trong 1 căn hộ rất nhỏ. nhỏ tới mức gia đình có người mất. ko đủ chỗ để quan tài. mọi người đừng suy nghĩ lung tung tội nghiệp người ta. theo em cô bé đó chắc gia đình có người măc bệnh hiểm nghèo cần tiền trị bệnh nên phải thế. hãy tìm hiểu kĩ trươc khi phát ngôn. o TQ có luật vu khống mọi băng chưng buộc tội là tât cả những j ngừoi ta tìm được do bạn đọc hay viêt lên đó.

đây la chư TQ và theo như em thấy đây có lẽ là tỉnh hà giang, TQ. ko đươc đoán mò lung tung nữa nhé.

còn mọi người muốn nghe dịch thì đây la lời dich :Cứu trợ 300 tệ để tìm kiếm công ty môi giới hôn nhân giúp đỡ thực hiện kế hoạch kết hôn với người cõi âm.

Last edited: 21/4/10
  7. *WestLife*

*WestLife* <font color=DarkRed>Ác ôn</font>

Ta xem phim Tầu nhiều ta biết.
    Cái biển này chắc chắn ghi là:

"Cần bán thân lấy tiền lo ma chay cho phụ huynh."

Nói vui vậy thôi chứ nhìn em gái này không kiếm ra chi tiết nào là con nhà lao động đang lâm vào hoàn cảnh éo le, mà có vẻ giống mấy Girl kute hay chụp hình tự sướng hơn.
    Chốt 1 câu: Với bọn Tầu thì "không gì là không thể" :-"

8. lại nói bậy rồi. ko thấy tớ đã dịch cho câu viết ơ bảng cô bé đó cầm rồi hả. dịch chính xác 100% đấy.

hơi lạ nhưng em dich chuẩn đấy. xin thề

Last edited: 22/4/10
  9. ý ý ý ý ý cũng xinh như .............. phải đi làm gái à. ai giải thick hộ ng` ta cầm cái bảng kia có nghĩa là j thế. (gái công ti 100% con zin à) :))

10. Sabotage

Sabotage Guest

"Cứu trợ 300 tệ để tìm kiếm công ty môi giới hôn nhân giúp đỡ thực hiện kế hoạch kết hôn với người cõi âm."Theo dong chử nì Thì thật Hoang Đường.>>>Bị điên mịa rùi
    Đúng là không gì là không thể.

11. đại ka nào pro thử dịch dòng chữ trên tấm bảng kia xem là bik ngay..........=))

12. 4 nam o trung quoc đủ để mình dịch ko sai 1 từ.
    đến mình cũng chả hiểu nổi.

13. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Hay đấy, còn tiếng đó dịch ra tiếng việt sẽ là:
    Ai cần "sung sướng" thì pm em theo địa chỉ sau:
    Mara Narata d/c:.....Osaka 67/8.......
    Lý do: Lấy tiền chạy việc,or lấy tiền đi học
    Có thể hiểu là cùng 1 nghĩa. Chạy việc = đi học

14. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

thấy gái cái thì ...:-"
    kô biết bát đũa nó văng chỗ nào :))

15. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Avartar xinh thế, ko fải ngyêu ku thì giới thiệu cho a nhỉ??? :x

16. anhphi

anhphi Hiệp Sĩ

AiMy ơi lấy mình đi, 7th đây nè

17. mình đã nghỉ MU ha nội chuyển qua MU FPT. ^^ hiện đang oành Dk chờ ngày chuyển sever cu x3 lần rs sẽ chuyển thành sumon. sắp cầm trong tay sum 10x MU FPT. :))

18. vuanojdoi

vuanojdoi Hiệp Sĩ

co ạ biet tieng TQ k0 dich cai dong chu kái di

19. Có phải không vậy, sao mình cho lên http://vdict.com/?autotranslation lại không dịck đc nhỉ.
    CÒn nếu nhũng dòng này đúng là
    thì đúng là bó tay.
    Nhưng mà nhìn bạn ấy xinh quá

20. thôi co 300teej thôi mà. cho luôn để kiếm cty mô giới kêt hôn giữa e va cô ấy :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi