8 về game toppic kháng án kiên lai sieuluky !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi sangddadad, 19/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thua GT ADM Md em sin trình bầy như sau
    acc shakun
    Nv; zMrluanz
    email;hoangsang@gmail.com
    sdt em mới đổi ;0963181045
    em bị bolok acc gần nam nay rồi em đã tìm hiểu thì do acc bị cùng .ip máy em mong TG xem xet MOd xem xet để em tiếp tục tham gia .Sieuluky bảo MrTm là trung
    gian vào bao lãnh xẽ thả acc mà em không thấy phản hồi.

↑sieulucky said
    Đối với Acc bạn đã giao thông tin cho hack, tôi không hỗ trợ đối với việc lấy lại thông tin Acc. Tự mình giao cho Acc thì tự mình chịu thôi, không trách ai cả

Đối với trường hợp này, nếu đưa ra đúng bằng chứng về cuộc giao dịch của Acc này hoặc có trung gian bảo lãnh rằng có trung gian Acc này, hãy mời trung gian đó lên đây bảo lãnh, tôi sẽ kiểm tra, nếu Acc đã giao dịch qua Trung gian và đã đủ 24h tôi sẽ thả Acc. còn các trường hợp như: mua Acc = card hoặc ko qua trung gian nào, miễn bàn
    Acc shakun do tay ta Trung Gian với giá 600k vnd vào tối ngày 17/9 đến ngày 19/9 mới đổi sdt . đã đủ 24h, GD hoàn thành . chắc em nó chơi cùng quán nên bị IP , xin bảo lãnh Acc này cho chủ acc nhé !!!!

hungvxhb9 thích bài này.
  2. [​IMG]
    baongoc08 said:
    Acc shakun do tay ta Trung Gian với giá 600k vnd vào tối ngày 17/9 đến ngày 19/9 mới đổi sdt . đã đủ 24h, GD hoàn thành . chắc em nó chơi cùng quán nên bị IP , xin bảo lãnh Acc này cho chủ acc nhé !!!!

3. vụ này đơi mod hùng gửi GT mới giúp bạn dc

4. Ukm tớ nhớ hùng rồi nhưng mà vẫn chưa thấy hùng nói gì!

5. thế này thì sẽ được thả thôi

6. mong là được tha ác

sangddadad thích bài này.
  7. lau roi sao h moi kien the

8. mình đi lính mới về cạy nhưng k làm gì được

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi