tk anh GM đã khóa acc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi saofajsoan, 19/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. saofajsoan

saofajsoan Cư Dân

cảm ơn anh nhé em đanh không muốn cho thằng em trai của em mà không biết làm cách nào lên em chỉ có cách đó để khóa acc lại ko cho nó chơi nữa.em cũng đâu muốn làm người như vậy vì thằng em trai minh lên chấp nhận thôi!!!=D>=D>=D>

2. trang sao em ko trả lại anh w3 anh em chơi vơi nhau sao em làm thê

3. saofajsoan

saofajsoan Cư Dân

anh bào aDmin dum em nhé ko làm thế sao em khóa ac được

4. sax em nói gi di chứ anh tin tưởng em vậy thiếu gi khóac acc em làm thế làm gì em trả lai w3 cho anh va 2 ring của no9

5. saofajsoan

saofajsoan Cư Dân

oack thế anh PM aDmin lấy lại đi lấy lại đồ thôi chứ đừng thả acc nhé dúp em ngen

6. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

trang oi.sao hôm qua em hứa với anh như thế nào mà hnay lại sảy ra chuyện như thế này. em giải thích đi chứ.Giờ GM mở acc cho em ,em có chịu giả đồ cho khanh và n09 không để bọn anh còn thu sếp .......anh thất vọng về em quá ....

7. saofajsoan

saofajsoan Cư Dân

anh mở acc da rồi lấy hết đồ ở đó đi nhé rồi khóa lại luôn dum em!!! hôm qua đang chơi bị khóa luôn lên ko kịp đưa cho anh

8. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

em có ních chát không .Pm ních chát anh nào : anhtai_87. AE mình nói chuyện riêng chút nào ... ......

9. Trang thật là đáng yêu ^^. Trang Guild AngeL ấy :))

10. Chan nhu cho *** nguoi ! anh em cung G ma nhu kec .tuong xong roi lai say ra nhieu chuyen .

11. mọi người bảo em chia tay MU bằng káck gây ra 1 vu đình đám cho mọi người phải nhớ tới em đấy mà trang ơi bỏ MU thế yahoo chắc vẫn ol chứ thi thoảng anh em gập nhau kòn hỏi han chuyện được

12. Muốn nghỉ thì nghỉ sao lại làm cái trò Mèo thế em,

13. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

oach, Chấm dứt vụ lộn xộn ở đây .Không nói chuyện này nữa nhé. Thank mọi người đã quan tâm tới đứa em bé nhỏ của tôi . .. .

14. Quá khinh bỉ loại người này. Một thằng ích kỷ ***. Vì cái lợi của bản thân mình mà làm hại người khác. Loại người này rồi cũng ko có kết cục tốt đẹp. Cảm thấy thích blook thì sao ko vào chửi bới loạn xạ đi. Biện hộ cho sự đê tiện của bản thân bằng một lý do ti tiện.

15. nhok_lak

nhok_lak Guest

đúng thật đáng khinh bỉ cái loại ng` như này nó thấy acc bị khóa xong bay giờ ra giọng như vậy
    nếu nó có í như thế thỳ cũng phải hỏi chủ món đồ 1 câu sem có đc đồng í hay không đồ đạc nó lấy uy tín để mượn toàn nhữg đồ có giá trị cao chăc jk không bị blog nó đã trả lại rồi trứoc khii ngi? out g cũ đi vào G khác mượn đồ linh tinh(nó vào G anhemHN mượn laolabem DQN+11)
    tốt nhất cái loại này nên tránh xa đúng là đồ vô liêm sỉ lại còn mở topic nói linh tinh nó nói với những ng` cho nó mượn đồ 1 cách vô trach nhiêm như thế mà lại còn ra vẻ

16. gom nghi thi kung nghi rui chuyen thy kung da rui moi nguoi noi em no lam ji chu cu coi nhu day la 1 bai hoc di co the thi moi nguoi moi biet ma de phong chu

17. Game_Enter

Game_Enter Guest

Suy Nghĩ Thật kỹ Trước Khi Làm 1 việc gì đó !

18. Rất suy nghĩ rồi đó ;))

19. lâu ngày kô vào SV nhiều chuyện vui nhỉ nghe cứ như là hài kịch ý :))

20. hihi trang a TuylipDen va LangTuNo1 cung da delete acc len BangPhongThan lam j cho thienha ho checuoi tha nhu anh cho mat tieu luon
    a ma kon cai vu thuylinh vo ma lay lai sic nhe to chua he dong den ` sic nao NamNhi Noi Loi Giu Loi Chu Ko Pai DanBa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi