8 về game Tham khảo ý kiến việc sát nhập TM vào BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :)) ta mới làm có 3lít2 bia mới hơi phê phê.thế mới phiêu

2. - là 1 member của Bá Vương em trả có đồ gì đâu nhưng tâm huyết lại sợ bá vuong như thiên mệnh thôi nên em cũng Có 1 ít ý kiến đóng góp tý
    - giờ Thiên Mệnh chuyển sang tránh tình trạng lạm phát thỳ mỗi ác Tốp 10-1 của Thiên Mệnh dc chọn 6 món đồ để chuyển sang bá vương và làm đúng theo quy định trên
    -- Hết --

3. Chuyện đã xong hết rồi cậu ơi.
    AE ta giờ chỉ vui vẻ mà PO thôi.
    hỀ

4. hề tớ cũng PO xem mấy thánh oánh nhau thôi
    k này GT đỡ đẻ cũng vất :)

5. uppppppppppppp

6. upppppppppppppppppp

7. uppppppppppppppppppp :)

8. Muộn rồi cậu ơi !

9. muộn thy úp :D

10. bs vương làm gì còn ai chơi mà chả phải thế.lại giống phục hưng mí cả hợp nhất thôi =))

11. nhiw vậy acc sẽ bị giảm giá đi nhều lắm cơ =))

12. nhiw vậy acc sẽ bị giảm giá đi nhều lắm cơ =))

13. kiuconzoi

kiuconzoi Chiến Binh

tui chơi bên BV nhưng k bênh vực bên nào cả, chỉ là ý kiến khách qan của bản thân thôi nhé, gạch đá xin nhận:
    các bạn TM sang thì chỉ có đồ các bạn lên giá, còn đồ BV rớt giá để đồng đều nhau, để giá cả bình ổn, như vậy thì ai hơn ai thiệt, biết bao ae BV trót đầu tư giờ nhìn đồ mình rớt giá, nếu là các bạn các bạn có xót k, tiền chứ k phải lá mít đâu các bạn ạ, các bạn mất tiền các bạn có xót k.
    TM sát nhập BV chơi chung sẽ vui hơn, qen nhiều bạn mới hơn, đó là điều ai cũng hi vọng, nhưng thực sự có như vậy k, tui vào game chơi thấy phân biệt lắm, 1 bên BV 1 bên TM chửi nhau ns xấu nhau lug tug, còn hẹn gặp mặt để đánh nhau nữa, đó có phải là điều các bạn mong muốn k.
    có ý kiến cho rằng nếu sát nhập rồi phải onl thường xuyên thì đồ ms gd trở lại dc, nhưng đây tui xin nói thẳng, 1 ngày rs 1 lần mất 30p ngồi máy tính (acc top), rs bnhiu tùy thích (acc ko phải top), sau 79 ngày đồ lên giá gấp đôi gấp ba, đặt vào bản thân tui, k muốn chơi tui cũng 1 ngày onl 1 tý, sau 79 ngày chả phải là có tiền, như thế ai chả ham.
    còn bên sv BV, tui biết ae có tức có lo thì mới nói, nhưng tui khuyên các bạn, đừng để máu bốc lên đầu qá lại xảy ra nhiều chuyện k hay, dù gì BV cũng đã tồn tại lâu rồi, nên hãy hành xử như mình là một người game thủ có văn hóa, đừng áp đặt lỗi lên các bạn TM, vì sát nhập là do ý của GT, a ấy suy nghĩ kỹ rồi mới thực hiện chứ k phải do các bạn TM yêu cầu đâu các bạn ạ
    ns chung quy lại, sát nhập thì sẽ có kẻ dc ng mất, nhưng mong GT đừng để ai mất nhiều qá cũng như dc nhiều qá, như vậy thì game sẽ khó tiếp tục tồn tại dc
    Xin cảm ơn mọi ng đã ngó qa ^^ gạch đá tui nhận hết về bán lại cho mấy ng đang xây nhà kiếm thêm chút tiền đầu tư game, hihi

14. công nhận là vậy ngay như PhuongTram bên TM tâm huyết đó sang bv dc 1 2 ngày bung 1 đống acc vs đồ ra bán chàn laN ở chợ trời BV chứ ai
    1 trong nhưng đại gia số1 của TM đó mà sang bv vẫn bán hết ko hiểu vì sao ....?

15. công nhận là vậy ngay như PhuongTram bên TM tâm huyết đó sang bv dc 1 2 ngày bung 1 đống acc vs đồ ra bán chàn laN ở chợ trời BV chứ ai

16. công nhận là vậy ngay như PhuongTram bên TM tâm huyết đó sang bv dc 1 2 ngày bung 1 đống acc vs đồ ra bán chàn laN ở chợ trời BV chứ ai

17. chan nan

18. chan nan

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi