Thắc mắc Thèm sv mới quá

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi dickley, 11/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AE ơi liệu BH thì có sv mới nhỉ toàn phải chơi mu lậu chán r

2. Có điều là lạ bạn chơi MU lậu mà lại vào Mu chính quy đăng bài hỏi sv mới làm gì. Hiện tại bạn chơi Mu lậu nào?

MasterPie thích bài này.
  3. Khiên vịt hả em

dickley thích bài này.
  4. Server hiện tại quá ổn rồi hóng SV mới làm gì không biết :D

5. chắc còn lâu lắm cứ chơi mu lậu chờ thôi :)

6. Mu này cũng là lậu đó mà?

7. ko phải chê nhưng mình từng chơi mu lậu nhiều rồi và tất cả toàn xuống sông xuống biển hết...SV sập như cơm bữa sau event đua top và mỗi ngày vài sv open thì đâu ra người tâm huyết nên ngồi chơi gamethuvn là lựa chọn không hối hận ^^

8. chơi mu này cũng là mu lậu đó bạn nhưng dạo này các admin không còn mặn mà với mu pc mà chuyển qua moblie rồi

9. nhưng kiểu SV vẫn hoạt động bình thường người chơi onl đều đều. Còn mấy mu trong mumoira.info thì mình sợ lắm. bị mấy vố kiểu admin bán đồ, sau đua top là như cái chùa, lừa đảo như cơm bữa, bla bla. chơi bên đó chỉ thấy phí thời gian thôi ( cảm nhận riêng ). Thậm chí mình thấy SV VQ hay hơn SV HN nhiều ở rất nhiều mặt, chỉ thua số lượng người ^^

10. đang hóng sv mới đây
    nhưng chắc cũng phải tháng 9 sang năm

11. cũng hóng sv mới lắm @};-

12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Hiện tại các admin không có dự định server mới. Nếu đam mê, muốn tiếp tục trải nghiệm và chinh phục những thử thách mới, mời các bạn tham gia server Hà Nội, Bá Vương hoặc Vương Quyền.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi