tjeumuoi vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Daklot, 27/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chửa đủ tuổi làm liều đâu chơ mai tao thưê thợ ảnh giỏi nhất miền bắc nhé.cho điai chỉ rồi thì kêu cho ảnh nhà.mình cho ảnh nhà có khi nó võ mồm là mình đến nhà nó mất :)):)):))

2. chuyện ngoài đời khác trong game và LM tao lấy lại thành ở CTC càng ko liên quan gì ở đây :))

tao ko thém nói võ mồm với mày bảo đảm mày chết là chắc :))

Last edited: 27/5/10
  3. Não ngắn như bạn tjeumuoi ko phân biệt được thật với ảo . Nghe kể , ở nhà bạn ấy lấy chăn bông làm áo choàng , cưỡi con ba gác chiến chạy tung tăng khắp Huyện và hét lên " Ơ hơ hơ , đố thằng nào chiếm được LÀNG tao " ...
    Chắc nó đang tưởng tượng CTC =))
    ... Độ chơi của bạn ấy nhất Huyện :>

4. dân chơi phố huyện mà
    daotacno1 đâu
    nhảy vào nhanh
    có thằng dân chơi phố huyện này

5. go go go !!!! next next càng chém càng vui :))

6. nó bảo anh em mình CTC vào cái của nó =))

7. Tèo cho Ging cái Y!M nào !!! ... Ừ đấy , thôi thì , nể tjeumuoi 1 tí , Xã bạn ấy làm bãi rác cũng được , đâu đến nỗi nào mà cậu đòi làm hầm phân ghê thế >"<

8. ________________________________-

Last edited: 27/5/10
  9. Đã biết rõ tjeumuoi rất nguy hiểm mà các cậu cứ để anh ý cắn là sao. Thôi nào anh ý bảo là mình lúc nào cũng chỉ nói thôi không có làm anh ý làm nhiều lắm lấy DL ra đòi solo với DK là hiểu rồi thế nên kô cần phải nói nhiều nữa. Người Thông minh như anh ấy lúc nào cũng nguy hiểm mà :))

10. Các bạn cứ đả kích tjeumuoi khiến bạn ấy tủi thân đi tự tử òi kìa , chết chửa ? Ai ra thau giặt đồ vớt xác bạn tjeumuoi hộ với =((

11. lại bão nữa rồi :)

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Stop Here. Muốn khích nhau thì ra PM yahoo riêng . Đây là diễn đàn Bá Vương

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi