toàn bộ anh em 21LTV ......

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 20/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sao thế này vậy.

1 vị vua của BV sao lại lên PTD thế này :P

2. hay, byby daigiahn1 hoa ra la dup do moi thanh dai gia, ko bu cho m bo cong suc ca ngay de cay

3. Vấn đề đã được trình bày ở đây:

Quét đồ dupe và thanh trừ một số thành viên
    - Chúng ta đến Bá Vương để làm gì ? - Để được chơi game , để được giải trí . Chúng tôi hướng đến một Bá Vương gần như Free hoàn toàn , cố gắng hết sức để tạo sân chơi công bằng cho tất cả anh em , cho mọi tầng lớp đang chơi tại Bá Vương.

- Tôi vô cùng thất vọng với một số thành viên đã và đang từng ngày mò mẫn tìm các phá hoại Bá Vương nhầm trục lợi cho bản thân mình. Thật sự tôi rất buồn , người mà tôi tin tưởng nhất lại đi "cắn" ngược lại tôi. Mọi thứ sẽ kết thúc ở đây , tôi sẽ thẳng tay thanh trừ toàn bộ. Nếu bạn còn đang muốn chơi Bá Vương , muốn tận hưởng những ngày tháng ngọt ngào ở Bá Vương thì xin hãy tôn trọng quyết định của tôi , những gì tôi chuẩn bị làm:

1. Quét đồ bộ đồ Dupe . Của cải tài sản của bạn sẽ mất đi rất là nhiều , nhưng đây là cách cuối cùng để cứu Bá Vương. Danh sách Dupe tôi sẽ lưu lại hãy PM tôi : qua Nick Yahoo: gnurt58@yahoo.com để trình bày .

2. Thanh trừ Người Đại Diện : Enter_Game và một thành viên khác. Vì thế kể từ ngày hôm nay các bạn không được giao nick của mình cho bất kỳ , cho bất kỳ người nào.

3. Đây là một bài học sâu sắc với bản thân. " Những người đã biết không thể dùng, thì cố quá có ngày quá cố" ^_^ .

4. Hỡi các anh em còn yêu mảnh đất Bá Vương này , hãy cùng tôi HỒI SINH BÁ VƯƠNG

4. cả ngày chỉ thấy rao bán mấy set đồ thần. bán lại còn rẻ nữa chứ, po tay.com thật
    đồ đupe bị thanh trừ, thảo nào dạo nài đồ bá vuơng mất giá quá, chắc là do mấy ông nài. quả là không còn j để nói

5. Nói gì thì nói. anh em 21 LTV giỏi thật. Dupdo là một nghệ thuật và Anh em 21 LTV là những nghệ sỹ.

6. cái này em biết.không biết GT có wet sô B mà hom qua trúng lô của Dn không?
    kiểm tra cái đã T___________T

7. +_+, nghe mà buồn thay cho BV, vụ việc này có lẽ do mình báo cáo wa" trễ, thật sự chính xác là ngày bán acc se7en ngay15/04

8. Hôm qua anh bán được set Hắc Huyệt 5%10% được 45b oáchcon Lô 65,56 chỗ DUCNHAT may mà sịt. chứ không tiếc lắm.

9. nếu không có ACC Game_Enter thì họ sẽ không làm thế đâu

hôm qua vủi vẻ đc có mấy trăm B.mà mãi thấy DN tra toàn khất sau đó đổi nhân vật 1 hồi mới có B trả :D

Last edited: 20/4/10
  10. Duy à. Ngon Lửa condur của Duy sao không cánh ma bay rôi. hay là cũng là Tòng phạm đây

11. nghe hợp lý đấy.thế cũng nên :)):)):))

12. ôi dis, mấy thằng này ngix xấu cho ng tốt à, HCM xa HN 2k KM đấy, +_+

13. có trời mới hieử???????????

14. ý bạn là sao, nóng rồi nha. Tao chưa bao h làm điều bẩn thĩu như thế, ko có tiền thỳ ăn mỳ gói, *** phải lừa đảo, ý bạn là sao nói con mẹ ra đi, *** bực vãi lúa

15. ThienDia

ThienDia Hiệp Sĩ

thoi nao NetCO binh tinh chu

16. Tặng các bạn mấy câu :
    +Tức Hạ Phá lung tung
    +Dục tốc bốc dục bất đạt
    +không nên tức giận khi ta nóng giận vì sẽ làm cho bạn có giận

17. cẩn thận nhé NetCo.mỗi bài viết tôi không chỉ dịnh cậu vào đâu đấy cẩn thân lới nói của mình

hãy hiểu cho người biết chém gió và không chém gió.

Last edited: 20/4/10
  18. GT làm vậy rất hợp lí nên thanh trừ những kẻ gian lận để anh em BV sống trong thanh bình . nếu họ muốn trở lại vơi anhem thi quét hết đồ cho họ làm lại từ đầu nhé

19. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

nếu họ có ý quay lại đã nó mặt trên DD và có lời với những người bị hai nhưng cho đến bg họ kô thấy mặt mũi đâu vậy mọi người quan tâm gì nữa...hãy để họ lên tiếng rồi chúng ta bàn về sự trừng phạt cho họ như thế nào?Còn bg cứ tôn trọng quyết định cuat anh GT và chờ hướng của anh...

20. block 10 ngày và bồi thường thiệt hại cho nạn nhân,wet toàn bộ số đò hiện có

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi