8 về game Tiêu Điểm Tướng Rafe Righter bá đạo Junger ( săn boss)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 10/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tiêu Điểm Tướng.
    ( Rage Fighter )
    Giai đoạn đi đường trên.( Top ).+ Junger
    Như các bạn đã biết Rage Fighter. ( RF ) là 1 vị tướng có sự cơ động nhất định. Với bộ kỹ năng tằm gần,nhưng cực kỳ nghuy hiểm.
    RF có khả năng dức điểm 1 tướng đối phương chỉ bằng 1 Q. ( Long Quyền ) nhờ chiêu nội tại là loại bỏ SD.
    Nhưng khi hắn đối dau với những vị tướng đánh xa, và có nhiều chiêu khống chế như Elf.thì là rất khó.nhưng nếu thông minh một chúc Thì Elf cũng rất khó thoát khỏi cái W ( Băng Quyền ).
    Trong giao tranh tổng thì vai trò của RF Cũng rất quang trọng vì E + R ( hộ công + hộ thủ ) của RF sẽ giúp đồng đội của bạn tăng sức mạnh không hề nhỏ.
    Rege Fighter Đi rừng ( Đi Săn ).
    Như chúng ta đã biết rồng ở những phiên bản gần đây. Nó được tăng sức mạnh lên rất nhiều,nếu team của bạn sở hữu được nó. ( Rồng đỏ 3 máp cơ bản ).
    Với bộ combo hiện giờ, có thể nói RF ăn rồng khá nhanh. Với Q + W gằn như team bạn đã chất chắn 60% ks được rồng.( với điều kiện full buff + bùa + pét Biểu tượng cảm xúc pacman ).
    Đối với mục tiêu lớn hơn là Baron.( Rồng Thiên )
    Baron cũng như rồng đỏ.RF có khả năng ks tốt nếu lên đồ đúng cách ( Cộng Điểm ) thời gian đầu game.
    Khi team bạn tới đc địa điểm baron trước team đối phương coi như 70% là bạn ăn chất.
    Còn sao đây là cách lên đồ cho Rege Righter.
    Max str nếu bạn săn rồng đỏ.
    Max vit nếu bạn thích Pk.
    Max ene nếu bạn thịch trair ở nhưng máp có crep đông.
    Xin cảm ơn các bạn đã theo dõi tiêu điểm tướng của chúng tôi.
    Hẹn gặp các bạn trong kỳ tiếp theo. Biểu tượng cảm xúc pacman
    Bài viết chỉ mang tinh vui vẽ.mong các bạn đừng ném gạch đá vào mình nhé...

copy trên fb cho ae giải trí :)

ngayhomqua890 thích bài này.
  2. bác có thích chơi l0l k :3

coixuongkk thích bài này.
  3. có . kim cương 1 . lâu k chơi vất acc cho đứa e. mấy bữa nọ chơi lịa mà gặp mấy ánh cao thủ hành quá trời, sợ k chơi nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi