8 về game TOPIC hướng dẫn tăng dame các class TRAIN hiệu quả

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 19/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác nào có nhu cầu thắc mắc về vấn đề + point các class thì cứ thắc mắc tại topic này nhá. mình biết sẽ hướng dẫn cụ thể . sẽ cố GẮNG kèm theo ảnh để ace dễ nhìn
    VẪN còn là gà nên có gì sai mong các bác đừng chê cười nhá

2. songheo1102coixuongkk đã thích.
  3. thắc mắc Buil DW như nào Max damce ( cần nhựng bùa gì, nâng MT sao) đã biết cách tăng điểm
    thắc mắc Buil DL như nào Max Damce sao ( cần những bùa gì) đã biết cách tăng điểm

2 acc này đã có Elf buff 13k ene

vietducnd88coixuongkk đã thích.
  4. mình k có tiền như mấy đại gia nên chơi w2 + 0 thôi cậu, . cậu cứ kiếm 1 elp but sieu dame + mt vào quyền lực tấn công + 1rf ene 1840 là ok
    agi như đã khuyên là 5k aGI

caybang141vietducnd88 đã thích.
  5. BÙA STHH + BÙA MA THUẬT + TĂNG 500 NĂNG LƯỢNG

MT THÌ MUỐN DAME TO cứ xài 2 tay nếu có gậy ngon . k thì xài 1 tay như tv +9
    mt thì chơi 2 tay hay 1 tay thì cộng vào đó . cứ + max cái đó đi rồi qua cộng + quyền lực vònng tròn ma thuật nhá. tự khắc dame to

6. Xin hướng dẫn siêu Zen cho DW, Elf, GL :))

coixuongkk thích bài này.
  7. bác muốn kiếm 1 ngày 5 tỷ zen như e á/ bt thôi phải đầu tư . mà buồn ccười quá inbox đi chứ

nói thế này lộ hết làm ăn sao . grừ grừ @-)@-)@-)@-)@-)

doccokiemReivenX đã thích.
  8. Oke bác, đã inbox fb r ý. ^^

9. Chỉ sum dame 300k đi :)

hienxoan thích bài này.
  10. 150k có đc k ^_^ ahi

11. đã thấy ở fb

12. Giúp mìh + dw và mg sieu dame co efff buff

prometahp1 thích bài này.
  13. piratevn

piratevn Hiệp Sĩ

hay quá nãy lướt qua không thấy cái topic này của bạn . bạn cho mình hỏi :Master của DW ở cột thứ 2 có +mở rộng ma thuật : vòng tròn ma thuật tăng tối đa ma lực : +.. ,00 % ( của mình 10 point là 6,88%) . Mình tìm thì không thấy có dòng nào gọi là ma lực ( công thức tính dame của dw là min dame = ene/9 , max dame = ene/4 và hiện tại dưới ô ene của mình phép thuật : 1865~3905) vậy tăng 6% ma lực có phải là tăng dòng phép thuật này không??
    Nếu là vậy thật thì không lẻ (1865-3905) x 6% = (111,9 -234,3) dame được cộng thêm ( trong khi gậy 1 tay là 5 ma lực / 1 point .10 point hình như 50 ma lực )

prometahp1, coixuongkkmrnhimvip đã thích.
  14. muốn test làm theo mình nhé . để 2 điểm mt đấy k cộng vội vào MT VTMT . đánh quái và xem trước khi sau cộng tăng bao nhiêu dame . . theo mình tăng dame k đáng kể có lẽ chỉ vài trăm máu .
    ma lực chính là phép thuật đấy cậu

15. Tăng point GL train với pk, săn boss nhé gà :))

16. a chơi khó e à. GL EM CÙI LẮM :-s:-s:-s:-s:-s:-s

17. Đang chơi GL mà, nên hỏi chứ có ai chơi khó đâu nào :)). Train sv nào để mai xách GL qua kéo MT nhé :D

prometahp1, longcuticoixuongkk đã thích.
  18. 14 thôi đại ca ^_^

19. Bác chỉ cách tăng poil cho dk sao cho co thể cắm trên k4 và dame to nhất có thể.k săn bắt gì.và trương hợp xấu nhất là kcó 1 loai buff gi đi bác.
    Tks bác!

prometahp1coixuongkk đã thích.
  20. Oppa Oppa

Oppa Oppa Tân Thủ

coixuongkk Chỉ giúp mình cách cộng point và MT với.Mình thấy sum ssx này phế tật quá zzz

prometahp1baduy đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi