8 về game Thấy hành tỏi mọc khắp nơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 12/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cuộc chiến còn dài thằng nào nhiều tiền tất thắng

2. có tiền là có tất có vậy thôi đồ SSK> ex SK> sk>ex
    sức mạnh = giá tiền có gì mà ganh tỵ nhau.
    giờ BV cũng có đồ ex sk rồi cơ bản là các cậu có tiền mà mua mấy món đó về đập ngọc k5 ko thôi.

3. Vcc thánh soi

4. Sai :)) thua hết thằng rảnh và lầy :))

÷Quỳnh…Châu™ thích bài này.
  5. Nam Thạch Sùng la liếm dữ heng

6. vào săn pos với tớ ^_^ hum qua đánh con rồng đó ra 4 món đồ ex

Kip Dam Me thích bài này.
  7. Ghi vài câu cho chủ Topic bớt thắc mắc:
    Đồ EX +15 -> Thủ Siêu Trâu + HP Thấp + Dame Bình Thường
    Đồ Socket thường -> Thủ Yếu + HP Cao + Dame BT ( Có X2 )
    Đồ EX Sockket -> Thủ Trâu + HP Cao + Dame BT ( Có X2)
    Đồ SSK -> Dame Siêu To + Thủ Siêu Yếu + HP Cao
    Ring + Pen SSK -> Quái vật.

Mỗi loại đồ đều có Ưu và Nhược điểm riêng hết, tùy vào cách bạn sử dụng vào trường hợp nào là hợp lý nhất. Nhưng 100% thì đồ EX Sockket sẽ hơn đồ Sockket thường 1 bậc và đồ SSK sẽ hơn đồ EX Sockket 1 bậc ( Nhưng quan trọng nhất phải phụ thuộc vào người chơi nữa ).

Ví dụ: Như DL mình chỉ có 2 món EX Sockket cùi mà lúc đầu qua các bạn gọi là rác rưởi ấy: Mình solo 1 1 đấu trường vẫn Win các DL EX SSK + EX Sockket Full bên này như: KiepDamMe - PoliceMUBV - NatNgaoBV. Mình win nhưng chả bảo giờ dám nói đồ mình hơn các DL đấy, nếu các DL đấy hiểu rõ được sức mạnh về đồ mà các bạn ấy đang cầm thì thật sự sẽ không có đổi thủ.

Các bạn bị một số thành viên PH phát hành chắc chủ yếu là những nhân vật này: UkThiYeuEm - zMoon - BossMUHN... Họ đều là những NV thuộc dạng TOP ở Phục Hưng cũ, Chúng tôi PK nhau hàng ngày, hàng giờ, thay đổi cách tăng điểm và sử dụng đồ liên tục suốt nhiều năm nên chúng tôi có kiến thức rất rõ về đồ đạc cũng như những cách tăng Point + MT.

Các bạn nên học hỏi và rèn luyện kỹ năng PK hơn là lập những Topic như thế này. Nếu thử ngược lại các bạn có dám để đồ SSK cho A e PH sử dụng hay không?

8. 3 DL đồ vip nhất BV đã bị hạ bệ =))

9. 5 trang dài sòng sọc, bố con nào đọc hết được
    Thôi Cmt phát lấy Xzen mua bán đồ=))

10. theo tao thấy bá vương lãi vcl ra :))
    dc hẳn 3 mod thất nghiệp Phục hưng sang BV quan tâm diễn đàn :)

Asclepiius thích bài này.
  11. đống ý vs mày =)) =))

MasterPK thích bài này.
  12. vãi cả Lãi ^_^

13. mi ko thấy đấy là sự thật à :))
    Lãi VCL ra ấy chứ
    3 mod rất quan tâm đến chúng ta
    từ câu từng chữ , soi chi ly từng tý 1 , theo dõi quan tâm từng thành viên :))
    ddạ cho menber cách sống làm sao ngày vào diẽn đàn ít 1 tý :))

Víp_ĐạiCa thích bài này.
  14. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Cây muốn lặng mà gió lại không muốn dừng nhỉ?

15. lúc thỳ có người kêu đồ phục hung nhìn mà max cười :)) giờ lại ca ngợi đồ phục hung chẳng hiểu suy nghĩ cái gì nữa :))
    mình thấy hay ko hay là do cái đầu các bạn tính toàn chứ đồ dựa 1 phần thôi mà các bạn

16. trung gian ôm đồ là được lợi thị trường đồ khi sát nhập 2 sv mà lên giá thỳ cả 2 bên cùng có lợi
    nhưng đồ bá vương tăng giá gấp nhiều lần đồ phục hung ko tăng thậm chí sét sum 15 luck 45 bên phục hưng có giá 15k bac. mất ngay sang đây có bán được 8k ko :))

17. nói chung chúng ta ko lên thắc mặc và bàn luân thêm vấn dề này nữa mạnh thế nào thỳ mạnh mình thấy ssk nó vẫn cứ mạnh :))
    bảo slo đồ ẽ socket với ssk xem ai dám ôm ex sk chơi ko :))

18. Sao lại so sánh đồ train event game và đồ event tiền thế nhỉ

19. đồ ngon cũng chỉ đếm được thôi giống bv cũng đếm được 1 so ong mặc ssk vậy alf ngang nhau bẹn nhỷ :))
    mình thấy chả có gì phải thắc mắc cả công bằng đúng ko bạn

20. thời gian và công sức để góp thành 1 bộ ex socket nó tính bằng năm đó bạn :)) ... công sức tiền bạc bỏ ra mua và siêu tầm 1 sét cũng quá với đồ ssk đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi