8 về game TP Thách đấu mời nick DD KLPT vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zKhocVoLez, 28/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. he he, khôn vãi :))

2. có 440k HP đây nhào zoo kiếm thẹo :))

3. Ng ngam mom ko bit là ai tao lap tp tuy ko day du hoan hao cho lam thì may chi kan vao hoỉ lai bô sung them la dủ. Maỳ noí may vao xac nhan thì may nen way lai caí toppic cua tao và doc lai caí xac nhan cua thang rr nhu maỳ diii. Chu nhat tao se solo vs ka SV kon maỳ thi nexkkk cam thaý ko doc dc để tao coppy sang cho. Tot nhat la maỳ nen im di và
    Dung noí them 1tù nao mat cong tao cai nhau vs maỳ. Muk tao thi ko có time dau ok

4. vậy thỳ từ giờ đừng mở mồm vs con sum cùi rách NuHoangBV đi
    mày lập pic tao ok
    vậy mà tao lập thỳ hkóc này nọ, sợ thua thỳ nói cmn 1 câu, kêu này kêu nọ
    đúng là trẻ trâu

5. Thôi. Ko ns nữa nào. Ko oánh thì thôi. Closed tp đi. Ae đoàn kết. Tm đag đợi bọn mình mà. :)

6. TP solo Sum NuHoang vs DK zkhokvolez do HP8 pc9 Yeu cau la DK + sao cho duoi 500 mau
    ko mau cua hang, khong SD, ko bua, ko deo khien ko SW full^^ va ko fai do cua top1 vs do SSket. solo an B 1kB thoi jian se vao Sang som chu nhat tuan nay vao 7h sang, dùng maú ở soph dây là bai TP tao lap

7. đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

mày mù là tao ok rồi đấy, chốt 7h sáng chủ nhật đánh
    theo yêu cầu của mày, tao DK dưới 500k máu , đồ có hp8 pc9 ( còn tao đồ MOD hay gì miễn có hp8 pc9 + dưới 500k máu, có khiên hp8 pc9 luôn, luck, dung dịch, tao dùng gì kệ tao)
    còn mày, yêu cầu của tao là : + điểm point và MT y xì bên TP của CanBoHuyen, + sai như thế coi như mày thua, mày ko dùng luck,bùa
    đấy là do TP mày ko nêu, tao là người đc TD tao muốn làm gì kệ tao, miễn sao ko vi phạm yêu cầu của mày
    còn mày vi phạm yêu cầu của tao coi như mày thua

ngu thỳ đừng có khóc con day la tao nhan dc cau TL kua may tn ha? may` nen xem lai may tao ntn moi ng tu hieu kon may ra sao A/E cung tu biet MoD nen xoa hoac khoa vao ho em nho e dang om vs nó jui

8. xin vui lòng GÕ TIẾNG VIỆT CÓ DẤU EM YÊU ƠI dịch Nồi cả mắt ra rồi :D

9. khóc nhiều làm gì cho mệt
    chốt 1 câu, T P TD như mày muốn
    dám thỳ chốt, còn ko dám thỳ cút

10. nó bảo bác cần để nó dịch cho, sáng nó cũng bảo để nó dịch cho em mà

11. tao cut vì dây là top pic của mày con Riêng loai mày ko bh đủ tư cách

12. chỉ cần bác hỉu 1 vài từ này thui: Toppic e lập solo với no DK ko cầm khiên và e nhận lai câu trả lòi đầy đủ của nó là nó có Cầm khiên con nhiu.......vvv thui close cho e nho đau đầu thế đủ jui

13. bán tư cách của tao đi nuôi đủ 9 họ nhà mày đấy
    trẻ trâu

14. tao tre trâu nhưng tao chua đên noi Sủa nhu loại may` và may là 1 thằng già đời jui thi kung ko bít cach ăn nói lic sư vay chac mày = trẻ chó nhỉ? bắt đầu mày cùn jui dây hả?

15. mỗi người nhịn 1 tí đi nào. closed tp đi @@

16. lần sau 2 bên thống nhất xong xuôi hãy lập TP nhé :)

Anhem9xpro thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi