thằng Daklot vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Crow, 30/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tao nói thật với mày là k làng nhằng nhiều.mày bảo tao lừa b với đồ của Ging là sao. hnay tao lập pic naỳ. thách đấu với mày. DL hay dk tao cho mày chọn.
    solo k đồ k ring k pen k sói k đại quỷ k tiểu quỷ....
    chỉ dùng lắc. thời gian tối 22h30 ngày hnay ng làm trứng cho là chính Ging. cá cước 400b thua đưa Ging 100b.mày có nhu cầu solo k =b mà = đồ cũng vào đây.đừng bảo là tao mượn acc hay k?mày giỏi thì đóng dấu vào.ngu thì đừng ngụy biện.mày nói để muốn chia rẻ TB tao với Ging là âm mưu gì.....

2. Híc , bạn bè mình dạo này làm sao thế này ? Cả Daklot và Crow bình tĩnh đi . Chuyện này là ngoài ý muốn thôi mà , Crow mượn đồ tớ rồi bị Block , điều đó chả ai đoán trước cả . Ging cũng ko trách ai cả . Mong 2 cậu bình tĩnh nói chuyện như những người bạn . Đừng vì chuyện cỏn con của tớ mà mất hòa khí . Đừng thế nữa nhé >"<

3. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Daklot có vẻ to tiếng đây , nhận lời đi chứ

4. close topic anh em trong G cấm fang nhau ko tèo cho cả 2 ăn vả =))

5. Đúng , MOD Close Topic hộ . Anh em trong G ai dám phang nhau Kick thẳng tay , xong chuyển cho thằng Tèo nó thông Ass , Tèo thông Ass xong chuyển cho Luân nông dân ăn cho ăn cháo lưỡi .

6. đây là ân oán riêng.cậu mang chuyện nhà đy ể lung tung tớ chưa nói đâu đấy.
    tất cả là vì ???? [-X8-|

7. gớm quá nhỉ , ** thế mày , để tao suy nghĩ rồi phát biểu vài câu
    xúc động quá , chưa biết nói gì

8. đóng dấu vào đấy ;)).Daklot dũng cảm mà. :))=))
    nói đc chắc hơn tằng rẻ rách như tao nhỉ? tao đang cần mày trị tao ằng đấu trường này đây :))=))

9. Thôi nào ... Các cậu thôi đê x-(

10. lại có những loại rẻ rách như thế này à,
    tao ko thích manh động

tớ ko có quan hệ bạn bè với thằng Crow ( tức char luctieucoj )

Last edited: 30/5/10
  11. cái loại nào rẻ rách hả mày? ;)).nói thế k thấy ngại nưa ak? mày giỏi thì xác nhận nào. đã ngu con tỏ ra mình nguy hiểm ak? ;))

12. Mà đầu đuôi câu chuyện thế này . đơn giản thôi buổi sáng tớ đang cầy acc DL , thằng coj vào nich IDonXac dao mua hoa anh đào
    nó dao mua 3m 1 cành
    tớ bán nó 4 cái
    nhưng ko gd 4 cái được vì nó xếp chồng
    lúc gd song tớ bảo nó tí đưa tớ số còn lại nhé
    nó ra xoay
    rồi lên trả và bảo
    mày cũng nghĩ ai rẻ rách như mày à
    các cậu xem thế đc ko
    mà thằng này tính thuộc loại c h ó đẻ
    lúc nào cũng lăm lăm đi mượn acc rồi dùng cách lọ các kia để hack , lột đồ người khác
    thằng Hải ( IDonXac , NewLife ) nó dễ tính mới cho mượn
    sau cái vụ mất đồ của Ging với GiaVoYeu
    chưa nhìn ra cái loại cáo già giả nai này thì hơi phí đấy ;))
    Còn tao nói thằng tao ko có máu ăn b
    hết

13. mày thề trên đây là đúng k? m4? m3. con chó nào nói thếu nhá? nếu nói thiếu cả nhà mày chết bờ chết bụi nhá.:x:x:x::x

14. Các chú chặt chém ác quá.
    Thôi thế là đủ rồi nhé
    The End

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi