up date GG

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngocquanpp, 18/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ngocquanpp

ngocquanpp Chiến Binh

Gm cho em hỏi.
    em đã down bản bản main có GG để vào sv 3 + bản fix gameguar mới ( theo admin bảo thì chỉ cần down và giải nén vào trong thư muc Mu là update xong) vậy mà khi chạy Mu để vào sv3, GG update file 1/114 và chờ 2 tiếng mà có lên tới 40/114. nản quá cancel luôn. down full bản Mu có mất 5 phút vậy mà ...
    Admin giúp em với

2. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Thế là sao nhỉ , mình up chưa đến 30 giây , nhấp chuột vào là xong.

3. ngocquanpp

ngocquanpp Chiến Binh

nhấp chuột cái là giải nén xong cái GG mới, còn chạy mainGG nó lại update cái GG nữa, 1/114 nản chả muốn chơi, hôm nay chưa rs, aaaa

4. Mình chưa dow vì thấy vẫn chơi được như bình thường,sv3 chạy tốt ^^

5. ngocquanpp

ngocquanpp Chiến Binh

đã làm theo hướng dẫn, chả thấy gì khác cả, downloading 1/117, chán

hôm trước em đợi mất 3 tiếng, hôm nay cài lại win lại bị như thế, bực mình quá

6. Bạn đã chắc chắn rồi file của GameGuard.exe đc giải nén đè lên thư mục GG chứ. Tôi làm có vấn đề gì ko !

7. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

Vấn đề update GG có khi do lỗi update máy của bạn, hoăc do đường truyền, bạn nên chờ lúc SV ít người thì GG chạy update chỉ mất có 1' thôi.

8. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Mình thì không phai upload :)

9. ngocquanpp

ngocquanpp Chiến Binh

mình làm thế này.

Down bản GG củ bác mod đưa ở trên, copy nó vào thư mục MU, chạy nó, và nó hỏi có thay thế file cũ không?, mình chon "yes, to all".

chạy MainGG, downloading GG 1/117.

bác mod chú ý là lúc trước em chạy bình thường, và cài lại WIN thì có hiẹn tượng như thế!

20/117. waiting..................

Last edited: 25/10/09
  10. ngocquanpp

ngocquanpp Chiến Binh

24/117.............................

11. ngocquanpp

ngocquanpp Chiến Binh

her her, tìm ra vấn đề mới là. cái thàng GG nó update, nó ko up vào thư mục Gameguar trong thư mục MU, vừa search thử mấy file nó update, update vào trong C:\Program Files\Common Files\INCA Shared\OnlineEngine mấy bác cứ bảo em copy vào trong thư mục Mu, nó updte đi đâu ấy chứ... hài thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi