Topic Guild : AnhEmHN --- Mời toàn thể anh em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 16/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chủ topic : Đức Nhật -- sinh năm 1984 -- Thanh Xuân Hà Nội
    sdt : 0127 5141.369

Acc : LAOLAPEM

Chào toàn thể anh em Guild : AnhEmHN

Mình lập G với hy vọng là 1 ngôi nhà ấm cúng cho toàn thể anh em Hà Nội cũng như anh em xa gần . Với một mục đích chính : hòa đồng và vui vẻ mỗi khi online , giảm strees trong công việc .
    Hy vọng sẽ được sự ủng hộ của anh em để tạo lên một ngôi nhà chung và là một điểm tập trung của toàn thể anh chị em Pro trong sv .

Guild được thành lập hơi chậm lên không kịp đăng ký công thành tháng này ... mong anh em thông cảm . Nhật sẽ cố gắng đăng ký vào tháng sau . Tháng này chúng ta sẽ đi công thành để lấy kinh nghiệm anh em nhé ...

Hàng tháng Nhật sẽ cố gắng tạo event cho anh em trong G tham gia cho có phong trào với những phần thưởng đặc biệt .... Rất mong được anh em chiến hữu tham mưu cho các event để các event diễn ra thành công tốt đẹp

ANH EM HÃY ĐIỂM DANH NHÉ
    CHO NHẬT XIN LUÔN SDT + ĐỊA CHỈ CỦA ANH EM

2. Mylove07

Mylove07 Hiệp Sĩ

hehe

;))lap G hoan chi dy pk thu he nhat hehehe mylove070 dang ki dau tien

3. Anh em vào cho vui nào .............

4. Well come to LAOLABEM là chủ G :)).nếu là người HN thì hôm nào anh em off tý tôi cũng gần thanh xuân đây

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

:DGame_Enter < Dw >
    25/12/1987 Tại cầu diễn
    Mong G phát triển .. để ngày 1 thêm vui....
    < ai ghi lô thì Pm Game nha >

Last edited by a moderator: 16/12/09
  6. hainam12345

hainam12345 Cư Dân

Hà Lội 1 đây ! Vào game thấy DN rao mua bán ác quá. Hỏi cái quần SIS mà chém cụt cổ anh em ! Đợi anh em kiếm đc Acc cũng xin DN chiếu cố cho vào Guil CTC cái nhé :-"
    Bên 1.0 toàn train và Hack PK giờ sang đây nến thử mùi vị mới xem thế nào

7. Rất hoan nghênh toàn bộ anh em .... Anh em tập trung đầy đủ Nhật sẽ tổ chức 1 buổi gặp mặt cho vui

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi