Tốp cá cuộc với BoyCongTu anh Bình vào trung gian giúp bọn em

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Adam1900, 21/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vân chưa ngả ngủ a
    thôi quay về đời thường đi thôi

2. Chú đừng đưa nhà a lên mây lúc mà tụt xuống sợ lắm, nhà a sống sao những a e quen biết gặp mặt biết cả rồi :))

Xboys thích bài này.
  3. em nói thiệt chứ đùa à . ở game này em phục có 5 người . trong đó có anh . anh hiểu ko .

4. Ko mua đc ae băng tiền thì mua đc bằng rất nhiều tiền đắng lòng cho ae trong games!

5. =D>
    Chắc là bán @chienchoe đc giá cao hả!o:-)=D>

Xboys thích bài này.
  6. tiền ko bao giờ mua đc ae cả, ae mua bằng tình,mà đã là ae thì ko quan trọng ae bình thường hay ae vip,tiền chỉ mua đc "bè'' thôi , đời con người hay nhầm tưởng giữa ''bạn'' với ''bè''

sexy thích bài này.
  7. chỉ vì quá tự cao và háo thắng

8. Vụ này hay thật bây h mới đọc kết quả đọc hết 45' mới hết. :D. Đc theo dõi vụ này từ hồi Adam và BCT ở trang chợ trời. Cảm nhận một điều là bạn BCT quá ham hố. Ngay từ khi lập top đã nói ng ta ko ra gì rồi. Còn Acc chủ guild của Adam hay ko phải Adam thì mình nghĩ chả quan trọng. Bạn cũng tự tin là bạn làm đc những cái giúp bạn chiến thắng thì ng ta cũng vậy thôi. Ng nâng giá trị cá cuộc lên là bạn nên chỉ biết chia buồn cùng bạn.
    Bạn thua đơn giản là tự tin của bạn ko đủ để giúp bạn chiến thắng.
    Có cái chia buồn và 1 cái chia vui : 1 : Chia buồn với BCT
    2: Chia buồn với Thọ chủ guild LG.
    3: Chia vui với Adam. Bạn thắng hoàn toàn theo mọi ý nghĩa. từ phong cách, mưu mẹo đến sự Tự Tin!

MrGiaBao thích bài này.
  9. Nói tóm lại: THAM THÌ THÂM

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi