Truyền Hình Việt Nam lấy ý kiến!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi VTV3, 23/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kô biết có viết sự thật kô hay toàn tung tin ... cạc cạc :P làm anh em hoang mang thì ... chặt băm vv và vv

2. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Thì xem đấy tin thật 100% hết phải hông :D

3. kô phải là kô có tin vịt mà là chưa kịp tung ra thôi ;))

4. 0ngTrum

0ngTrum Guest

huhuhuh Trùm co chửi ai đâu cái đồ ngậm nước màu phun vào người Trum ah`:(( Trùm mà biết đc VTC3 là ai thì chết ngay:(( cái đồ đuể giả ;)

5. đâu trum có chửi đâu toàn dọa giết người ta thôi ý mà ;))

6. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Đấy chưa gì đã....Trùm vẫn là Trùm mà thôi ;))

7. VTV3 xem có nhầm lẫn j ko . pải hỏi tại sao để người khác chửi , do mấy đứa thua chửi bậy thì chửi lại thôi . QuybocPro chửi pải nhất sv lôi cả bố ẹ ra . nó cả Mr_Aphu? . chắc cùng họ hàng :D . ko ai đụng đến em sao em chửi đụng là chắc bác ko pải truyền hình trực tiếp rùi :D

8. VTV ơi còn tuyển nhân viên kô tớ đi theo sách máy quay cho mà trực tiếp =))

9. VTV3

VTV3 Chiến Binh

VTV3 chỉ đưa ra ý kiến chứ không truyền hình trực tiếp như thế sẽ gây ảnh hưỡng đến hòa bình thế giới.CongTuMU nhiều lúc cũng tốt nhiều lúc....;))

10. tưởng định truyền hình trực tiếp thì xin 1 chân phó nháy =))

11. :D truyền hình trực tiếp như CTC mấy bố đuổi theo cả BTC để combo ko bít hôm đó ai cầm char đấy anh GT hay GM Tung ko chạy nhanh bọn nó combo chit :D ,lên thua CTC là đúng đến BTC BV còn dám đuổi theo combo :D mấy thằng mày chán sống rùi .

12. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Hôm đấy BQT BV độc quyền phát sóng nên VTV ko thể nào vào được.Mà cuối cùng lỗi kỹ thuật từ vệ tinh nên BQT BV cũng ko quay được cảnh nào :(

13. cho hỏi bạn là quý danh của bạn là ai vậy? Và tôi cũng muốn hỏi thêm bạn điều này: bạn dựa vào đâu để có thể nhận xét trình pk của các mem? nếu bạn so sánh giữa 2 nhân vật cùng chủng tộc, có lần rs = nhau và mặc đồ như nhau thì tôi có thể chấp nhận được. KT: BaoChua

Last edited: 23/11/09
  14. đừng bức xúc TM tớ kô có trong tốp 10 cũng đang thắc mắc đây nhưng mặc kệ vậy =)) à ra YM tớ hỏi tí :))

15. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Tai nghe mắt thấy...Còn mình là ai thì ko thể nói được để có tính công bằng cho các bạn nêu ý kiến.:)

16. ông này có họ với anh hùng Núp =))

17. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Mình rất quen các bạn các bạn cũng rất hiểu mình.Nhưng đây là 1 phóng sự nhỏ;))

18. NghiệnThuốcLào

NghiệnThuốcLào Chiến Binh

chơi game mà ko pk chửi nhau thi chơi làm gì thằng nào tài thì thọ đc trên mảnh đất của mình yếu đòi ra gió thì chết biết kêu ai .đây là ý kiến của mình dù mình mới chơi ;))

19. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

Topic này hót quá nhỉ xin 1 slot spam nào ^__________^

20. hjx... VTV3 có vẻ trên tường thiên văn dưới tường địa lý quá nhỉ.Hay ông này chuyên bán đồ ở lorencia rồi có thời gian nghe lỏm chuyện người khác.
    Nhưng nói chung là cũng được. cho 9,5đ :)):)):)):)):))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi