Toàn thể anh em chơi Mu Bá Vương và anh em diễn đàn chú ý

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 7/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mặc dù vấn đề này được đề cập đến rất nhiều lần, cả trong game, lẫn ngoài diễn đàn, nhưng hình như anh em Chơi game hầu như không có mắt quan sát thật kỹ trước khi GD hoặc nói chuyện với một ai đó. Cứ thấy cái tên lơ lớ, hoặc cái Yahoo lớ lớ thì cho là đúng, lên đã bị lừa đảo rất nhiều.
    Nạn nhân là những kẻ ngu ngơ, khờ khệch nhìn gà hóa cuốc
    Kẻ chủ mưu là những tên ranh ma xảo quyệt
    Người bị liên quan là những người có tiếng, có sự Uy tín, và có trách nhiệm về những việc mình làm.
    ADM Mu Bá Vương YH: gnurt58
    Pm khi thấy thực sự cần thiết, miễn Spam, Spam sẽ cho vào danh sách tin rác.
    Mod Game: OngChuNet hãy nhìn kỹ tên này, kẻo nhìn gà hóa cuốc, điều để phân biệt dễ nhận thấy nữa là mang W3, mặc Rồng xanh Full. Tôi thật nực cười khi các bạn GD với người mang tên lơ lớ giống tôi, khi người đó chưa làm NV cấp 2, mặc sét Rồng đỏ mua ở chợ Lorencia, đeo W1.
    Tôi không chịu bất kỳ trách nhiệm nào khi các bạn GD với cái tên lơ lớ rồi đổ vạ cho tôi.
    Một lần cuối xin nhắc nhở các bạn hãy có con mắt tinh tường khi tham gia Game Online.
    Xin chân thành cám ơn!!!

2. bóc tem cái nào .

3. Bác viết như thế nhưng quan trọng là AE cho chịu đọc và hiểu hay không thôi

4. Ban acc DL tuylipdien =200B ai xucc pmmmm nhan vat : K4AXD hoac 0987434326

5. 14p6-9424

14p6-9424 Guest

Kô ăn thẻ hơi phí... này thì 20 ký tự

6. anh ấy thật vãi, đồ full kiếm đâu chỉ zoi"

7. lhathanh

lhathanh Chiến Binh

OÀi , OngChuNet lên làm mod game từ bh ế ... bỎ chủ nét làm Mod game àk anh êi , K4 có ở Hn hem tôi súc acc cho :D

8. Dao nay lam char tum lum vao` chem gio. Toàn nói bậy bạ! Bác cứ kệ thui Mode dâu lo dc het ca sv BV nay`

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi