Thiên Thanh Hi+GangterMu+BQT và anh em BV>>>vaò

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 20/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BC chẳng là cái đinh ji` hết bạn à, nói đúng ra game chỉ để zui, còn bạn tôi thấy bạn là 1 TV rất thjk đá xoáy +_+

nể vì:
    1/ Pro
    2/ Quan tâm AE
    3/ Uy tín
    BV chỉ cần như thế thôi thỳ wa' đủ

Last edited: 20/3/10
  2. mịa 2 cái thằng bệnh này solo ăn B chưa đủ hay sao mà chửi nhau thế hả :-??

3. khi ây solo là vui vẻ, tôi thua nhận thua, kể cả BC jo` thjk solo với 1k, hay no2 sao cũng chiều, thù rồi :))

4. cái thứ 2 và 3 thì đúng là 1k có như vậy thật còn cái đầu tiên thì kô biết =))

5. BaoChua +DươngQuan ơi. Đã từ lâu Topic nào có thằng NetCo thì Mình cũng chán không thèm vào Topic đó chém nữa. Vì sao >? vì cái loại rẻ rách Netco ở đâu là chỗ đó rối tung tù mu lên ở đó. Cái loại rẻ rách này nên nghỉ quách cái Bá Vương này đi và cả cái diễn đàn này nữa.
    vì đây là Topic cua BaoChua nên mình xin tham gia vài câu thôi.
    Chúc mọi người có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ.

6. nói thật trc trong game mình chơi cũng khá nể 1k nhưng lâu nay lại thấy khinh khinh vì cái chuyện chuyên gia đi bơm đểu đá xoáy trong diễn đàn ! hầu như topic nào tranh cãi đều có mặt để đá đểu cả 2 thì phải (các topic mình đọc)

7. đấy tư cách của MOD đấy, sao BC ko nói ji`, ko viêc ji` phải ra đi như thế, 1000Dong solo BaoChua, ai thua del acc nghĩ game+ DD

đá xoáy, tôi ko bênh ai vì là ng` luôn muốn công bằng và cửa giữa, có lẽ 1 vài câu góp ý các bạn cho là tôi nói điểu

8. Mod là gì. NuTacHaSon nhé(không phải là MU_0nline). (SUM). Nói cho cẩn thận. ở đây chỉ có Netco la Mod thui bạn à. =))=))=))
    @@BaoChua à. Với cái loại này không đáng em à.

9. cũng đã solo roài không đủ tư cách nói.thua hay không SV3 đã báo.đã dánh nhiều.giờ không nhận solo từ thằng nào thông cảm tìm thằng khác tao không rảnh thua thắng không vẫn đề.thua nhận thua không bao giờ đổi tại phim+không chủ acc hay máy cấu hình kém.PK đã nhiều chưa thằng nào pai suy nghĩ.

10. tôi với bạn chưa bao h` xảy ra xích mít, có lẽ bạn hùa theo BC, ok thêm 1 thằng thù chả sao, mà đùng nói rẻ rack nhé, nói cho cẩn thận ko tôi lôi cả mồ mã ra thỳ đừng nói MOD này MOD nọ

11. chẳng ai rảnh việc mà hùa theo làm gì !
    Góp ý của ông thế nào tôi kô biết toàn các câu đá đểu nhau thì ai cũng hiểu
    Cũng đang nản BV rùi

12. tôi thua chưa bao h` cay cú, ai Pk với tôi cũng biết điều đó, hay tôi thách đấu ông đấy

13. hoho... đối với NuTac thì NetCo đã không phải là Mod và không phải là bạn từ lâu roài. còn thích lôi cái gì lên thì lôi (lôi mồ mả lên lấy xương về nhà mà nấu cháo) :)):)):))

14. thôi ra ngoài, các ông nghĩ về tôi sao cũng dc, diều đó Dv tôi ko quan trọng, các ông ko phải là bạn tôi mà

15. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Theo dõi thấy chưa ai nói điều gì xúc phạm đến cá nhân nhân người khác ngoài Netco. Bạn là Mod thì phải chú ý tới lời ăn tiếng nói của mình chứ? Làm để người khác Tâm Phục, Khẩu phục rất khó. Làm để người khác Khẩu phục mà Tâm không phục rất dễ. Làm để người khác Khẩu không phục mà Tâm phục thì trong tầm tay tất cả chúng ta. Bản tính nóng lẩy thì sao không tranh thủ time làm Mod mà rèn luyện chữ " Nhẫn " đi!!!

Dương Quân thích bài này.
  16. ông cũng chỉ là xã giao, xoắn ji`

17. ra đi thanh thản :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h
    Bước ra đi cấm kỳ trở lại :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

18. Khâm phục khâm phục bác !:>:>

19. BaoChua nhân thua.ok không bàn nhiều về chuyện solo

20. tôi ra đi hay ông ra đi, ko ra đi như thế đâu nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi