Thiên Thanh Hi vào đây !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi QuỷVương, 27/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nick diễn đàn Scorpion chỉ vì 1 lý do Spam bừa mà đến giờ chua được thả ? cái luật ở đâu thế ? Luạt rừng à ? yêu cầu thả nickname Scorpion và viết toppic xin lỗi vì việc làm sai phạm của mình . Chứ cái ***** ko làm gương thì diễn đàn này là một đống rác từ a đến Z ah ? ko viết topic xin lỗi anh em diễn đàn và làm không đúng luật thì tự nghỉ con mẹ việc đi , cái danh , chỉ là cái ảo thôi .

2. vê lờ quá rồi=))=))=))

3. ko cần chém gió , cái này nghiêm túc , còn thích kiểu luật rừng cứ từ từ mà vui vẻ.

4. Đạika Scropion nóng tính quá cái gì cũng từ từ. Chắc nik daika bây h ở tấy tạng rồi

5. AUTO

AUTO Guest

Tại hạ thấy các hạ quả là ******.
    cẩn thận những lời nói đấy.
    Đấy có thể coi là Phà Hoại, Xỉ mạ
    Mình nghĩ topic này bị khóa sớm nhất nếu có thể,

6. chính admin làm việc sai trái , del luôn cả cái nick này đi cũng không tiếc. Tớ cần cái nick kia để làm một số việc sắp tới . Nghe chửi còn chưa đã thì del tiếp , làm ăn sai trái không biết đường xin lỗi , có xứng không ? Cía này là vì Mem à ? phục vụ cho mem vì cộng đồng à ?

7. AUTO

AUTO Guest

Nếu thế thì mình đã sai.
    Thành thật xin lỗi.
    Mình cũng chỉ Vì Hòa Bình.
    Như thế nào là hợp lý nhất là được.

8. Acc đạika chắc đang ở tây tạng đợi ADM đi thỉnh kinh để lấy =))

9. Lấy cái danh admin , diễn đàn của ta , thích làm gì thì làm ?
    Xin lỗi admin Gangter và admin Cường , đây là việc riêng của tớ. thanks.

10. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Đúng là Pro của BC đây mà .
    không có việc gì khó.
    Chỉ sợ lòng không bền.
    Đào ao tao lấp lỗ.
    Quyết chí xẽ thành công ....*_*

11. Không cần châm biếm thế +_+ , các bạn gặp phải trường hợp này muốn không bực không được.

12. AUTO

AUTO Guest

Có thể nói thêm thông tin chi tiết?
    Tự nhiên đi chửi nhau thì ai biết đương nào???

13. có phải đại ca ko đấy?làm gì mà nóng thế?có gì pm xin số nhà của G_T. anh em bên này làm việc cho ^^.đừng nói như vậy nữa anh nhé.động vào chính quyền là ko xong đâu.

Last edited: 28/2/10
  14. èo. Có phải A Scorpion của E đây ko vậy. ??? Cả KU LamKinhVu nữa, có nhớ a ko ^_^

15. thằng ku at cào chém gió rồi kìa A+_+ .
    @ Vũ : GT nào chui vào đây >"< . đang tìm thàng ku kia mà , chứ GT giờ hắn cũng không biết mình đang ở đâu làm sao mà tìm +_+.

16. nói chung hnay mình ko nhận ra bạn Thuận của mình luôn, nhưng baned có time chứ, có lẽ sau bài này, Scorpion dc thả, nhưng baned thêm 1 time nữa, tình tĩnh bạn ơi

17. Del luôn còn được , time thì cũng 99 ngày , lỗi Spam bừa mất 99 ngày , nó del con mẹ nó luôn rồi . Thích luật rừng cứ từ từ mà vui , thời gian còn rất là dài .

18. Lập cái topic này xong mà còn đc thả thì em sợ anh quá :D , thôi bỏ đi , có cái nick dd thôi mà , để cái Quỷvương này lại có sao đâu

19. Mình làm sai thì nó chém nó phạt , nó lám sai thì biến mát hút con mẹ hàng lươn .
    Nếu đủ tư cách làm admin của DD này , trước hết phải biết nhận lỗi , viết toppic xin lỗi trước , sau đó ... đại ka sẽ tính ...

20. TTH béo đâu rồi vào giải thíck nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi