Thông báo offline tại Hưng Yên !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tộc Công Tử, 28/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm qua 3 chủ G Del ngay tại trận :)):)). TAD thì gà ko nói =))=)), Anh Thắng gà sáy ngay từ những chén đầu. Oanh cave sang mời rượu hắn nói cho hắn nhấp môi thôi =))=)). Cu Tộc toàn lẩn thôi:)):)):))

2. thế không anh ông bạn đau nhể :))=))

3. Còn mày thì sao con NY nó ho 1 tiếng sợ sun vào ý. Đang chơi nc với ae nó quát 1 cái tắt máy đi. :)). Còn a a sợ vợ là khác Sợ ơợ là 1 đạo đức đó.

4. Mỗi bàn mình là VIP nhất ai đến mời cũng 1 chén đầy =))=)). Con gà Hùng tưởng ngon sang gạ uống = bát :)):))

5. a hiền nói cũng phải hôm qua đang bán hapljfe bảo thôi không nó lại vao đây nói kakakaka
    ít nưa chắc con sợ hơn a hiền nhiều :))

6. tao ko nhấp môi thì lấy sức đâu mà đi với anh em tới cùng =))
    mà chẳng thấy mày sang mới ae 1 chén gì cả ,mà nếu mày sang thì chắc lại nói là cho e chứng kiến =))
    như anh Bách ! anh khát nước thì anh uống nước =)) =))=))

7. ê định dìm hàng anh em ak.ta nói thế bao h hả onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4

8. Hôm qua mày say à :)):))..... Tao chả sang ngồi cạnh mày con kve này :D

9. Đó không phải là sợ vợ mà là tôn trọng vợ.

10. mình cc với anh à :))=)) lavi :))=))

11. Tổ up ảnh video đâu rồi nhể..nhanh nhanh cho AE đỡ buồn nào onion4onion4

12. chak là hơi lâ ú tí đấy anh ^^_^^

13. kiemma9x

kiemma9x Tân Thủ

Anh em gap mat o HY ma cha cho em bt som

14. quyenpro090

quyenpro090 Cư Dân

Hum qua đi off g vui thiệt lun tuy mình đến hơi mụn va mệt vì đi chặng đường 160km khi tới nơi thấy không khí ae BV mình thấy hết mệt mỏi :D và mình nghĩ nếu hok đi off g như hum qua quả là 1 mất mát rất lớn,vậy mới bít mình đã đam mê game MU như vậy nhưng so vs mọi người mình chẳng là ji :((,nhưng hok sao mỗi người có một cach nghĩ,cách yêu game MU # nhau,tuy xa lạ nhưng gặp nhau mình thấy thân thiết như ae ruột thịt,mình hi vọng H/A đẹp đó sẽ mãi trong tim mỗi người thanks My friend.and I miss my friend MU BV

15. hoan_PK

hoan_PK Guest

Hihi. AE vể đến nhà hết chưa. Hôm qua Mình về. giờ vẫn chưa hết mệt.............nhưng vui thật

16. hôm qua e quên chưa chụp cuhgn với bác làm kiểu ảnh kỉ niệm :(

17. Các bợm nhậu tỉnh chưa up ảnh coi nào @@~ chờ cả buổi sáng rồi đới onion4onion4

18. :-" hôm qua gục sáng nay đi làm mệt vãi lệ :-" không sao Thua trận này ta phục trận sau...Thằng nô con nó sốc dame Combo chết tươi onion3

Li0n thích bài này.
  19. Li0n

Li0n Guest

hùng ơi, tao chụp đc mấy cái hình mầy nằm ở quán nhậu, cả hình livefull nữa :)) :))

20. hoan_PK

hoan_PK Guest

bác cứ từ từ. Cảm ơn bác Vj tất cả

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi