8 về game Thấy hành tỏi mọc khắp nơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 12/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chả việc j phải gánh. Lúc THN close cậu sang BV là sáng suốt. Lúc đó tôi thì đi lính đồ đạc quy ra dc 200K bạc sang Huyền Thoại rồi theo gió luôn =)). Vậy lúc đấy kêu ai . Nhiều bạn cứ nghĩ thiệt hơn trước mắt mà ko nghĩ về lâu về dài, giữa cái dc và cái mất sau này.

MasterPie thích bài này.
  2. ke ke thím có con nào vào game vui cái nào. thoải mái tinh thần đi @@~
    PK lúc thắng lúc thua chứ lúc nào cũng muốn mình vô địch lzi . hoàn toàn sai @@~

3. Vào đây mà húp nè :D cơm nóng cơm nóng

4. Đc bnhiu món thì cũng thể hiện ra hết đó rồi. Nếu bạn nghĩ săn đồ ex sk dễ thì BossMUHN, Allibaba zMoon UkThiYeuEm cũng *** bgio phải mặc đồ lổm cổm như bây giờ. Trong khi đó nnt để khảm đồ cũng cực hiếm chứ đâu như BV. Nói thật cái nào cũng có giá của nó thôi. Như cá nhân tôi, chủ acc Milan_PK. Khi sever PH đang còn con DL của tôi là nỗi khiếp sợ của cả đống thằng còn qua BV thì thành cái gì, thành 1 con DL ghẻ, đánh đấm *** đc ai. Tôi đã ko rên ko kêu thì thôi. Mấy bạn kêu làm gì nhỉ. Sống ở đâu theo ở đó, cảm thấy ko đú nổi bán acc nghỉ Game, còn thích đua đòi thì phải tìm hiểu , đầu tư. Thế thôi

5. Săn khó nhưng đồ nó hơn đồ sk thường rất nhiều bạn nhé ! Và những món đồ ssk của bv ko tìm săn đc chỉ đợi even đấu giá hàng năm của GT 1 năm có 3 4 món mà ai cũng muốn bạn biết nó lên bnhieu síc 1 món ^^ giá trị nó khác nhau ! Nnt khảm của bv thì giá nó vẫn trung bình như vậy cậu nhìn đồ fulll k5 của bv đâu có nhiều cũng toàn khảm lởm khởm

6. Nhà tớ lại mất mạng rồi ki ki đen thế

7. ke ke chia team pk giải lao cái vui phết :D

Víp_ĐạiCa thích bài này.
  8. con sum tàu ! pm a nick thử làm loạn cái xem nào meep12

9. Bán tớ 500 mạng đi ki ki

10. Đinh mệnh. Rao 15m cái quan trọng là ai nó mua ko? Còn rao tao rao cả 40m chứ ko pải 15m. Còn top 1 . Cac bố sang sát nhâ. Chả nhẽ con pải theo các bố. Các bố ko thích có thể ko sát nhập. Con mt dư. Từ mt 200 chi vì một thành viên mà Gt đã nâng lên 300 chúng con cũng pải cầy. Và giờ thành viên ấy vẫn hơn 500mt dư. Thế mà thiệt ah. Nói thì nói cho chính xác. Còn nói thẳng ra cảh có các bố bv bọn con vẫn sôi động. Dồ các bố bên đấy chả ai ngó đến. Bên này vẫn hót. Nói thế các bố tự hiểu. Lên đừng đổ lỗi tại .

11. Cầm đồ quan trọng có pull buù hay ko? Chứ đằng thẳng ra ko bùff thì cũng ăn hành hết

12. Nặng lời thế bac ^^

13. Họ thường có 1 tem búp như dw tăng thủ qb F tăng cả thủ và dame GL tăng đam lữa dame to lắm ka ka x3 và qb búp dame lữa

14. Các bạn đừng đề cao PH quá làm gì,cứ coi trọng họ quá họ lại nghĩ họ hơn hẳn người khác.

hoangdieuKip Dam Me đã thích.
  15. Đồng quan điểm . Thích cứ thẳng thừng 1-1 ko phải thuê MT lzi cả mới là chơi chuẩn .
    Họ lzi kệ họ đi Liêm nói lzi . BV chơi vẫn thật vs nhau hơn . Chứ chơi vs ng khôn lỏi cũng cần cẩn thận

DangCapSo1hoangdieu đã thích.
  16. thích thì thuê. Mình k có time thôi chứ vài đồng bạc để thuê có là gì đâu. :)) Cơ mà thuê xong thì làm gì có ai chơi nữa đấy mới là cái vấn đề thôi. :))
    Chẳng bảo giờ có cái topic gọi là vip nhất PH vs BV bẻm nhau đâu. :))

hoangdieu thích bài này.
  17. Quay đi quay lại toàn nhẵn mặt nhau r :))

18. che lzj..t biết máu vs mana tím của m là bao nhiu rồi.kiki

19. Thế sao mấy bạn ko buff. GT cấm các bạn buff ạ. :D

20. Tranh cãi nhau càng nhiều càng căng thẳng. Nói chung bgio là member của Bá Vương hết. Đồ ai có gì dùng nấy, thấy đồ ex sk khủng có thể mua về dùng và ngược lại thấy đồ ssk khủng có thể mua về dùng. Còn nói thẳng ra những ng hay than phiền là những ng yếu và kém. Còn bgio các ng có kêu này chứ kêu nữa cũng ko thay đổi đc điều gì đâu. Âm thầm chơi và chiến đấu. Hợp nhau gặp thì chào ko hợp gặp là phang. Hết :)

Mạnh TéngTuyệtTình.Cốc đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi