Thắc mắc cần GM giải quyết !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi darkknight, 5/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GM có thể giải thích rõ ràng về vụ tài khoản an81dhp - KOREA và phuho - ThanhNu bị khóa không?
    Chúng tôi đã hack đồ à?

2. Chắc bạn chưa đọc bài này -->http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=7799
    Ko hiểu nội dung là ji` nhug chắc vi phạm nội dung DD, adm điều tra ra là MOD cũ của DD nên đã block. Và các bạn đừng dại dùng nick ảo trên DD, hay TK ảo trong game để có mục đích ko tốt và che giấu hành vi của mình.ko qua mặt dc đâu, 1 tay ko thể che hết bầu trời mà.

3. Đề nghị Admin xem xét vụ việc Block tài khoản an81dhp và phuho . Tôi không biết thằng bẩn thỉu nào post Spam vớ vẩn . Nhưng anh em tôi chơi trong MU thậm chí chửi nhau trong G cũng không có !!!
    Và nhất là tôi - người chơi tài khoản phuho - ThanhNu . Admin hãy kiểm chứng lại vụ này và những trò đùa bẩn thỉu trên diễn đàn của nhứng cái đầu cặn bã - anh An không chơi MU và cũng không vào BV cả tháng nay rồi - người quản lí acc KOREA là người khác mà mọi người trong G chúng tôi đều biết là người không thể nào phát ra những điều như thế .

4. Up...............................................

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi