Thành thật xin lỗi ae G Thiên Ma!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi themoon, 14/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. to có 1 ly do rieng vì vậy nên phãi ra G!!!!!
    vs lại to thấy G Thiên Ma càng ngày lại có thêm nhiều đua mất dạy quá
    ae cùng G mà nó chũi nhau ko còn gì hết!!!!!!!!
    K4AXD đọc đc topic này thì hãy hiễu và thông cãm cho to nha
    thành thật xin lỗi cậu nhiều nha K4!!!!!!!!!!!!
    >:D<;):-h:-h:-h:-h:-h:-h

2. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

ra đi thanh thản nhé :((

3. pt_online

pt_online Guest

khổ thân thàng bạn rùi lại 1 thiên tài nũa ròi gui ra đi nhẹ nhàng nhé=))

4. Thien_Son

Thien_Son Guest

Tiện đây cũng nói luôn. Anh Vương (chủ G BaVuong) và Anh Khanh (chủ G HuynhDe) thông cảm cho em nhé. Em sang G ThienMa có tí việc (Việc gì thì em cũng nói với anh Vương rồi) Vậy mà 1 số thành viên của G HuynhDe gặp em là chửi. Chẳng qua nể mặt anh em cùng LM nên bỏ ngoài tai. Thông báo: Thien_Son sẽ về lại với anh Vương anh Khanh và anh Tài. Hơi bị nhớ 3 anh rồi đấy. :-*:x

5. biến hết đi.chủ nhật onl tất cả 1 quán NET CTC

6. Thien_Son

Thien_Son Guest

hehe. hôm đấy em lên chỗ anh chơi. ;;) để em xem lôi kéo dụ dỗ được con nào lên ngồi cạnh anh cho hết tâm trí CTC luôn :)) =))

7. AE nào ma ra đi như thê.hihix.AE cu nhun tghe thi k dc

8. gái gú đen lắm.anh éo chơi đâu.cứ đi chơi với con nào về là toạch lô.hôm nay đc con 38 ít quá em àh?

9. Thien_Son

Thien_Son Guest

:))=)) thế mà anh cứ đòi xem mặt n/y em. :P em rủ nó nhưng nó không đi. Hôm anh em off em định rủ anh xuống wan nc nhà nó :))

10. hjc ny chú anh làm ăn gì đc?
    bảo là em ở HD ấy

11. Thien_Son

Thien_Son Guest

Em mời nó như mời bà trẻ. dụ dỗ nó đủ kiêu mà tóm lại nó cho 1 câu: TAO CÒN PHẢI ÔN THI CHẤM HẾT. nản. hôm nào gặp em phải dạy dỗ lại con này

12. HIHIHI ANH TÌNH MÁU THẾ TỐI NAY EM CO 2M vnd THICH EM SẼN RỦ THÊM AI CHƠI ANH GIÚP EM.CHO BỌN NÓN CHÉT THÌ CHẾ HẲN.

CẦN JI JAIR ĐỒ ẢO Thích thì nhíc băng VND.ai vào chơi thi pmmm0987434326

Last edited: 14/6/10
  13. thôi ah.anh dao này đen lắm không khoái gái nữa để em nó thi xong rồi tính sau.

14. thăng Mrteo tối nay chơi đá bong với anh chấp hẳn 1 ăn nửa.xem to môm được không.

15. ** quá rồi đấy thế ông học hay là bóng

16. thôi hôm nay theo ý 100 điểm lô rồi.không chiến nữa mệt lắm.mấy vụ lô đề mà hôm nay mới gỡ đc may mà đề ra 38 :)):)):))

17. thôi các anh đừng mơ đến lo đê nữa ko ăn đc đau mà mơ hehehehe để tiến đấy AE minh đi ăn ok như vậy đi =))=))

18. uhm .

19. ái chà chà trúng lô ma không thấy ý kiến ji nhỉ kiểu này chắc là muốn ăn lảnh đây :))=)) ah ma chưa tặng quà cho em đâu đấy nha :)):P\:D/

20. 10b cho chú mày.mai PM No9 nhé.anh không onl game mấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi