Tieng Viet cho MU nay

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi anhtrajtan, 2/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhtrajtan

anhtrajtan Cư Dân

các anh ơi. Sau vài hhôm nghịch ngợm linh tinh, cuối cùng em đã làm dc 1 chut tiếng việt vào MU. mấy anh trong Guild lại bảo lồng nhạc trẻ cho các máp như Davía thì cho bài lạnh, loẻn cho bài buồn... nhưng như thế lại ko hay. nghe vài lần là rức đầu. tốt nhầt là cho những bài ko lời hoặc it lời , nhạc dịu dịu thôi.

Trong bản lồng tiếng này em còn lồng cả tiếng cho nhân vật. bình thường nhân vật ta chỉ đánh và câm như hến. nhưng bây giờ khác hẳn( her her). khi chết cũng kêu khác ko còn như trước. nói chung là hay lắm, MG , Soul, hay chúa tể bắn các đòn giống chưởng came trong 7 vien ngọc rồng cũng hay lắm

đây ko phải là hack vì vậy mong admin ủng hộ ý tưởng em
    tuy mới sơ sơ thui , nhưng từ từ em sẽ soạn lại cho hay hơn, các anh thông cảm vì em mới học lớp 12 với điểm tin học là 4,8 lên em gà lắm chưa sửa dc âm thanh cho hay
    à quên xin giới thiệu em là Tùng . nhân vật trong MU tân hơp nhất là AsasinDark, __SatThu__, ThanhChien,... có gj pm em

bản lồng tiếng các anh download day nha:
    http://www.mediafire.com/?yqzymmtyjdf
    bản này dùng cho hầu hết các loại MU ok hết
    sau khi tải về giải nén dược 2 thư mục Music và Sound
    các anh copy 2 thư mục đó rồi paste vào thư mục Data trong MU của mình
    khi đó nó hiện thông báo có các tệp cùng tên thì các anh chọn Yes to all nha, để chúng tự đè lên nhau
    rồi đó vào game chơi thôi. bản quyền của Anh Tùng cấm ai copy "chộm" bài
    anhtrajtan đang online Báo cáo bài viết Sai Phạm Sửa/ Xóa nội dung bài này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi