Thông báo Thuê đồ FULL +15 tùy chọn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 7/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn có muốn thuê 1 món đồ FULL (quần áo, vũ khí, vòng, nhẫn : có đủ 6 dòng hoàn hảo) level +15
    Giá thuê cực rẻ : 10-20 bạc/ngày (tức là mỗi mỗi tháng sẽ mất khoảng 300-700 bạc/món, 2000-4000bạc/6 tháng)

Hướng dẫn cách làm: sử dụng chức năng Ghép đồ FULL trên quản lý account http://vq.gamethuvn.net/account/#auth/UpItemLock.asp

1. Cần 6 món đồ cùng tên để ghép thành 1 món full. Tạm tính 200 bạc món = 1200 bạc
    2. Cần 15 món đồ cùng loại để ghép thành món full level 15. Tạm tính 100 bạc món = 1500 bạc
    >>> sau khi ghép 21 món sẽ có sẵn 1 tháng sử dụng
    3. Cần mua thêm 5 tháng = 150 ngày = 150 món đồ ex lởm bất kỳ. Chi phí 10 triệu zen món x 150 = 1,5 tỉ zen = 300 bạc
    4. Chi phí cho admin là 15 cash/1 món = (20 + 150 ) * 15 = 2550 cash (tặng 15% dịp Tết) = 2168 bạc
    >>> Tổng chi phí là : 1200 + 1500 + 300 + 2168 = 5000 bạc / 6 tháng sử dụng (tương đương với 28 bạc/ngày)

Nếu bạn chăm chỉ, khéo léo và không nhất định phải sắm đồ độc, đồ khủng nhất, bạn hoàn toàn có thể mua tất cả món đồ trên với giá 10-20tr zen/1 món trên Loren Market. Khi đó chi phí mua đồ chỉ là 360 món x 20 tr zen ~ 2 tỉ zen = 300 bạc
    Tổng chi phí sẽ là 2168 + 300 = 2468 bạc / 6 tháng, tương đương với 13 bạc/ngày

Last edited: 8/2/16
  2. có thuê đc wing ko anh

Last edited by a moderator: 7/2/16
  3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

quần áo, vũ khí, vòng, nhẫn thôi bạn nhé

longcuti thích bài này.
  4. e xin đang ký bộ acc DL gồm
    acc: khiepdam2
    acc: hiennv1
    acc: hoa67
    nếu đang ký e xin đăng ký mỗi acc 1 >.3 tháng gồm tất cả những gì có thể thuê đc

5. Em đăng kí acc: tientai

6. có thuê đc trọn bộ 1 bộ đồ gồm : đồ mặc+ vũ khí+ pen ko a

7. em hỏi ngu 1 câu nữa , đăng kí có đc đồ gc theo nhu cầu k a
    @@

8. acc:
    1602011
    dzkhoaito
    Rất tuyệt vời bác @fantasymc . Nhưng ko rõ có được thuê thêm dòng gia cường luôn ko. Nếu được bác có thể tính phí gấp đôi lên thì quả là điều tuyệt vời . Tha hồ mà trải nghiệm pk
    Ra tết sẵn sàng luôn cho 1 bộ 15 6 tháng luôn :D

9. Thắng_Già

Thắng_Già Chiến Binh

acc: thanggia3

10. @fantasymc Em muốn góp ý như này bác xem được ko. Cái dịch vụ này cơ bản là quá hay rồi, giá cả thì phải chăng giúp mọi người chơi game sảng khoái vui vẻ. Nhưng là sét 15 thuê về ai cũng muốn ốp thêm dòng gia cường. Nhưng nếu bỏ cả gia cường vào thì khả năng các anh em đầu tư không được hài lòng vì họ cũng tốn khá nhiều cho sét gia cường của họ. Vậy ý em là khi thuê đồ mình được phép đập thêm gia cường rồi khi hết hạn được phép gia hạn cho món đồ để không bị tịch thu mất .
    Đấy ý em có vậy thôi , còn duyệt hay ko thì do bác nhưng như thế là quá hay rồi
    Chúc đại gia đình admin năm mới tài lộc vạn sự như ý

ledem0488 thích bài này.
  11. Cái này không hay cho lắm.mấy ae đầu tư trước rồi giờ vỡ mồm

12. Acc:tuditsl2

13. Mong BQT bỏ chức năng này đi, các ae đầu tư đồ giờ đồ thanh lý à =)). Mất giá trị của game đi, mong BQT suy xét lại

14. không nên như thế đồ nhanh mất giá
    với lại hơi bất công cho những ai tự tay + đồ với lại sau ctt các g khác nhau cứ thế không thèm + đồ thuê 1 tuần pk chán xong thôi
    mong adm nghĩ lại
    có nhiều cách hút máu hay hơn mà :l

15. Acc Win27 xin được hưỡng dẫn cách làm thuê đồ FULL (quần áo, vũ khí, vòng, nhẫn : có đủ 6 dòng hoàn hảo) level +15

16. không nên như thế đồ nhanh mất giá
    với lại hơi bất công cho những ai tự tay + đồ với lại sau ctt các g khác nhau cứ thế không thèm + đồ
    chỉ cần thuê 1 tuần xong rồi thôi chả ai thèm đầu tư nữa
    mong adm nghĩ lại
    có nhiều cách hút máu khác hay hơn mà :l

17. mình đăng ký nha
    Ác : NetBG

18. Tôi xin đăng ký acc chieuhanoi: Gậy thần ma + 15 full

Online92 thích bài này.
  19. account: feellinh, Kisskelly4

20. quá đẹp. như này làm 1 set di pk săn bos thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi