thằng ThuyTop cùng anh em BV vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 2/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mày Pro lắm àh to mồm thế ahf chính tao cầm acc ShowMater.hnay tao tăng train+ko mns mà to còi thế chứ gì.tao gửi lời thách đấu đến mày solo thể loại nào cũng chơi mai tao cầm acc ShowMater để đánh với mày 100b 1 mạng xem mày Pro đến thế nào tao.thể loại nào tao cũng chơi.hẹn mày xong cc 12h ngày mai tại davias solo 100b.tiện đây nhờ anh em BV vào làm chứng.nhờ OCN or Game vào làm chứng xem con chó này no còn to môm nữa không.còn mày Pro àh tao chấp DW solo với DL BaoChua tao 50b ăn 100b.thích chiến luôn gọi người vào làm chứng cầm B hộ.
    nói có sách mách có chứng anh em đừng Span thông cảm tớ hay ức chế anh em TC nhé

nếu sợ thì đừng tô mồm .w3 ah mai tao cũng có w3 thích chiến kiểu gì cũng chơi.nếu 12h giờ ngày mai không có mặt đc thì mày cho tao cái lịch hẹn không quá 3 ngày.mày không solo thì chỉ là con chó của BV.

Last edited: 2/2/10
  2. solo chỉ là 1 thứ vui chơi giải trí ko nên bức xúc như thế ;))

3. Cái con chó lợn này, đúng là sủa cũng không biết đường sủa, tăng train sao KS không đc ức chế quá thấy bố cắm chuột giết bố ak con, cái loại như mày ra ngoài đời ko sống đc nổi nửa ngày thiên thu đâu con a! Nếu cảm thấy nhục dần thì chìm con mẹ mày đi, hiểu chưa? Còn ông Hải cũng chẳng để lại viên b nào trong ACC đâu mà solo ăn b. Cái loại mày nếu có b lúc nào bố cũng SS để solo b với mày nhé con , vào trong LorenDep có 1 con NuTacHaSon + NgTinhNo9 cũng sợ mình bố mày KS box lên cũng giết, cả lò nhà mày chỉ thế thôi, không bao giờ khá lên đâu. Còn riêng loại mày bắt đầu từ ngày hnay bố sẽ tính = T với mày, xã hội game cũng như XH ngoài, nghĩ xem mình là ai đi con, không động vào tao thì cả năm bố mày cũng không thèm đếm xỉa đến những thằng cạn bã như mày đâu, hiểu chưa? Chưa đủ khả năng gì để bố mày nói chuyện đâu. Tốt nhất nhìn thấy bố mày trong Game không KS đc thì NEXT mẹ mày đi, PRO thì đừng có giở trò PK trộm ra, không biết thân phận mình là ai còn bày đặt.

Đây thuộc thành phần rẻ rách, giết người xong kick động để người khác ức chế chửi, tiếp theo là chụp ảnh mang lên DD. Loài vật này có phần tiến hóa nhưng vẫn kém xa con người =))

4. VuaMU

VuaMU Tân Thủ

bên BV sao om sòm thế này, mubv có những người như baochua thì nghỉ mu đi cho xong :)

ThuyTop thích bài này.
  5. LovelyHN

LovelyHN Tân Thủ

không chấp làm gì cái người như vậy TT ạ, ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu ;))

ThuyTop thích bài này.
  6. Ai chứ ThủyTop thì tôi biết ông này cũng chúa cắn trộm chứ nói gì ai. Lúc trước mình bận đồ cày zen ông bén' minh' kiếm bãi sau đó bận đồ bone vào bem' hông lại thì quay sang chửi. ThuyTop muốn solo với bố hông chấp wing3 =))

7. Cái con lợn này, có sự thật gì thì hãy nói, còn không có thì đừng lên DD post lung tung, giờ bố mày là chủ nhân mới của ACC ThuyTop, với lại kể cả chủ cũ chơi nếu mày không chửi, PK trước hay làm cái gì thì ông Hải cũng không bao giờ biết PK bất cứ 1 ai đâu, hiểu chưa con chó, bố cái con mẹ mày ở đây ak? Dù mày có KS hay không KS đc ông ấy đi nữa thì ông ấy cũng thuộc hàng lì rồi, ko KS đc ông ấy cũng *** đi đâu cả, còn cắn trộm thì không có đâu, đừng vu oan phá hoại ở đây. Câm và cút mẹ mày khỏi cái DD này đi, đỡ bẩn.

8. nghe cách ăn nói của ThuyTop thì có vẻ pro DW nhỉ muốn thử tí kô đánh vui hoặc = B bao nhiêu tôi cũng nhận w2 w3 chơi tất chơi kô còn nói gà thì chưa đánh lên chưa biết ai gà ai kô gà đâu :">

9. mới sáng sớm, có im hết ko hay lên phường nè ^__+, đừng CB

10. riêng mày chấp cả hị nhà mày đấy.xuống cầu hà đông Hà nội tao chờ mày đây thích thế nào tao cũng chiều.còn từ giờ đừng để tao gặp.*** chấp mấy anh em nhà mày chơi MU chưa đủ trình gặp tao mà nói chuyên.bố mày thách

mày vào mà cho nghỉ,nghĩ gì chưa thế

còn dỵt CMM yếu thì im đi con ah
    nhờ Game close cho tớ cái Topin này cái
    thanks

11. Con gà này. sao lôi cả tao vào đây ? hay mày thích chiến với tao.
    à mà mày là bố của ai thế. mà lại dám xưng danh ở đây

12. Diamont

Diamont Cư Dân

Lúc éo nào cũng nói con chó lợn =))=))=))
    Nghe hài vãi bým

13. Nhìn cách ăn nói là chẳng phải là gì rồi. Ăn nói chẳng ra đau vào đau. Chán

14. Game_Enter

Game_Enter Guest

ThuyTop + LoveLyHN + VuaMU là 1 ^_^

CÁc bạn không nên tỏ ra quá bức xúc như vậy

Bình tĩnh tự tin không cay cú
    Âm thầm chịu đựng trả thù sau

15. sao lại phải nhục thế nhỉ kô có tiếng nói kô ai ủng hộ lên phải spam chăng ;;)

16. AE hạn chế ra DD chửi nhau đi, làm như thế cứ như đàn bà ấy

17. close đi cậu f

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Có cái gì mà lậu nhậu thế, Thix là nhix

19. Đi đâu wa đây, CB 1 phát té về THN h`

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ta tháck đấy. Chỉ ở BV mà to còi àk> sang THN ko quá 1 hít ko cần combo đâu=)) nhà ngươi giám chơi ko?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi