8 về game Thấy hành tỏi mọc khắp nơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hoaik4b, 12/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vào MK thùng đồ PK nào onl 24/24 nhé =))

MasterPK thích bài này.
  2. lập ác mới nhé :) ác full 20k PO rồi :))

hoangdieu thích bài này.
  3. Cái ai nói đồ PH thập cẩm cá nhân t chưa dc nghe . Và cũng ko biết ai nói mời C nêu tên xem
    Thứ 2 nếu là t nói thì C hãy chỉ trích t và đưa cmt t bảo đồ Chê đồ PH ra đây t sẵn sàng hủy acc và phi đồ vào sọp bán lấy ruud

hoangdieu thích bài này.
  4. có gì đâu đánh xong yêu cầu chụp ảnh đầy đủ là ok mà ^_^

hoangdieu thích bài này.
  5. acc ta cũng đang 20k rồi nhưng vẫn múa thùng đồ MK chơi =))

hoangdieu thích bài này.
  6. Chụp Ảnh Bảng MT lúc win cuối hiện lên kết thúc ấy . Dc ko nhể

hoangdieu thích bài này.
  7. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

E vừa chụp cái anh show nhật kí của alibaba trong 1 tháng vừa qua đó anh xem xem có thuê mt không.
    E đoán là mới solo vs nhau gần đây thôi.
    E thì k phải chủ acc nhưng hiện dc cầm ip, và cái vấn đề thuê hay k thuê a nhìn trên ảnh e vừa show là biết.
    Nếu đã không thuê mà vẫn thắng thì các anh phải hiểu rằng bọn e k cần những cái tiểu xảo đó đâu.
    Ngày mai a có chơi vui vẻ hay là không chơi với alibaba, e cũng k quan tâm. Nhưng mà đừng bao h nghĩ vì thuê mt nên mới thắng dc mấy ae DL ssk.

8. quá đc ý chứ ^_^

hoangdieu thích bài này.
  9. KhenhDZ

Tất nhiên là không có vấn đề gì đâu, nhưng chơi vui xong lộ cách + point, ví dụ là anh đồ dưới cơ, mà anh thắng, a có show không nhỉ?
    E chỉ đảm bảo là mt không thuê, còn nếu muốn kiểm chứng thì nhờ GT check là ok, check xong nhận định thắng thua chưa muộn. E không thích lộ cách chơi!
    Cây ngay thì không bao h sợ chết đứng. Chốt lại là đừng lấy bụng tiểu nhân đo lòng quân tử.

hoangdieu thích bài này.
  10. Cũng tầm tầm r nhưng ko rõ
    Mà nhắc mới nhớ lúc đó còn ko có 5k vc :))
    Thôi cứ để dịp nào hẹn đàng hoàng chup MT khi kêt thúc trận đấu lúc 54321 đó mới chuẩn
    Còn tiểu sảo đương nhiên bên đó các C chơi mấy năm DL rồi
    Nếu t ko nhầm có thứ trong bảng x

hoangdieu thích bài này.
  11. thời kì hoàng kim , ko gì là ko thể :))
    đây 1 thời cầm DL ex solo Win tất cả DL ssk BV , và bị kiện lên gangter là hách nên mình nghĩ bình thường
    có ít ảnh kỉ niệm

hoangdieu thích bài này.
  12. KhenhDZ

Bùa thì đương nhiên là có, nhưng các a đang nói về mt thuê, bây h bằng chứng đưa ra là không thuê, thì lại nói sang point vc và bùa cash.
    Chán kinh ấy. Chơi thì phải chấp nhận, còn nếu mà a thích thì lại đổi ngược kèo e cầm KipDamMe, thế ok không?

hoangdieu thích bài này.
  13. dw dame ăn SD ^_^

14. Nhờ GT quá xa vời cmnr :)) ko cần phiền đậ bởi phiền cung ko có dc trloi từ GT đâu ^^
    Thế C nghĩ t muốn lộ bảng MT của t ak .
    Nhưng đer chứng minh t sẵn sàng up . Vậy cho thoải mái

hoangdieu thích bài này.
  15. thôi đi ngủ đi mai cầy ^_^

hoangdieu thích bài này.
  16. Bỏ đi con hàng này cự cãi hoài ko mệt hả =))

Víp_ĐạiCa thích bài này.
  17. Chả hiểu nổi các bạn nữa, lúc solo với KiepDamMe cả 2 đều nói không sử dụng bất kỳ món đồ thuê nào ( đồ có hạn sử dụng ) . Mình cũng hoàn toàn không dùng 1 món đồ thuê nào, bảo vào solo vui vẻ, cậu thua lúc đó cậu cũng nói nhận thua. Mình chưa bao giờ nói đồ của mình hơn các DL SSK cả, mình chiến thắng chỉ vì một chút kiến thức thôi.
    - Từ lúc qua Bá Vương tới giờ mình chưa hề biết 2 chữ thuê MT là gì, cần thì cứ bảo GangterMU check cho. KhenhDZ cũng up nhật ký GD Bank cả tháng nay của mình lên rồi.

Các DL SSK nào muốn giao lưu vui vẻ thì cứ tăng cho chuẩn vào rồi tìm gặp mình giao lưu vui vẻ nhé. Khi nào các bạn win được mình thì lúc đó các bạn hiểu được sức mạnh của đồ SSK rồi đấy.

hoangdieu thích bài này.
  18. ba cái bảng máter chắc gần giống nhau thôi :)
    ăn nhau trình :D

hoangdieu thích bài này.
  19. Bùa lắc sting ai chơi DL chả biết . Cần gì nói . ai có DK thì chơi bùa ko có thì sting vì PK hàng ngày cũng chả quan trọng lắm .
    Cứ lúc nào rảnh hẹn bên đó làm 1 trận thật sự ko có MT thuê mới dc như vậy theo t nghĩ a e BV khác sẽ nghĩ khác hơn về các c

hoangdieu thích bài này.
  20. 1 DL dù đồ mạnh cỡ nào nhưng pen và 2 ring ko có trống trơn đeo nhẫn panda với 1 DL có ring thấp cũng + 8 lại khác đó .
    Rảnh mai thử giao lưu 1 ván luôn cho nóng .
    Miễn sao C up ảnh MT lúc trận đấu kết thúc là dc
    Trong khung giờ đó là dc
    Thực ra cũng có gì là phiền muộn gì đâu mà khó khăn vậy nhỉ .
    2 DL kia cũng muốn mai giao lưu tiện thể luôn .
    Có gì đâu mà khó khăn vậy ^_^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi