Offline Thân Gửi Chủ G Bắc Giang

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zKhocVoLez, 13/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @GangterMU bác vào cho ý kiến nào....AE mắng nhau ghê quá r :D

2. Khiêm tốn :)

3. Nếu đúng luật là như vậy. Còn GT xử lý hay không là việc do GT còn cậu dám cá với tôi là ở BV ko có luật này không. Tôi cá với bạn là luật BV có điều lệ như này. Còn cậu thích ca bao nhieu tôi cá với bạn. Bận nằm cả người bạn xuống tôi cũng yêu. Cảm thấy đủ tự tin. Lạp pic mời hẳn GT và xác nhận. Ko cần pải qua trung gian.

4. Chúng nó lắm mưu hèn kế bẩn lắm thôi đừng cáp độ này bạn ơi

5. đến nước này. tao cũng chả cần kèo làm cái gì. trưa tao giao cơm xong. tao sẽ cho chúng nó biết. tao nói là tao làm.
    mới sát nhập. BV đang sôi động tao nghĩ GT sẽ vào cuộc thôi

6. ừ tớ ko nhận. nhưng sẽ có cái hay để bạn xem. vài tiếng nữa thôi. tự tay tôi sẽ vùi dập chúng nó

7. ơ thế t nhỡ mồm nói ra chuyện ko vui à =)) biết thế éo nói là xong..so ry anh em :))

8. như này la biết chủ top này la người thông minh như nào rôi mình thật la bãi phục cậu

9. Giả dụ có luật đó đi chăng nữa. Thì bgio chưa ctc, ctc xong nó ko LM thì làm đc gì. Nói chung tớ nghĩ dki mấy G phụ cũng đc hết á. Nói chung tớ nghĩ muốn có slot ctc thì có 1 cách duy nhất là đú Rena thôi :D

TieuTuKoRe thích bài này.
  10. 2 tháng nay mình không ghé qua DD mà thay đổi nhiều nhỉ sắp tới ctc anh em nào cần mua DW mình thanh lý nhé ai mua có thể trả lời topic

11. Ô cái dm bọn này. Bọn m sống kiểu jì zậy? Tháck thức cái jì thế? Chúng m chỉ biết mồm rộng loa to, ko biết nghĩ cho ng khác ak? Ở đây giả sử nếu có chuyện thì chủ LM @TrungGianBV2 fải gánh đấy. Chúng m hiểu t nói jì k? Hay m hiểu nhưng có mưu đồ bất chính

zKhocVoLez thích bài này.
  12. Nếu GT làm đúng luật. chúng nó sẽ Khóc. nhưng chúng nó đa hả hê vì GT ko can thiệp

13. A ko nghe thấy GT bảo ko đẹp cho lắm ah. :))

14. nhìn là biết rồi. cần gì GT nói câu đấy e

15. Cái này gt ko xư lý đâu. Vì gt để cho đua rena rồi. Với lại giờ GT xử lú đúng thi mày nghĩ Ai là người thiệt nhất.

16. Công nhận từ ngày lên ss8 trở đi mình ko chơi nữa vẫn là thượng sách. BV nhiều biến quá.... Hoá ko nổi ....

17. cái ma sống qai hỏi bọn mày mọi chuyện ở chúng mày hết vì ca nhân chúng may kéo hai LM vao giờ chúng mày còn kiện cáo chúng mày xem lại bản thân đi đã rồi nói người khác

18. Bạn nên suỹ nghĩ trước khi phát biểu đi.

19. Chửi nhau làm gì hả em....
    Họ đã nói là có gan chơi có gan chịu mà.
    Vs cả họ mới sang BV tháng t2 và theo quan điểm của a thì họ làm thế cũng chỉ vì muốn chứng tỏ họ là 1 G mạnh và ko muốn người khác nói họ ăn bám thôi.
    Nếu như a thì a đã chơi kiểu này từ tháng đầu tiên rồi .
    CTC song phẳng vs các G còn lại ở BV. Thua thì coi như làm quen vs BV còn thắng thì tất nhiên ko ai nói đc họ cả mà chỉ 1 câu phục thôi.
    Dù sao họ cũng là G lớn bên PH cầm thành 2 năm.

HanhPhucMoi thích bài này.
  20. Mấy topic lq đến bg và xaque tôi thấy ong là người ko liên quan mà nhay vào đả kÍch vs bơm đểu nhiều nhất. Toàn đá đểu chủ lmbg. Nó làm tg hay ko lq đến ông à? Nó được ưu ái cũng lq đến ông ah? Sao ko làm tg để được ưu ái như nó đi? Nguòi cần suy nghĩ trc khi phát biểu tôi thấy ông mới là hợp lí. Ko có ý gì tốt đẹp tốt nhất ngồi mà hóng

HungArsTieuTuKoRe đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi