tk anh GM đã khóa acc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi saofajsoan, 19/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lâu không gặp cháu. Biết là có chuyện. Không hiểu đầu đuôi thế nào cả. Cháu bỏ MU mà chẳng nói lơig nào với chú. Chơi vui vẻ thôi mà làm gì quan trọng quá.

Học không chơi phí hoài tuổi trẻ.
    Chơi không học đạp đổ tương lai.

Dù gì cũng phải học hành ngoan ngoãn. Vào acc TrangKum di chơi với chú.

2. soán em hơi được đấy A/E sống với nhau mà dy lột đò à? song còn xóa nhân vật của anh nữa thế thì chơi làm *** ji *** mày

A/E đừng tin tương soán làm gì nó lột đồ của em lại còn xóa con nv (*-__-*) của em nữa thế mới tức chứ

Last edited: 22/3/10
  3. nhok_lak

nhok_lak Guest

cái loẠi giả nhân giả ngiã,
    xin lỗi đã *** kụ làm cái trò chó chết còn ra vẻ mình là người đáng thương hi sinh vì người khác
    không phải là người trong cuộc nhưng cái loịa này đúng là cặn bã của xã hội đối với bọn này next

4. lhathanh

lhathanh Chiến Binh

saofajsoan nghỉ chơi á >"< , e kô quan tâm đến việc a í móc đồ của ai , mà e đang địh hỏi sao lại nghỉ thế con đấy khủng màh >"< hôm thấy anh MyLove tìm mãi ,

5. nhok_lak

nhok_lak Guest

khủng đếo jk nghe đâu toàn đồ đi mượn:))

6. lhathanh

lhathanh Chiến Binh

èo , thế tởm nzờ , có mỗi cái trò trẻ con làm thế *** nhục hay sao , đến luc chơi cái gì kô biếk có biếk ngại không nhỉ , những thằng thế này thì lên Lếch xÙ đi

Last edited: 24/3/10
  7. uk toàn đồ đi mượn song bảo là của mình thế mới bựa chứ! tốt nhất đừng ai tin lờ nó đấy tốt nhất là tránh xa

8. girl có chym mà ;))

9. Hôm ở Davias 0 nghe nó nói ngọt dã man, may mà mình khôgn quen nó, không thì có khi bộ Rồng đen 5% +0, Kr Ws +9 ;)) ... của mình ra đi nốt =))

10. tớ cầm dw tuthan16 nó cầm dw soanthjsao ko ăn đc , log dk saofaisoan vào , lúc đó new của tớ tăng train , log 334545 vào săn như săn vịt , lúc đó nó mới thèm nói ngọt ;)) ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi