8 về game Thấy hành tỏi mọc khắp nơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 12/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mod không nên vơ đũa cả nắm thế mà phải nói 1 số thành phần tay nhanh hơn não !
    Nói thế này hay hơn đỡ hiểu nhầm !!

MasterPie thích bài này.
  2. ke ke t cũng ko khen mà cũng ko che gì đồ PH chỉ là t bảo đồ PH cũng dc. vậy chơi DK hợp lý vậy mà nó choảng ngay câu đó :))
    nghĩ lại buồn cười

3. Chắc cũng nhân vẳt máu mảt đầu gấu của SV

4. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Để làm hài lòng số đông quả thật rất khó, anh em nên thông cảm cho GT. Chỉ GT mới hiểu cái nào tốt nhất cho sever, vì GT là người tạo ra sever.

5. ko tiết lộ tên nó dc ke ke . nếu nó vào đọc tự nó giật mình :D

6. Vãi lol nghe nói đồ DK là biết rồi ! Ông tài TG vụ này chứ đâu !!

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

BV có ring pen SK của mấy bạn TG, mấy set siêu SK full lửa ăn đứt PH còn j ?. Đồ PH thì ex SK thôi. So sánh thi cũng 50/50. Chủ yếu vận dụng sao cho hiệu quả mới là vấn đề .

8. Ex SK ko phải số đông đều có, và SSK cũng ko phải có trên số đông. Nhưng biết làm sao cho vừa lòng các thím bên BV :))
    Được cái nọ mất cái chai, các bạn nói PH có đồ ex sk, Ph nói BV có SSK. vậy tốt nhất xóa hết, về SK thường hết. Vậy là công bằng cho cả anh cả ả, đc cả đôi bên :))

tocbacvjp thích bài này.
  9. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

bây h cái gì cũng là BV thiệt. PH tự nhiên có point vợ chồng (tự nhiên ở đâu ra ?)
    PH ex sk cái bang lại thành ra khỏe. Khỏe thế mà chả thấy giá lên gì cả, ở PH còn rao sét đồ dk 5% exsk 15m, sang đây còn 11m.
    Kêu ex sk khỏe, thì là khỏe với exsocket thường thôi, vì nó hơn hẳn ex ở dòng sk, và hơn hẳn sk thường ở dòng ex. Nó là điều tự cm nhiên rồi có cái là các dì các thím các cô BV suốt ngày kêu ấy, các thím nào có chịu mặc cọc cạch hip hop, rõ ràng là nó hơn hẳn ex và hơn hẳn sk thường, thua mỗi ssk thôi, mà cũng còn phải xét xem ssk khôn hay là ngu nữa (nói hơi thật mong ae thông cảm)
    Ng ta nói 3 socket mà có ex ngon cũng hơn đứt 5sk thường, nhưng BV này sao nhỉ? éo luck éo 5sk >>> éo dùng có phải không ạ? đấy là tư duy của các thím, bây h các thím thành ra lạc hâu, rồi lại trách PH đi trước thời đại? sao không trách mình không tiếp thu dc cái hay đi !
    Còn đâu những thanh niên nói cái câu : DL không khảm ptk như ** không váy, DK Sum không có pt thì chọc cái chết à?
    Sang đây lặng lẽ quan sát và tìm hiểu thì chỉ thấy BV hét đồ lên dã man, trc ssk 4 5 6tr/1, bây h toàn chục triệu. Ngọc đất k1 BV trước là bao nhiêu, bây h là bao nhiêu?

voivoice, hoangdieutocbacvjp đã thích.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Xã hội làm j có cônh bằng. Những đồ đó cũng đáng giá hàng chục củ chứ đâu phải ít. Mình thấy sát nhập làm BV sôi động hẳn, buôn bán các kiểu. Chứ cứ mãi ảm đảm rồi close thì phí.

™Wý Tử™, MasterPieKhenhDZ đã thích.
  11. Hàng của ae ta đi xuống,em thấy 4sk mà là exl sk ăn đứt 5sk luôn.em thử 1 vài lần rồi =))

hoangdieu thích bài này.
  12. thực ra ấy là ko luck "nhìn ko đẹp" và khi lêb 15 khó lên vì khi quay xịt đập 9 nó khó.chủ yếu là các thím ấy thấy nthee

hoangdieu thích bài này.
  13. KhenhDZ

thế lại không ăn dc à ? thế nó trái mẹ quy luật rồi. ex sk mà không ăn dc sk thường á @@. hay cậu lại bảo 4sk thì không ăn dc 5sk đi.
    Tớ còn bảo ex 3sk đập vỡ cả mồm 5sk thường luôn chứ đừng có nói là 4sk!
    Thì các bạn chỉ biết là nó đẹp thôi chứ biết tác dụng gì làm cho nó khỏe đâu. Bạn nói + 15 nó khỏe hơn + 9 thì chuẩn lắm rồi, nhưng hơn bao nhiêu các bạn đã đong đếm chưa?
    Nếu bạn cố tình không biết hoặc bẩm sinh không biết thì mình xin thưa Đẹp và Khỏe nó khác nhau nhé!
    Tôi là chỉ dùng ex sk 4sk +9 không có luck thôi. Nhưng tôi đã đong đếm và hiểu dc giá trị đồ + 9 vs đồ + 15, giá trị của ex vs thường, từ đó rút ra dc kết luận nên dùng cái gì và nên bỏ cái gì.

voivoicehoangdieu đã thích.
  14. +9 ngang nhau cũng mệt lắm c à

15. MasterPie

Ai cũng tự cho mình thiệt thòi chứ có nhìn rộng đâu anh. Trước có người bảo PH "tự nhiên" có point VC làm BV phải chạy theo. Trên đời này làm gì có chuyện "tự nhiên"? Người ta phải bỏ tiền bỏ sức mấy tháng trời mới có, sang đây đi theo quy chuẩn của BV, point VC từ 20k xuống còn 5k, nhưng vẫn chấp nhận!

hoangdieutocbacvjp đã thích.
  16. MasterPie

Nói tóm lại GT là người tạo ra sever nên chỉ GT mới hiểu điều gì tốt nhất. Cái GT tính toán là duy trì lâu dài sever chứ không phải ngày một ngày hai.

17. KhenhDZ

không hiểu ý tớ nói rồi !

hoangdieu thích bài này.
  18. A chỉ đc cái nói chuẩn

19. Ko hẳn đâu ng đẹp . Hầu như chỉ DK còn có tác dụng chút còn sum xem hoài r . Cùng tèo . Còn những ai ko thuê MT đủ can đảm lên tiếng làm 1 trận PK theo đúng nghĩa thì bơi vào đây .

hoangdieu thích bài này.
  20. Thấy đồ ex sk nó khoẻ mà lếu có ex 4gst vad 5 pc khảm gst 8 va pc 9 là đồ thủ ngang ex và pc cao mà nam

KhenhDZ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi