Thiên Thanh Hi+GangterMu+BQT và anh em BV>>>vaò

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 20/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chẳng nghiêng về ai nhưng với cái giọng điệu chuyên đi xe mô kích và bơm đểu của NetCo thì kô còn gì để nói
    MOD diễn đàn thế này kô nên để ý làm gì :|

2. cậu nhìn lời nói của nó và xúc pham tớ xem.tơ với no từ trc không thù không oán.nó sai thì nhắc nhở mà......tớ chơi game chứ bố mẹ tớ không chơi.nó chửi tớ còn kêu tớ chửi nó mới **.thử xem lại hộ anh em chút.

3. trc khi ông biết bài này thỳ hãy nhjn` lại mình trc đi, ng` xưa có câu, tiên trách kỹ, hậu trách nhân, ko có lửa làm sao có khói, tư cách của tôi ư, ôg có quyền ji` phán xét, từ ngày MOD đến nay, BV đã làm dc ji` cho tôi mà ông lên tiếng chứ
    - em nói ra đây rất xin lỗi anh Trung GT, trên BV này tôi chỉ còn nể Anh Trung+ AE G tao thôi, còn tụi mày nghĩ sao về tao thỳ mặc, game mà, còn tính đàn bà của mày, trời cũng hại thôi: mày thử nghĩ xem, 3 acc tao để mấy trăm B +3 cái w3 dưa pass từ trc tết ko mất cái nào, mày vắng chỉ 1 tuần đã đi cái w3 DK :D, cũng đủ biết con ng` của mày AE đến chơi chỉ là xã giao, vì cái tính của mày tao thấy đàn bà wa'.
    SR Anh Trung+G AngeL NetCO ko bao g` muốn cãi nhau với bất cứ ai trên DD này, hnay tinh thế bắt buộc, nhưng có lẽ lần cuối cùng cãi nhau ở đây, DD là nơi AE học hỏi KN+ giải trí chứ ko phải để cãi nhau
    Trong BV này tôi chỉ còn nể AE G+ anh Trung GT, còn tất cả chỉ là xã giao thôi, ai thjk vớ vẩn cứ vớ vẩn

4. Tớ thì chuyện mắng chửi nhau chưa bao giờ để ý nhưng cái giọng điệu kẻ cả với chuyên đi Mô kích bơm đểu làm mình ghét !
    Nếu với tư cách là mod thì phải là người dĩ hòa vi quý giúp anh e đoàn kết thì kô làm chuyên gia đi đá đểu làm anh em lắm lúc thành cãi nhau :|

5. ông có học ko, tôi bôm đểu ji` nó, tôi giỡn thằng em đụng chạm đến mồ mã thằng bố con mẹ nhà nó sao, toàn chó cắn cả đàn

chrome243 thích bài này.
  6. hay! mà chấp chúng nó làm éo gì ko cần trả lời
    chửi nhau càng thêm ức chế ko đc gì đâu cứ để chúng nó sủa cho sướng =))

7. tao nói thật nhá, mày ko sủa cái mồm thối mày vào ko co chuyện hnay đâu

8. đọc kỹ đi xem lại đê.không biết xem time pót bài của mình thì nhờ anh em nó xem cho.chẳng nhẽ mày không nó gì mà tao vu khống àh?
    đàn bà :)):)):))
    tao mất cái gì nào?????????không hiểu thì đừng nói.các cụ ngày xưa nói biết thì loét xoét không biết thì dựa cột mà nghe.dải rút còn không tin cặp quần đâu?

Last edited: 20/3/10
  9. Cái câu: CHó cắn cả đàn của Teo hay thật+_+, rất hợp dùng cho chúng nó

10. 1 tràng pháo tay cho các pờ rô =D> =D> =D>
    NetCo cho tôi vào G với :x :x

11. có cần tôi đưa lại các topic ông bơm đểu trong các vụ block acc trên diễn đàn kô??

12. AUTO

AUTO Guest

Chuyện nhỏ mà các hạ xé ra to.
    Nếu netco có nick Mod diễn đàn>>>để làm ji>>???
    Gây ức chế thì ăn chửi là nhẹ đó.(BaoChua)
    Nếu tôi mà làm mod Tôi sẽ Dell ac AUTO
    (Mà đã nói có Việc gì PM mà ko có đứa nào là sao????????)

13. nói có sách mách co chứng, thỳ ra cay cú vì TrangKun bị block, sau chuyện Rickybone, tôi ko post hình ai lên, TrangKun ngày đó có chửi tôi nhưng tôi ko post tôi chỉ nhắc nhở nhưng có chụp hình, các hạ thật nhỏ bé, mà nhỏ bé là tiểu nhân ấy

14. mẹ toàn chuyện kô đâu mỗi người nhịn 1 câu có chết ai kô , BC lần sau người ta thế nào thì để mọi người đánh giá cậu tham gia làm gì để bị ăn chửi oan :))
    còn NetCo thì cũng nói thật hay có cái giọng đá đểu thật nên bớt đi từy từng trường hợp thôi =))

15. lúc Trang Kun block acc đấy đã bán từ lâu rùi ! Tôi chỉ ghét đứa nào chuyên gia đi bơm đểu thôi ! Nếu ai đã từng đọc topic đấy thì sẽ hiểu thôi !
    Nếu nói tôi là tiểu nhân thì lên suy nghĩ kỹ lại lời nói của mình đi !
    Tôi đánh game chưa bao giờ biết chửi mắng nhau bao giờ đâu

16. tôi chơi game, 10 người nể tôi hết 9ng`, 1 ng` còn xót đó là BaoChua chăng

chrome243 thích bài này.
  17. chuyện này tao nghĩ 1 điều cứ để BQT ra nhời còn tao chỉ nói thế thôi.
    hiểu đc mới thấy nó thâm và hiểm như nào.còn ngu mới nói nhiều

đừng động chạm tới tao.không cần pải thế đâu???

18. gửi anh GT: nếu anh có gọc topic này, thấy em có hơi wa đáng thỳ thành thật xin lỗi anh, ngày em đăng kí MOD, em có giới thiệu là e hơi nóng nảy, nhưng hnay em nóng nảy rất đúng nên em sẽ ko hối hận vì đã nói đâu, anh cũng biết em làm MOD đâu phải ăn lương hay nhận đò của BQT, tại sao chúng nó cứ nói MOD này MOD nọ trong khi tư cách của nó thỳ nó ko nhìn lại, Rất thành thật SR anh, em sợ TTHi dọc dc baned nick DD em thỳ em ko có cơ hội để nói

19. Nể vì cái gì nhỉ ? Phái chăng là tài đá đểu
    Vài 1 cái nữa đó là tự ái vặt :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi