8 về game Thấy hành tỏi mọc khắp nơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 12/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình nghe nói bá vương cũng có đồ ex socket lâu rồi mà tại các bạn ko ham hố ks IG thôi

2. ke ke chém gió cho oách ^_^

hoangdieu thích bài này.
  3. Thì dc mỗi cái tật chém gió thui chứ dc gì đâu mà nói =))

4. Bạn nói PH ít người chơi là sai!theo tôi biết thì SV BV nếu như trước đây không sát nhập bên HM vào thì liệu SV này có tồn tại dc đến bgio không.và bạn hãy xem lại có 1 cai SV nào trong cụm MUHN mà lại có 1 người đứng đầu lại không quan tâm đến anh em như cái SV này không.cái này các cậu nên đòi hỏi từ ADM chứ cứ đưa lên DD ntn tôi thấy toàn cãi nhau nhiều chứ có giải quyết được điều gì đâu!

5. Chài :)) Bác Quy do sao ko kể lúc ấy
    bắt mình đeo sw3 và ko có ring pen .
    thật sự từ ngày PH sang tới giờ pk với bác có 1 lần duy nhất với công thức như sau
    sw3 + set đồ + gậy + khiên ( ko có 1 ring pen nào vì bác bắt tháo hết ^^ phải mua tạm cái nhẫn gấu đeo cho biến hình :)) + ene 8k5 để đánh sum
    đâu + chiến mà bác quảng bá ác gứm @@~ .
    Còn thật sự chưa bh dc PK 1 trận tử tế với a em PH :))
    nếu bác ko ngại hẹn 1 ngày ko xa làm ván vui vẻ ( nhớ là vui vẻ ) nhé
    bác hơn MT tôi cũng vui cùng bác . nhung hãy dùng đúng số MT bác có chứ chênh lệch hàng " K " mt như thế nó chả hay tẹo nào ^_^
    Bác làm như tui tớ chưa test DL đồ x hay 380 lúc chưa Thuê MT với lúc Thuê MT ấy
    Bác nào thuê MT pk sẽ thấy liền bác ko phải lăn tăn ^_^
    Còn thật sự nói win chưa ai là ng khuất phục bác cả.
    tiện đây nếu sáng mai bác rảnh hẹn bác đúng 9h RS thật đẹp tớ 1080MT bác tầm 1k2 MT gì đó + chuẩn PK thật đẹp 1 ván thật hữu nghị ^_^
    và có kiểm chứng Thuê nhé .

6. Anh em Phục Hưng đồ hơn, master hơn và có thêm 5k poid vợ chồng ,mạnh hơn là điều bình thường. Bây giờ mọi việc đả rồi chủ TP có kêu cũng vô ích mà thôi

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bên này chặn IG thanh niên ơi :))

tinhanh9x thích bài này.
  8. đâu ra 1k2 mt mtht của aliibaba đang là 6xx+300 mt dư nhé

9. chưa fixx MT dư là hơn 500 còn fixx chưa chỉ có chủ acc mới rõ ^^
    ok vậy + 900 cũng dc @@~

hoangdieu thích bài này.
  10. kệ tui :D bồ tính lzi tui :D

hoangdieu thích bài này.
  11. Thế bạn nghĩ chúng tôi *** có tiền để mua những món ssk đó ạ. Các bạn bỏ ra số tiền lớn để mua đồ ex skk thì rõ ràng đồ nó khủng. tiền nào của nấy. Các thánh cứ nghĩ như kiểu đồ ex sk dòng ngon bên sever PH cũ là dễ kiếm lắm ấy . Nhắc lại 1 lần nữa những thằng kêu rên là những thằng yếu và kém gì

12. Hấp diêm đại pháp KipDamDe =))

13. mà sao ae PH sang ko hòa tan như a em Thiên Mệnh nhỉ ke ke

14. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Nếu đã thích xét nét nhau thì xét luôn. ss6 của bv đc tặng, dư của bv cày trong ev pk hàng tháng, PH có tiền không mua dc mt, sang đây vèo cái bos + thieugia max mt, 15 ngày ukthiyeuem cày max mt, cái BV kêu là khổ sở tiền bạc ném vào như núi, ngay lập tức PH sang là có.
    Đ.m cái ngày có thông báo sát nhập thì nói hay lắm, nào là chào mừng nào là giúp đỡ, bây h sang chỉ thấy là ghen ghét đố kị.
    XL đi nhé PH rao chơi là 15m thôi, mua chắc éo gì bán, vì nó gồng gánh cả 1 G đấy, cứ hỏi thử đối địch của G HN - BossMUHN ấy, xem đã bao nhiêu lần muốn mua 2 sét đồ dk full pc của bên này rồi mà không dc không? không phải là cái loại mà bên này gọi là rác đâu. Nhịn nhiều thì muốn nói gì thì nói à? Hay là nghĩ bỏ dc khá khá tiền vào BV thì tự coi mình là nhất. Phê đá à?
    GT đã có kế hoạch và chính sách cân bằng master dư rồi.
    KipDamMe kia kìa, pk là pk thắng thua coi như học hỏi. Thua là lại ra diễn đàn kêu thì trẻ con nó thừa sức làm dc.
    Lúc nào cũng hơi tí là đồ PH ảo, đồ PH quái vật, đồ ..., thế mà có so sánh vs ssk lại bài ca quen thuộc, ng ta bỏ tiền ra đấu giá ...bla bla. Ở đb đâu ra cái kiểu đồ đấu giá thì dc phép hơn đồ không đấu giá thế? GT quy định vậy à? Xàm vl ý =))
    Tiền thì tiếc, đồ thì không dám đổi, xong bh thì đòi đồ của nhà BV phải là số 1 cơ =)).
    Chả nói đâu xa, các ông nghĩ các ông đại gia lắm, cơ mà khi PH sang đây ng max mt 800 + 300 mt dư đầu tiên lại là của PH.
    Con ng có cái đầu là phải biết dùng đầu vào mà tính toán, hùng hục vào mua đồ full cánh full, đắt gấp 4 5 lần đồ 2 dòng ex, nhưng hiệu quả thì lại chỉ ngang nhau, thì đấy là ngu dốt.
    BV còn nhiều thành viên nghĩ rằng 5sk thì khỏe hơn 4sk, nghĩ ptk pt 14% là ghê gớm lắm, thì còn ăn hành dài. Ở đấy hoài cổ thời ss4 ss6 nhá =)). Ng ta càng ngày càng đi lên mình càng ngày càng đi xuống. Vứt !

15. quân tâm thế yêu mất =))

16. đi xuống hay ko các ống biết ^_^ đi lên thì *** phải sát nhập vào BV nhé

17. @Kip Dam Me bị ăn hành à ^_^

18. lếu BV ko tồn tại đc thì đã sát nhập vào sv khác bạn nhé chứ ko để sv khác sát nhập vào 1 sv ko có men chơi đc

19. lên ss11 mới có tính năng IG nhé bạn =))
    kiếm đâu ra kaka

20. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thôi thì làm ván vui vẻ vậy.
    Bạn nghĩ PH vắng vẻ à? Bạn có tham gia đâu mà biết?

Xin thưa với bạn, PH cực kỳ sôi động, sôi động hàng ngày hàng giờ hàng tuần hàng tháng. 2 Guild đối thủ cạnh tranh nhau từng chút một, không ai chịu nhường ai.

Tuy nhiên, Viper đã từng hứa sẽ duy trì PH ngay cả khi chỉ còn 1 người, nhưng không giữ lời hứa, buông xuôi thì biết làm thế nào?

Giờ cứ hở tí bảo BV thiệt này thiệt nọ, chắc PH họ không thiệt? Xong lại nói anh em PH chúng tôi là từ đống phế thải sang. Gọi là sever "phế thải" sai lại kêu ca nhiều về đồ đạc đến thế?

Một set exl soket làm như dễ kiếm lắm, kiếm được rồi còn phải kiếm ngọc khảm cho chuẩn. Đôi khi cả năm còn chưa được như ý.

GT đã cố gắng dung hoà lợi ích cho anh em 2 sever khi sát nhập rồi, và GT hiểu rõ cái nào nên, cái nào không nên, vì Bá Vương là tâm huyết của GT.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi