Topic xin lại acc Facebook Mu Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeunacha2, 25/4/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =D>Thân gưi các mod GT và toàn thể ae iu mến!
    *Thứ nhất :facebook dạo này ko thấy ai hoạt động
    *Thứ hai :mình muốn góp ít công sức cho BV
    +==> vì 1 BV hấp dẫn mình mạo muội xin lại acc face của BV để mhk quản lí , Mong GT +các Mod và toàn thể ae đông ý , Nếu GT đồng ý thì hãy coment tk va pass cho mik .
    Thân!:)>-

2. + Facebook BV vẫn hoạt động bình thường, AE vẫn vào chém gió, đăng các thông tin mua bán trao đổi acc & những món đồ liên quan đến Mu Bá Vương.
    + Bạn muốn góp công sức: chỉ cần có nick Facebook là có thể tham gia Page: https://www.facebook.com/groups/BV.GamethuVN.net/
    + Hiên tai MOD Page có: Công Tử NB đang điều hành và vẫn hoạt động bình thường.
    Sắp tới tớ có ý tưởng làm Event cho AE tham gia Page nhưng có lẽ phải xin tài trợ của ADM đã :)
    Event cho những ai tham gia Mu Bá Vương và tham gia Page:
    Những AE tham gia Page: có thể sáng tác 1 bài thơ, 1 đoạn văn, hoặc 1 hình ảnh có liên quan đến Mu Bá Vương. Và đăng lên Page của https://www.facebook.com/groups/BV.GamethuVN.net/
    thành viên nào được nhiều like nhất sẽ có phần thưởng là bạc khóa, tha hồ thuê đồ (có thể giao dịch)
    bạn có thể like hoặc vận động nhiều bạn bè của bạn like tác phẩm của bạn. Phần dự thi của ai có nhiều like nhất sẽ có giải.

Tuấn JPkyuc9x đã thích.
  3. đó là điều mjk mong muốn =) ae chém jo nào

đó là điều mjk mong muốn =) ae chém jo nào

đó là điều mjk mong muốn =) ae chém jo nào

4. TheCoA

TheCoA Cư Dân

ai co acc DL cho minh xin 1 cái chơi ạ

5. Lâu lắm rồi mới thấy a xuất hiện..vừa bịnthu hồi toàn bộ đồ mod.bị vố đau quá anh ah.he he.có quay lại bá vương cùng ae ko anh

6. đào mộ à

7. :)) tên này bị lừa tình :))

8. Lừa cả tiền nữa.ha ha

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi