8 về game Tham khảo ý kiến việc sát nhập TM vào BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Việc sát nhập Server sẽ giúp cho GT có nhiều thời gian hơn để chăm chút cho Server BV.
    GT hạn chế đồ 79 ngày để tránh ảnh hưởng đến BV. Hãy cùng trở về trở thành 1 nhà, đông vui hơn, sôi nổi hơn.

GendBG, Online92Sika đã thích.
  2. có nghĩa là chỉ áp dụng chuyển từ TM sang BV thôi hở. còn đồ đac ở sv BV vẫn giữ nguyên k có vấn đề gì đúng không. 10b ở bank sv BV sau khi sát nhập vẫn là 10b hở?

3. COài sau 79 ngày bv lại có biến

4. Phiền GT có thể nói rõ trong 79 ngày đó là ngày nào cũng phải rs và onl thường xuyên, hay trong 79 miễn sao có onl và có rs ko thường xuyên thì đồ trở về bình thường vậy?!

5. Lại béo ae TM oy

6. chưa hiểu lắm

7. tốt nhất là không sát nhập. ;))

thaitukis thích bài này.
  8. Tôi nói bạn nghe nè.79 ngày đã là quá nhiều thời gian rồi bạn hiểu chưa.Một quãng thời gian như thế đã để cho các memb ổn định tư tưởng và chốt giá đồ tại sv.Ai tâm huyết thì đầu tư để pro hơn còn k tấm huyết thì nghỉ.Bạn đã quá ích kỉ vs con người của bạn.Toppic nào tôi cũng thấy bạn Spam.Bạn sống vì cộng đồng đi.Bạn thích cô độc một mình à.Khi bạn mang bệnh vào người k một ai đến hỏi thăm bạn đâu.Và thêm một chút nữa bạn chết chả ai thèm cho bạn một nén hương đâu.!

DANGTUDO thích bài này.
  9. Thím nào đem đồ qua mà k sử dụng thường xuyên là trảm :))

10. 79 ngày mà đồ từ 8m có thể lên 10m thì quá ngắn :D
    T nghỉ game oy nhá,
    T mà k sống vì cộng đồng thì t cũng chả spam làm gìgì
    T thế nào bạn bè,người thân của t biết,t khẳng định rằng khi t chết ngưòi đến tiễn đưa t đông hơn bạn

11. GT ơi.có ai dám chắc men TM qua sẽ không Bán đồ như họ làm bên TM không.lúc ý BV sẽ ra sao.ai sẽ cứu BV đây...

12. Họ k cô độc vì họ có ít nhất 1 phần lớn menber BV ủng hộ

13. Đừng tự cao có ngày ngã đau.Con người với con người phải có cái gọi là hảo tâm.Sống k có lòng hảo tâm k = loài cầm thú...Chỉ biết nghĩ cho bản thân thì ich lợi gì.TM cũng là người ae ruột thịt của BV.đc sinh ra từ một Cha.Các bạn coi đồ của các bạn là vàng còn đồ TM là rác à.Đâu cũng là tiền cả.

14. Nếu tôi là memb BV tôi sẽ sãn sàng chào đón và hoan nghênh người ae TM sang!ở tất cả các toppic tôi chả thấy ai phản đối quá nhiều như 2 bạn.Con người làm nên tất cả chứ đồ đạc k phải là cái làm ra con người.Tóm lại là các bạn k = loài cầm thú.!Hết

VkL Tuấn Anh thích bài này.
  15. TTcoi đồ TM là rác khi nào hả bạn
    Cái gì thì cái bạn cũng nên nghĩ theo giá thực tại bây giờ chứ ,
    Bạn đừng nói đến long hảo tâm ở đây nhé ,cái đấy t có thừa,k đến nỗi phải là cầm thú,cũng k cần bạn dạy đời t đâu(lạc đề)
    T k tự cao,ai dìm t xuống thì t cố vực dậy thui( t đang sống ntn mà bạn lại rủa t như thế liệu rằng bạn hơn t dc bao nhiêu)

16. Vag bạn đâu có phải menber hiện tại.các bạn làm mặt bằng chung đi xuống.chắc các bạn hơn tôi.bạn và tôi ở 2 chiến tuyến.và bạn k đủ tư cách nhận sét con người bọn tôi.bố mẹ bạn rất buồn khi biết bạn nhận sét người khác như thế đấy.dù sao GT cũng quyết định rồi.bạn nên im mà sung sướng đi

17. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Hay cho câu : " Đâu cũng là tiền cả " ^_^ .
    SV TM lúc open đã hút gần như cạn kiệt member sv BV chúng tôi . Chúng tôi đã gặp phải 1 cơn bão , vậy mà chúng tôi vẫn qua đc. Còn các bạn thì sao ? Chính các bạn ko biết gìn giữ món đồ đắt giá của mình . Giá đồ của các bạn chỉ = 1/3 đồ của chúng tôi . Khi các bạn thành người của BV và qua 79 ngày thì số tiền bán đồ của các bạn sẽ không phải là 1/3 nữa . Mà sẽ là ngang hàng hoặc hơn chúng tôi. Các bạn bảo vệ quyền lợi của các bạn . vậy tại sao lại ko cho chúng tôi bảo vệ quyền lợi của mình . Đâu cũng là tiền cả , chúng tôi sao có thể để món đồ của chúng tôi thê thảm khi đã cùng BV trải qua bao thăng trầm sóng gió ? Đồ của các bạn thê thảm cũng chỉ vì các bạn không biết giữ giá mà thôi . Đừng trách chúng tôi . Đồ của chúng tôi cũng giống như các bạn , toàn là xương máu mồ hôi làm ra , chúng tôi tự biết các bảo vệ món đồ của mình cho nên đồ của chúng tôi ko thê thảm như các bạn . Mong các bạn hãy hiểu cho . GT đã quyết định thì không thể thay đổi . Các bạn đã thành công rồi đấy . Hay~ hưởng thụ 79 ngày và ngồi nhìn sv BV sắp bước sang tuổi thứ 5 của chúng tôi sụp đổ nhé ! Các bạn đã thành công . Good luck !

HoangThinhVn79thanhuan đã thích.
  18. Bạn nói t thì nên xem lại mình đi,có hơn dc cầm thú k?
    RR

19. vấn đề không phải chỉ có giá cả đồ. 1 lượng B rất lớn từ TM tuồn qua. đồ đạc thì như thế nào thì các bạn củng hiểu. ừ thì các bạn TM củng đầu tư như BV. nhưng giờ hết dát lại muốn giá bằng nhau thì sao được. 79 ngày có phải 1 thời gian ngắn không. ae tâm huyết BV gây dựng là 5 năm. giờ không lẽ bao nhiêu công sức của ae. giờ nhìn đồ đạc sv rớt thê thảm. thử hỏi các cậu có chịu cam lòng không. BV rất hoan nghênh TM qua để chơi game cùng anh em cho vui. nhưng thử hỏi trong tất cả các bạn bên TM có chắc chắn rằng các bạn không ôm đồ qua bán để lấy lời k? khi đó ai là người chịu thiệt? sever TM thì đến ngày tàn. sv BV thì luôn ổn định mặc dù ra trước 2 năm!

thaitukis thích bài này.
  20. theo mình nghĩ thì chỉ cho mang 1 acc với 1 sét đồ dưới dạng vĩnh viễn 1 năm. không onl thì có thể giao dịch được. nếu trong 1 năm ấy các bạn TM muốn bán Acc thì đồ sẻ rẻ đúng với giá trị của nó. những ai không onl thì sét đồ dưới dạng vĩnh viễn mãi mãi!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi