Tổng hợp mất đồ ngày 7 tháng 12

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 8/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Acc =?
    Server Online khi mất = ?
    Mất những Items gì ?
    Tôi xin đảm bảo lời khai của tôi 100% đúng sự thật , nếu sai admin có quyền Del của tôi.
    - Anh em viết theo mẫu đó nhé ! Tôi sẽ kiểm tra và giải quyết cho .
    Thật tình xin lỗi anh em vì sự chậm trể OL này . Vì 1 chút sự cố nên ko thể OL đc. Bây giờ thì OK rồi, nhanh chóng lên 4rum giải quyết cho anh em ngay.
    Anh em bình tĩnh nhé.

Last edited: 8/12/09
  2. Mr_Son

Mr_Son Chiến Binh

Acc xynhzai91 mat 1 lông vũ condor+1ngon lủa condor đấy là 2 món mình khẳng định 100% còn vài thứ mình không dám chắc nên không khai báo
    mong GT xem xét giải quyết dùm mình

3. GaiTrinh

GaiTrinh Chiến Binh

acc : mingduk
    Item bị mất : 1 khiên Eplete Gia huy
    Tôi xin đảm bảo lời khai của tôi 100% đúng sự thật, nếu sai admin có quyền del acc của tôi!
    Xin chân thành cảm ơn GM quan tâm giúp đỡ/

4. Mr_Son

Mr_Son Chiến Binh

sv Online là sv2 mong GT xem xét giải quyết cho mình

5. acc: 28bjnhmjnh Nhân Vật: OngTrumNo4
    Item bị mất: 3ve kalima7 mua card sic còn lại mình không nhớ
    tôi xin đảm bảo lời khai trên 100% đúng sự thật nếu sai ADM giải quyết

6. acc: ProLoren Nhân Vật: OngTrumNo5
    Item thì không bị mất nhưng có cái w3 EF+9+op4 không GD sang acc khác được
    ADM xem sét dùm tôi online 14h chiều ngày 7 thang 12 nam 2009
    tôi xin hứa lời khai trên là đúng sự thật

7. 1traicodon

1traicodon Hiệp Sĩ

acc:2traicodon ,sv online là sv1,bị mất tầm 4 hay 5 viên B,S và một số đồ linh tinh em cũng ko nhớ.tuy ít nhưng vẫn mong adm tìm lại hộ.em xin đảm bảo lời khai trên chính xác 100%.nếu sai adm có quyền del acc

8. GangterMU

Đã giải quyết cho các trường hợp: xynhzai91, mingduk, OngTrumNo4,OngTrumNo5, 2traicodon

9. ACC: oitungoi
    Nhân vật : MrChym
    Bị mất 2 vé BC8, còn 1 số thứ khác không nhớ nổi, mong ADM lấy lại dùm. Lời khai là hoàn toàn chính xác 1000%. Nếu sai xin ADM Del ACC

10. Dwcuibap

Dwcuibap Hiệp Sĩ

acc thanha86
    item bi. mat':1 quan Xuong ws+9 va` 1 chan Xuong ws+9
    con may do` con con toj ko nho' dc
    toj bao dam loi` khạ tren la` dung su. that. 100% neu sai sjn admjn cu block ac cua toj
    Xjn GM QuanTam Giup Do~

11. Acc: leduc8x
    Server Online khi mất: sáng thì OL sv 3-4, chiều thì OL Sv 2 ( Nhưng lúc vào Game thì chưa để ý hòm đồ )
    Mất những Items: B, Cre, Stan, 1 số đồ lặt vặt để 2 dòng cuối
    Tôi xin đảm bảo lời khai của tôi 100% đúng sự thật , nếu sai admin có quyền Del của tôi.

Mong Ad giải quyết dùm

XIn chân thành cảm ơn !

12. Acc = khuongduy
    Server Online khi mất = 1
    Mất những Items : gần 100 bles + 1 Ring ws + vài Ring ex + 1 số item ko nhớ chính xác
    Tôi xin đảm bảo lời khai của tôi 100% đúng sự thật , nếu sai admin có quyền Del của tôi

13. ac : boykute9x . sv online 1 . mất 3 vé BC8 v 765 cái rena còn ko nhớ mất j nữa . Tôi xin đảm bảo lời khai đúng sự thật 100% . nếu sai adm có quyền del của tôi . Mong ADM giải quyết sơm dùm . thanks

14. Acc = linhtn0125
    Server Online khi mất = 1
    Mất những Items : 3 vé BC8 + 3 --4 vé devil 7
    Tôi xin đảm bảo lời khai của tôi 100% đúng sự thật , nếu sai admin có quyền Del của tôi

15. GangterMU

Nghi cậu bị del quá à, Để kiểm tra lần cuối xem thế nào để chuyển thẳng ra viện dưỡng lão luôn cho đẹp ! Có điều gì muốn nói ko ?

16. mubavuong

mubavuong Tân Thủ

Acc tokage3391
    Đồ bị mất gồm 10b,2hay3 S,1 satan..và một số đồ vớ vẩn mất thì thui.chỉ cần lấy lại B va S là đc.:D
    tôi cam kết lời khai trên 100% đúng sự thật.nếu sai adm có thể del acc

17. ac : anhluan sever1 online mất 1 pen sét 10% 2%st và 2 cái pen 10% hptd và 1 ring 10% 40% hptd và tầm 4 cái ring 40% hptd có cái 3 dòng ko nhớ rõ nữa .còn mất thêm nữa thì ko rõ lắm .tôi đảm bảo lời khai của tôi đúng sự thật nếu sai adm có thể del ác của tôi

18. GangterMU

Acc này sẽ bị del yên tâm 100% nhé

19. Acc = khuongduy , linhtn1025 , nbno1s , trungbeo

amind kiểm tra giúp mình 4 acc . Trong 4 acc có acc mình nhớ trong hòm đồ có gì , có acc không nhớ chính xác . Vậy lên mong amind kiểm tra để trả lại member những gì đã mất là được .

Cám ơn nhiều ...

20. GT cho hỏi sau khi khai báo xong, mà char vẫn đang OL thì có lấy lại đc đồ không vậy ?

Thanks !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi