8 về game Tham khảo ý kiến việc sát nhập TM vào BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào Game Chơi Giải Trí Mà Cứ Tính Toán Như Làm Ăn Vậy Thì Có ì Là Vui

2. càng đông cang vui mà GT Đã quyết đình roi ae ko lên phản đối
    tất cả háy về với đội của anh ((((((

thanhuan thích bài này.
  3. Bác này lâu nay có thấy đâu chứ. :)) bác ở sv1 ai hiếp dc bác

4. em kết anh rồi đấy :))

5. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Tay này SV càng đống hắn càng thích vì đông người ghi lô hơn kiếm ăn đc nhiều hơn :))

Sikathanhuan đã thích.
  6. ;)) nói ý thôi

7. chuẩn rồi đấy.!

8. )))))))))))))))))))) nghe nói bác này đang có 1
    container thuốc nổ chuẩn bị qua bv

9. Nếu nói ae BV có ai muốn TM vs BV vào 1 không thì chả ai ở sv BV muốn cả, GT nói GT quan tâm đến 2 sv hơn, nhưng theo tôi thì từ khi GT bắt đầu bắt tay vào việc ra sv Thần Long thì ae BV đã gần như không còn sự quan tâm của GT rồi, nói thật GT quá bận ở công việc bên TL và muốn cho 2 sv vào để cho dễ bề quản lí thì đúng là hơn là cái lý do mà GT đưa ra ( sự thật mất lòng ), BV cho dù không đông vui ae chúng tôi vẫn sống tốt, nhà tự nhiên có thêm TV với 1 căn phòng không quá to chỉ làm TV thêm bực bội.

kakaogazHoangKuTe đã thích.
  10. Thôi đằng nào cũng thế mà.nói nhiều đau đầu lắm.suy nghĩ gì thì để trong lòng thôi

11. stop chuẩn bị đón khách anh em BV

12. đồ đạc mà chưa giải quyết xog. thì TM đến BV, ae BV ai cũng ko châp nhận đc đâu. tóm gọn là thế. các bạn đến. BV sẽ đón tiếp chu đáo, càng đông càng vui mà :D

13. Rất hiếu khách và chúng tôi không làm các bạn thất vọng đâu. Sẽ có rất nhiều dầu ăn dành cho bạn.

14. Tôi đồng tình với việc sát nhập này của GT nhe . :) . quá là vui luôn Up up up up up

15. Ta thề ta hứa là ta gà nhất sv tm.ae BV co gì qua đừng bẻm tớ.đề́̉ tớ còn tâm huyết với game va ae ca 2sv.

16. Ae mài dao đi.đừng chửi nhau nữa hại não lắm

17. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Không đôi co vs các bạn nữa . Nói chúng tôi ích kỷ hoặc tham lợi nhuận thì các bạn cũng nên xem sét mình trước đi

18. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Chúng tôi chẳng bỏ rơi ai cả . Nhưng vấn đề còn nhiều bất cập , khó nói .
    Còn GT nói BV là đứa con tinh thần của ngài . Vậy xin phép ngài vào trả lời các câu hỏi và thắc mắc của mem về vụ bug đồ đi . Có SV TL rồi . xin ngài đừng như trungviet2k => " Bác thợ lặn siêu cấp vs sức nín thở ngàn thu " nhé !

CrazyBoy91, kakaogaHERO87 đã thích.
  19. moonchau

moonchau Guest

Hoan nghênh Hoan nghênh TM

20. Thôi nào em

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi