Tình trạng hack đồ và thách thức cả ADM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi red_dragon_n3a, 7/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào 22h30 hôm nay acc cusuh40( nhân vật chính la tungrong91) đã bị 1 số hacker lột đồ. Những người này giỏi đến mức hack được cả câu trả lời bí mật và đổi luôn cả pass cấp2. Giờ chủ acc không thể vào. Rất tiếc số diên thoại đăng kí acc trên lại là của em chủ acc ma giờ lại không thể lấy lại vì đã bị gia đình tịch thu diện thoại làm mất số đã lâu. Chủ acc này không có acc trên diễn đàn và nhờ mình post hộ. trong lúc bị lột đồ minh đã khuyên giải hacker trên ấy vậy mà nó còn thách thức cả ADM. rất tiếc câu ấy mình chụp hơi chậm nhưng vẫn còn ảnh có ý thách thức. rất mong anh GT giúp cho bạn của em để bạn em có thể tiếp tục chơi. Hiện tại tài sản bị mất vẫn chưa thể thống kê vì vẫ chưa vào được acc. Rất mong anh Gt có thể giúp ban em giúp giùm[​IMG]

sao ảnh nhỏ thế này nhỉ

Last edited: 7/6/10
  2. kòn có Yh bạn àk ko có Yh thỳ chịu :))

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Hiện tại acc này không bị bất cứ món gì !
    Còn chủ quyền acc này thuộc về ai thì cứ quyết định bằng Email và sdt bảo lãnh !
    Hết . Yêu cầu đổi ngay thông tin khi có thể .

4. Thien_Son

Thien_Son Guest

[​IMG] ok chưa bạn

SDT là của bạn mà bị mất thì lấy Yh pm hoidapmu lấy mã ưu tiên rồi đổi lại là ok.

Last edited by a moderator: 7/6/10
  5. Hic! Không mất đồ mà lại có ý thách thức là sao! Vì acc này anh em họ chuyển nhượng cho nhau thế nào đấy tớ khôgn bít. Giờ nó ko liên lạc được với thằng em họ đê lấy yahoo. Chắc cũng phải chờ đến mai. Hy vọng là đến lúc lấy được yahoo ko bị mất đồ. Cảm ơn anh Gt đã xem xét

6. Thien_Son

Thien_Son Guest

Anh em họ vơi nhau thì lo gì mất

7. kiểu này cũng dễ bị mất đồ lắm

8. không phải là thằng em họ vào vì nó không chơi lâu rùi. Khi tớ nói chuyện với Hacker thì chủ acc cũng ở đấy. Cũng có nói chuyện nhưng không là gì được

9. hãy nhớ hiện tượng kaylog đợt đầu BV mở.thật **

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi