8 về game Về giờ CTC =))))))))

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Niky, 21/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. (*)(*)(*)(*)(*)...........Chơi khó War, chơi khó các G KHÔNG PHẢI LIÊN MINH của Army.........=D>=D>=D>=D>=D>.khi Army có thành thì Tháng vừa rồi 1 tháng 2 tuần mới cho CTC tiếp theo. Cho CTC rồi thì giờ CTC chuyển từ 8h thành giờ gà lên ổ (7h) ;));));));));));)). Phải chẳng....... ;));));));));)) Bật máy lên, hừng hực khí thế chờ CTC lúc 8h..... Ai ngờ......... \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/ ANH ƠI! Xin hãy nhận của e 1 lạy! [-O<[-O<[-O<[-O<;));));));));)) Em chào thua ạ!;););)

2. *** hiểu
    làm ăn cái kiểu gì

3. meep8meep12meep27

4. 7h dao choi thay bao ctc vao thi thay co 1 minh gt choi anh em bao 8h ca nay kho do bao sao ko win

5. Có lẽ Bá vương bjo là của riêng Army chăng???? Ngta gọi là thiên thời địa lợi NHÂN HOÀ cmnr :)) =)) nói chung là cực kỳ củ chuối.

6. :))
    nói chung giải tán BV cmn đi

7. Ơ CLGT CTC 7h @-)@-)@-)

8. chúng mày ở đấy mà trách cái thằng chủ G của chúng mày ko cẩn thận nên vậy trách ai
    chẳng nhẽ G tao dc thông báo riêng chắc =))
    chẳng qua là chúng mày ko bjo cẩn thận và ko chịu để ý thôi
    bây giờ còn lên đây khóc với lóc hô hô

DangCapSo1haidzai2 đã thích.
  9. Anh em có vẻ kích động nhỉ , bình tĩnh hết sức bình tĩnh :-"

10. cái này là do GT cậu nói G cậu cũng có tập trung hết lúc 7h đâu có NT là nhiều và cũng làm gì mà phải ý kiến như vậy

11. ;)) mấy thằng trẻ trâu háo thắng nó thế . tháng này ae đi 1G rena cũng chả nạp ;)) xác định bỏ ctc cmnr nhưng bị chơi gác thì hơi ức chế . chúng nó thích nói gì cứ để nó nói ;)) cam đoan k qua tháng 9 huynhde69 sẽ trở lại như xưa ;)) lúc đấy mới hơn thua . h thì cho mấy em nhỏ la cho sướng miệng đi ;)) mốt tạch cả năm lại úp mặt vào gối tự kỷ ấy mà

12. có ctc lại rồi kìa sơn lần này chắc sẽ win keke

13. Chúng mày vs chúng tao gì thế.... Ae đang kêu GT chứ ae có đã kích gì bạn đâu nhỉ? Phiền bạn ra khỏi TP này nhé. Ngôn ngữ đả kích ntn là tý nữa lại toàn Comment chưởi nhau thì hỏng.... :-":-":-"

14. Là ntn
    là ntn c? Khi nào.... Khi nào....:-o:-o:-o

15. sang bên TP kia đọc đi

16. GT trả lời rồi

Niky thích bài này.
  17. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Biến cmm luôn đi. Cho đỡ ngứa ***.

Đề nghị @GangterMU Cho 1 lời giải thích hợp tinh hợp lý

Niky thích bài này.
  18. sẽ có ctc lại cậu thu sếp TG nhé

SoLonGiBuoi thích bài này.
  19. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Đi uống bia về. Tức đếu chịu đc....! Nghe ae nói bực mình vãi chưởng.

20. Rồi. Đc CTC lại là đẹp rồi. Công bằng vẫn vui, kể cả k đc thì cũng vẫn vui.... =D>=D>=D>=D>

21. ôi zời @@ sớm hơn là điều ko ai muốn cả
    G nào cũng như G nào đều giật m về h CTC như nhau thui :D
    n mà chủ thành có lợi hơn 1 tí =))

22. chuẩn=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi